Sakata uuzwaji Coco Beach lageuka, Kubenea aonesha mikataba

Sakata uuzwaji Coco Beach lageuka, Kubenea aonesha mikataba

Tatizo la book saba muko kama magarasa tu munadhani nchi ya mama yenu munaweza kuendesha mutakavyo salamu kwa magufuli nchi haiendeshwi kwa majungu Kama Natty alikusanya fedha za lowassa SOmaiya Manji Rostam na Januari makamba walikusanya za magufuli sio
Hiyo buku saba labda napewa na mumeo.Huyo Natty tayari kasimamishwa kwa uchunguzi,hicho kiherehere cha kuanza kumtetea kwenye baadhi ya tuhuma Kubenea amekitoa wapi?Si asubirie ripoti itoke ndo alete huo upuuzi wake tuuone ili kama majungu yajulikane.Kuna ulazima gani wakuanza kudandia uchunguzi unaoendelea kama hana maslahi na huo ufisadi wa Natty.Kila siku mnaimba wanaCCM wote wezi,leo hicho kimbele mbele cha kuanza kuwasafisha kwenye tuhuma za ufisadi kinatoka wapi?Hayo makopo ya Edo yaliyomchotea fedha za umma kufadhili kampeni zake lazima arushiwe so jiandaeni kuyadaka.Kama unaushahidi wa hao uliowataja nenda mahakamani or SHUT UP.
 
Kusaini mkataba ni suala lingine na utekelezaji ni mwingine.Natty alitakiwa atumie busara kuvunja mkataba sio kwa kua kasaini mwingine basi akae kimya.Nati amekutwa tu na ngozi ya chui wakati alieua chui ni mwingine.Isitoshe serikali inajua kuliko kubenea.
kweli chadema wamekua watetezi wa mafisadi

You'll confuse us, what do you mean hapa:

"...Kusaini mkataba ni suala lingine na utekelezaji ni mwingine..."??

Masharti ya Mkataba yote yanakuwa ndani ya Mkataba, ukishasaini ndio umekubali kutekelezwa kwa masharti hayo. Huwezi kusaini Mkataba na kuacha kutekeleza masharti yake...endapo kama utashindwa kutekeleza masharti ya Mkataba, basi utakuwa unakwenda kinyume na Mkataba....haahaaaha!!

Usikariri mambo, once a contract has been signed by the parties thereof, it becomes enforceable against the parties.

Na, hapa unamaanisha nini:

"...Natty alitakiwa atumie busara kuvunja mkataba sio kwa kua kasaini mwingine basi akae kimya..."???

Sheria inataka busara.., tangu lini jambo hili? Sheria inataka yatekelezwe yake yote yaliyokubaliwa na wahusika.

Kuvunja Mkataba....what a joke?...Unavunja Mkataba ili iweje....I don't get it. Anyway, unavunja Mkataba kwa kosa gani au unataka Halmashauri ivunje Mkataba ili ipate hasara ya kulipa mabilioni ya pesa kwa kutokuheshimu Mkataba..ushauri gani huu?

Unajua assignment maana yake nini? Nakusaidia kidogo, assignment means "mhusika wa sasa katika Mkataba anaamua kuhamisha wajibu wake katika Mkataba kwa mtu mwingine ili aweze kutekeleza masharti ya Mkataba wa awali; na anayefunga Mkataba huu ni Mhusika anayefanya assignment na yule mhusika mpya and not your Halmashauri"

Je, kuna madhara yoyote kufanya assignment? Tafuta mwenyewe.

USHAURI:

Mkataba uendelee na kama Mkataba ulifungwa kimakosa, basi wahusika wote wawajibishwe na sio kuweka siasa mbele, ukweli usemwe.




 
Kwani kusaini na kusimamia utekelezaji vina uhusiano gani? Natty kasimamishwa kwa kushindwa kusimamia utekelezaji
 
Kubenea yuko sawa kabisa Kuna thread hapa JF ilieleza wazi kuwa ndg Bujugo ndio aliorasimisha hii deal ya Coco beach kwa manji. Tume huru iundwe na wahusika halisi watoe majibu yanayokidhi na hatua stahili zichukuliwe dhidi yao. Hizi zama za Hapakazi tu Tume inaundwa na majibu yanapatikana na yanatolewa maamuzi kufundisha watumoshi wasio waadilifu. Tunahitaji Viwanja vyote vya wazi kule msasani, sinza na wenye viwanja waliojimilikisha barabara na kujenga mahekalu yao serikali ivunje nyumba zote. Kuna maeneo mengine ramani zinaonyesha reli zinapita watu wanajenga maghorofa. Kuna maafisa ardhi waliharibu miaka ya Nyuma wote wafikishwe kwenye vyombo vinavyohisika watu mpaka leo hatujapata hati za makazi kisa binadamu alipewa dhamana ya ardhi akakalia viwanja ili baadae aviuze. Hii haikubaliki
 
You'll confuse us, what do you mean hapa:

"...Kusaini mkataba ni suala lingine na utekelezaji ni mwingine..."??

