Sala ya Usiku.

mbweta

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
600
Points
195

mbweta

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
600 195
Kuna mtoto mmoja alikuwa mvivu sana kusali wakati wa kulala kwa sababu ya usingiz na sala kuwa ndefu, hivo akaamua kuandika sala kwenye karatasi na kubandika ukutani chumbani hivo anavolala anasema 'Mungu soma pale mie nalala' huku akioneshea ile karatasi.
 

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,188
Points
1,250

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,188 1,250
Aisee hata mimi mausingizi wakati mwingine nashindwa kabisa kusali, sijui ni pepo au..ila huyo dogo naye mmh, sijui tuseme ni ubunifu au?
 

Forum statistics

Threads 1,356,241
Members 518,868
Posts 33,128,192
Top