Sakata uuzwaji Coco Beach lageuka, Kubenea aonesha mikataba

Sakata uuzwaji Coco Beach lageuka, Kubenea aonesha mikataba

mkuu uko sahihi kuna watu wanapenda kukurupuka bila kufikiri kwani iwe rahisi kuvunja mkataba huu na mwingibe isiwe rahisi

Magufuli amezoea kuendesha mambo kwa majungu asipobadirika ataumbuliwa asubuhi mpaka usiku kwa nyaraka zenye ukweli
 
Kusaini mkataba ni suala lingine na utekelezaji ni mwingine.Natty alitakiwa atumie busara kuvunja mkataba sio kwa kua kasaini mwingine basi akae kimya.Nati amekutwa tu na ngozi ya chui wakati alieua chui ni mwingine.Isitoshe serikali inajua kuliko kubenea.
kweli chadema wamekua watetezi wa mafisadi

unajua taratibu za kuvunja hiyo mikataba,,,acheni kukomoa watu kisa mmeangukia pua
 
Nilidhani anachunguzwa kwa tatizo la barabara za manispaa ya Kinondoni! Huyu Kubenea ni zero brain

uchunguzi ufanywe kwa wote sio easy targtes may be the whole system is zero brain kwa kudhani wananchi hawata hoji
 
Ngoja waanzie kwa Natty hayo mengine yatajulikana na watajipanga mbele ya safari
 
Kuna mdau alileta uzi humu akidai Musa Natty alikuwa mkusanya pesa na mratibu wa kampeni za Lowassa Kinondoni.Sasa naanza kuunganisha dots.Hicho kiherehere cha Kubenea kumtetea huyo fisadi kina mengi nyuma yake na ni mwendelezo tu.Leo hii wapinzani wako radhi kuyatafutia wakili mzuri mafisadi ili yashinde kesi ilhali jana tu walisema CCM wote ni wezi.Siasa za nchi hii ni vituko kweli.
Tatizo la book saba muko kama magarasa tu munadhani nchi ya mama yenu munaweza kuendesha mutakavyo salamu kwa magufuli nchi haiendeshwi kwa majungu Kama Natty alikusanya fedha za lowassa SOmaiya Manji Rostam na Januari makamba walikusanya za magufuli sio
 
We toka lini mkataba ukasainiwa na na naibu meya peke yake bila ya mtendaji

ndio ujuwe ccm ilivyo ya magumashi halafu wanajishangaa na kujidanganya show off za kwenye video zitawatokea puani kuanzia sasa kila ujinga watakao toa watakuwa challenged with evidance
 
Kwani kuna kipya ameleta huyu mleta mada? Mashtaka ya Natty ni zaidi ya Coco Beach.
Bado najiuliza kwanini huyu mtetezi wa mafisadi ana hitaji tume ikiwa ana jua ukweli? Namuambia kuwa serikali ya Magufuli haina hela za kupoteza kwenye tume...!
Kubenea ana hangaika kumtetea mshirika wao lakini anapoteza muda kabisa!
Hivi kumbe chadema wanamtambua Rais Magufuli?
Wamechanganyikiwa hawa.
 
Kitendo cha Kubenea kukana maandiko yake kisa kapewa tonge kitamdhalilisha maisha yake yote na hata angefanya nini inafahamika muda wowote mtu akifika bei Kubenea atakana. Mtu aina ya Kubenea KAMWE hawezi kuwa shujaa
magufli sasa hivi akipanda kwenye TV kutoa maamuzi kupitia majungu wananchi watamuumbua mchana kweupe kwa vielelezo maalumu swala la Natty si la kubenea ni la kitaifa kukomesha ubabe wa team ya waongo wa serikali wa magufuli kuandama vidagaa kuacha mapapa na manyangumi mafisadi akiwemo yeye aliyeuza nyumba za serikali
 
kubenia kubwa jinga anafikiri ni tuhuma moja tu anayotuhumiwa katibu wake wa kampeni musa naty
Wanamuwashia taa nyekundu Magufuli afanye kazi ache visasi chuki na kufanyia kazi majungu ataaumbuka sana kwenye utawala wake watu watakuja na vielelezo
 
Fukunyua uozo wote hata kama ni miaka 20 iliyopita
Ndio tunachokitaka na Magufuli apishe ikulu anadaiwa nyumba zetu za serikali na namna alivyoingiza hasara nchi kwa kutumbua billion 360 kuzipoteza bila kujulikana ziko wapi akiwa ujenzi rejea ripoti ya CAG
 
Hivi Kubenea nn kinamuwasha? Hiyo issue ishaanza kufanyiwa kazi yeye kila siku akipata vipeperushi viwili anaibuka ili aonekane kaibua yeye hiyo kashfa au? Magufuli anayajua hayo yote na mambo yanenda kwa atua jana katua jijini tusubiri mambo yataendaje kubenea usichanganye watu, awe Natty au nani yoyote aliyehusika kuuzwa sehemu yoyote ya wazi halali yetu
Kwa sababu Magufuli anamsikiliza Makonda msukuma mwenzake kwa hiyo amefanyia maamuzi majungu na wananchi hawawezi kukubali huwezi taja makosa ya mtu kama unafanya uchunguzi na unachunguza mmoja kati ya viongozi husika magufuli mkabila mbona makonda msukuma mwenzake yupo ofisini anadunda
 
kama ni kubenea katoa hizo doc basi ni feki kama zile za richmond tu.
mutalisoma jiji kazi ndio imeanza, wahujumu uchumi wote wataanikwa including yule anayemnyanysasa Natty wakati yeye mwenyewe anamakosa ya kuuza nyumba na kupoteza bilioni 360
 
Kashfa zote hizo kwa Engineer Musa ni kwa sababu ya imani yake thabiti akidini tuu hakuna jingine.Huu mfumo uliopo madarakani unajulikana kama hukusoma seminari huna lako

Ni zamu yetu tuliosoma seminary sasa,elimu dunia mlitunyanyasa saana,sasa mtulie msikilizie maumivu kama sisi tulivyofanya
 
Kashfa zote hizo kwa Engineer Musa ni kwa sababu ya imani yake thabiti akidini tuu hakuna jingine.Huu mfumo uliopo madarakani unajulikana kama hukusoma seminari huna lako

Kwenye ili sakata Natty amekuwa anatetewa na wana Chadema, chama ambacho mmekuwa mnalalamika kina ubaguzi wa kidini.

Mbona hamsomeki!
 
Kusaini mkataba ni suala lingine na utekelezaji ni mwingine.Natty alitakiwa atumie busara kuvunja mkataba sio kwa kua kasaini mwingine basi akae kimya.Nati amekutwa tu na ngozi ya chui wakati alieua chui ni mwingine.Isitoshe serikali inajua kuliko kubenea.
kweli chadema wamekua watetezi wa mafisadi
Gharama za kuvunja mikataba zingelipwa na nani? Unajua alikuta utekelezaji umeanza kwa kiwango gani? Acha kuleta dharau kwa chadema , JK nae awajibishwa kwa kuwa yeye ndie alitakiwa akatae hayo mapendekezo pamoja na waziri wa ujenzi wa wakati huo, sio kumbebesha lawama mkurugenzi aliekuta kila kitu tayari, haya tunasubiri Magufuli afute ile mikata ya gass ambayo JK aliipitisha kwa hati ya dharura kama gass ilikuwa inayeyuka.
 
Back
Top Bottom