Masharti ya Mkataba yote yanakuwa ndani ya Mkataba, ukishasaini ndio umekubali kutekelezwa kwa masharti hayo. Huwezi kusaini Mkataba na kuacha kutekeleza masharti yake...endapo kama utashindwa kutekeleza masharti ya Mkataba, basi utakuwa unakwenda kinyume na Mkataba....haahaaaha!!

Usikariri mambo, once a contract has been signed by the parties thereof, it becomes enforceable against the parties.

Na, hapa unamaanisha nini:

"...Natty alitakiwa atumie busara kuvunja mkataba sio kwa kua kasaini mwingine basi akae kimya..."???

Sheria inataka busara.., tangu lini jambo hili? Sheria inataka yatekelezwe yake yote yaliyokubaliwa na wahusika.

Kuvunja Mkataba....what a joke?...Unavunja Mkataba ili iweje....I don't get it. Anyway, unavunja Mkataba kwa kosa gani au unataka Halmashauri ivunje Mkataba ili ipate hasara ya kulipa mabilioni ya pesa kwa kutokuheshimu Mkataba..ushauri gani huu?

Unajua assignment maana yake nini? Nakusaidia kidogo, assignment means "mhusika wa sasa katika Mkataba anaamua kuhamisha wajibu wake katika Mkataba kwa mtu mwingine ili aweze kutekeleza masharti ya Mkataba wa awali; na anayefunga Mkataba huu ni Mhusika anayefanya assignment na yule mhusika mpya and not your Halmashauri"

Je, kuna madhara yoyote kufanya assignment? Tafuta mwenyewe.

USHAURI:

Mkataba uendelee na kama Mkataba ulifungwa kimakosa, basi wahusika wote wawajibishwe na sio kuweka siasa mbele, ukweli usemwe.





Acha hizo, wamepita wakubwa wangapi wameshindwa kuvunja ule wa Loliondo?
 
Kashfa zote hizo kwa Engineer Musa ni kwa sababu ya imani yake thabiti akidini tuu hakuna jingine.Huu mfumo uliopo madarakani unajulikana kama hukusoma seminari huna lako
Si lazima utembee mtupu ili tujue kuwa kichwani kwako kumeoza.
 
tulieni mbona mnachachawa musa naty kuna mambo mengi yatajulikana kama kweli au sio kweli kiujumla wakurugenzi siwapi zamana
 
Kusaini mkataba ni suala lingine na utekelezaji ni mwingine.Natty alitakiwa atumie busara kuvunja mkataba sio kwa kua kasaini mwingine basi akae kimya.Nati amekutwa tu na ngozi ya chui wakati alieua chui ni mwingine.Isitoshe serikali inajua kuliko kubenea.
kweli chadema wamekua watetezi wa mafisadi

Hapo utakuwa umetumia kitovu kufikili,kama unadhani uvunjaji wa mikataba ni rahisi kama mnavyovunja makazi ya watu kwa kutumia buldoza,mwambie makomeo aliyerithi mikataba ya kifisadi katika sekta za mafuta,gesi na madini aivunje.

Kuwa mwanafamilia wa chama cha majipu kusikutoe ufahamu.Mikataba yote yenye kulinyonya Taifa letu imehifadhiwa Ikulu ya magogoni,kwa nini huyo "ngariba" wa majipu asianze na majipu yaliyo sebleni kwake badala ya kuokoteza vijipu uchunguzi vilivyo mbali?

Tumekua Taifa la mizaha ili kujipatia umaarufu ilihali Wadanganyika tukiendelea kuusaka mlo wa siku kwa tochi.Haiwezekani nchi yenye kila rasilimali leo hii miaka 54 ya kujitawala bado kuna majuha wa aina yako wanaowakatia viuno watawala na kuwafunga gidamu za viatu vyao ili wahongwe pepo.

Hadi pale tutakapouchukia umaskini kwa dhati ya mioyo yetu,ndipo tutakapoanza kuwa na hasira juu ya wale wote walioigeuza nchi yetu kuwa shamba la bibi.

Hii haikuwa nchi ya kuendeshwa kwa kutegemea kodi.Mungu alitupa kila kitu,lakini kwa vile tumekuwa vipofu wa akili,hatuwezi kung'amua ushenzi na uhayawani unaofanywa na tuliowapa dhamana.

Hapa KAHAMA kila Alhamisi Ndege ya Buzwagi inatua na kuondoka na shehena ya matofari ya dhahabu toka migodi ya Buzwagi( Acacia) na Bulyanhulu.Serikali Sikivu ya Chama Cha Majipu chini ya "Ngariba" bingwa wa kutumbua majipu ipo tu imestarehe Ikulu ya magogoni inakimbizana na wafanyabiashara na kuwafungia mageti watumishi wa Umma.Kama wao ni watu wa kazi kama wanavyojisifu kwa nini wasiione mianya hii ya uporaji wa utajiri wetu badala yake tunaridhika na mlabaha wa 3%?

