Teh, hapo unasingizia bhana, ujue unasali ka unaomba vya uongo vinakurudia. Twakuomba uwasikie, AmenWanatulazimisha tuwale tigo siku hizi,tukikataa wanaenda kugonolewa nje,.
ee baba tukomboe kwenye maovu yao.
Tunakuomba utusikie..Baba uliwaambia wavae gauni wakaleta ukaidi sasa hivi kila mwanamke anatamani avae suruali hats kama nyuma in flat
- type moyo wa uvumilivu Bwana
Na tunawaombea kwa mungu kwasababu tunawapenda sana.Any way... uzi huu na nyinginezo kuhusu wanawake zilizoanzishwa na wanaume ni kiashiria tosha WANAUME WANAWAPENDA SANA WANAWAKE KIASI MAWAZO, MAONGEZI NA MAANDISHI YAO NI KUHUSU WANAWAKE.
Wanawake oyeee!
mmmmmmh hamna sio kwel ilo napinga....ss wanaume tukiondoka umu dunian ataa dk tano tu tukirudi tuna kuta wanawake wote mshadata na kuwa kama mazezetaBasi sawa, ukisema wa nini mwenzio anajiuliza utamwacha lini.
Wanaume hawawezi kuishi bila wanawake. Opportunity cost hiyo.
Mimi nalazimishwa bhana eboo.Teh, hapo unasingizia bhana, ujue unasali ka unaomba vya uongo vinakurudia. Twakuomba uwasikie, Amen
Hahaaaaaa Mahodaw,mrembo ukaingia mitini mamii,vipi lakini ulisikiaje?Hahahahah you mak[emoji3][emoji3][emoji3] my day lol!
Mrembo hujambo?,nipe michapo basi japo kiduchu Freema,nakumiss sana ujue.Any way... uzi huu na nyinginezo kuhusu wanawake zilizoanzishwa na wanaume ni kiashiria tosha WANAUME WANAWAPENDA SANA WANAWAKE KIASI MAWAZO, MAONGEZI NA MAANDISHI YAO NI KUHUSU WANAWAKE.
Wanawake oyeee!
Kweli mamii.Basi sawa, ukisema wa nini mwenzio anajiuliza utamwacha lini.
Wanaume hawawezi kuishi bila wanawake. Opportunity cost hiyo.
Basi Mkuu yaishe.Teh, hapo unasingizia bhana, ujue unasali ka unaomba vya uongo vinakurudia. Twakuomba uwasikie, Amen
mmmmmmh hamna sio kwel ilo napinga....ss wanaume tukiondoka umu dunian ataa dk tano tu tukirudi tuna kuta wanawake wote mshadata na kuwa kama mazezeta
Hahaha, DahBaba uliwaambia wavae gauni wakaleta ukaidi sasa hivi kila mwanamke anatamani avae suruali hats kama nyuma in flat
- type moyo wa uvumilivu Bwana
hahahahahaha naww imagine unaamka kesho ghafla hukuti kiumbe yeyote mwenye jinsia ya kiume dunian utastuka af badae utaanza kujiona kila jambo kwako huwezi kulifanya pasipo uwepoo wa mwanaume.....ilaaa najuaa una oppose bt ukwel unaujua kuwa ss ndioo kila kitu ktk maisha yenu na maisha ya dunia kiujumlaHahahahaa... haiwezekani. Wanawake ni nuru ya macho. Imagine ipite siku hujasikia sauti au kumwona mwanamke yeyote yule. Sisi bibi, mama, dada, mwanao, jirani, mama ntilie, muuza ndizi, muuza duka, mfanyakazi mwenzio bila kujali cheo n.k.
Wanawake ndio umuhimu, kipaumbele cha dunia.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]14. Uwanyooshee mikono baba kwenye handbags zao wanatembea na dressing table yote mfukoni..utakuta perfumes..chana..kioo..lipstick..chupi..lotion..wengine hadi madraya baba
15. Pia uwafunue waache kuficha simu mbali baba..utakuta simu ipo ndani ya pochi iliyopo ndani ya pochi iliyopo ndani ya kihandbag kidogo kilichopo ndani ya handbag kubwa. Hapo unaweza kupiga mara 2 ndiyo wafanikiwe kuitoa.[emoji23][emoji23]
TobaaaaaaaaaaWanatulazimisha kunyonya mkojo na mavi,tukikataa wanaenda kunyonywa nje.
EE BABA WAMEKUWA VIPOFU NA VIZIWI,WAPNYE BABA.
hahahahahaha naww imagine unaamka kesho ghafla hukuti kiumbe yeyote mwenye jinsia ya kiume dunian utastuka af badae utaanza kujiona kila jambo kwako huwezi kulifanya pasipo uwepoo wa mwanaume.....ilaaa najuaa una oppose bt ukwel unaujua kuwa ss ndioo kila kitu ktk maisha yenu na maisha ya dunia kiujumla