Salam Jamii Forum!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salam Jamii Forum!!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by jpm, Jul 1, 2012.

  1. j

    jpm New Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafurahi kuwa mwanajamii forum na ninaamini ni mahali sahihi pa kujifunza mambo mengi ya kijamii na kutoa mchango wa mawazo, maoni na kuelimishana katika nyanja mbalimbali za maisha ya kila siku.
     
  2. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,073
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Karibu Mkuu
     
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Karibu sana jamvini.
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Karibu sana
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,321
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  6. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,615
    Likes Received: 2,410
    Trophy Points: 280
    Pita ndani.
     
Loading...