Kubana matumizi bila kuwa na nidhamu katika mikataba ya maliasili zetu ni sawa na mtu anayejaribu kuokoa muda kwa kusimamisha saa.Ukizima saa asubuhi usidhani itaendelea kuwa asubuhi,dunia itaendelea kulizunguka jua na kujizungusha yenyewe kwenye mhimili wake,tahamaki usiku utaingia.Hatuwezi kuendelea kuwa Taifa la wapumbavu tunaoruhusu utajili wetu ubebwe na wageni huku sisi tukiendelea kubanana na wawekezaji wa ndani ambao wanatafuta kwa jasho lao na kuwaacha wageni ambao wanachuma utajili wetu.
Hadi sasa hakuna tulichoweza kukisimamia kama Taifa huru,ni mara ya Pili sasa Wazungu wanaingilia na kuinusuru nchi katika ulafi na uporaji wa wachache.Ni Wazungu waliorudisha chenji ya Rada baada ya wajanja wachache walioliingiza chaka Taifa kwa kupiga cha juu na kuficha vijisenti ughaibuni.Ni Wazungu haohao sasa hivi wapo vitani wakipambana kuturudishia chenji yetu ambayo mkwere aliiita "pesa ya mdafu" baada ya wajanja wachache kujiongezea cha juu katika malipo ya mkopo wa Taifa kupitia Stanbic bank.Leo hii kuna watu wanaipongeza Serikali sikivu ya ngariba wa majipu ilihali ni Wazungu waliolibumbulusha dili hilo.Acha tuendelee kusomeshana namba ili walau tuwe na uwezo wa kujua KKK.
 
kwa kuomba tume hapo ni sawasawa na wale walioomba tume ya mauaji ya Mwangosi na mabomu ya Arusha, hapo upati kitu
 
Nilidhani anachunguzwa kwa tatizo la barabara za manispaa ya Kinondoni! Huyu Kubenea ni zero brain

Hata mm nimeshangaa,nachojua ni kwa ujenzi wa chini ya kiwango wa madaraja na barabara. Kweli ushabiki umezidi
 
Wanabodi

Kubenea simwamini tena, yaan hana hoja, ndiye mbunge wa hovyoo kabisa kuwahi kuwepo kwenye bunge tangu limeanzishwa..
 
Kama ni rahisi hivyo kuvunja mikataba kwanini usiishauri serikali ivunje na mkataba wa IPTL? na ile ya madini?

Kwa sababu mkataba was IPTL ya kifisadi haikuvunjwa, ina maanisha ya kuwa basic kila mkataba mbovu uwachwe ulivyo? Huyu yumo kwenye uvunjifu wa sharia na hana maadili mazuri atumbuliwe tuu, na wote waliohusika, waliokuwa na habari may wakamezea wote ni wahujumu uchumi.
 
Ndani ya kipindi kifupi tumeona kazi yako mbunge wetu wa Ubungo na wenye hekima na busara tupo upande wako ila wenye mapenz ya chama na wapenda kujipendekeza wote wapo upande wa Paul Makonda..
.
Ushauri wa bure kwako Makonda Magufuli hana uchama yeye yupo pamoja na wachapakazi na watetezi wa wanyonge kama ww unatetea chama basi subiri JK akupoze huko Lumumba...
 
Kubenea anawatuma mumtaje taje mitandaoni kwa kudhani atafahamika kisiasa!?

Mwambie yeye ni takataka mbele ya mkuu wa wilaya. Mkuu wa wilaya ana jeshi...yeye Kubenea ana nini zaidi ya Mwanahalisi!?

Sioni hoja hapa...eti mbunge mgeni kufananishwa na mkuu wa wilaya...this is nonsense!
 
Kwa sababu mkataba was IPTL ya kifisadi haikuvunjwa, ina maanisha ya kuwa basic kila mkataba mbovu uwachwe ulivyo? Huyu yumo kwenye uvunjifu wa sharia na hana maadili mazuri atumbuliwe tuu, na wote waliohusika, waliokuwa na habari may wakamezea wote ni wahujumu uchumi.

The key issue here is mikataba/contracts hayo mengine ya ufisadi au la we are not mahakama za kisheria
 
Kusaini mkataba ni suala lingine na utekelezaji ni mwingine.Natty alitakiwa atumie busara kuvunja mkataba sio kwa kua kasaini mwingine basi akae kimya.Nati amekutwa tu na ngozi ya chui wakati alieua chui ni mwingine.Isitoshe serikali inajua kuliko kubenea.
kweli chadema wamekua watetezi wa mafisadi

Utavunjaje mkataba uliosainiwa na mwingine?unajua gharama za kuuvunja au unasema turn?kasome huo mkataba ujue yaliyomo ndiyo uweze kutoa ushauri.
 
Kashfa zote hizo kwa Engineer Musa ni kwa sababu ya imani yake thabiti akidini tuu hakuna jingine.Huu mfumo uliopo madarakani unajulikana kama hukusoma seminari huna lako

Acha mawazo mgando...mbona kwa jk hukusema..kama huna hoja kaa kimya ----- wewe usitulete udini.
 
Back
Top Bottom