Sakata la uenyekiti ACT: LIMBU amvaa Zitto

Sakata la uenyekiti ACT: LIMBU amvaa Zitto

Kweli japo siwapendi act ila kitendo walichofanya wavamizi kwa waasisi wa chama kama limbu na wengne kwa maslah ya zitto ni uhuni usiovumilika.
 
Yes, mtu anakuaja leo unamwachia nyumba yako!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Utakuwa ujinga wa hari ya mwisho

Tanga wameshaanza kupingana wenyewe kwa wenyewe
Wanafikiri kuangalia mpira ndio kucheza waswahili wanasema ukita kujua utamu wa ngoma ingia ucheze
 
Mtu mwe alikuwa timamu huwezi kuharakia kuwaunga mkono hawa USALITI COMBINE,maana tabia ya usaliti itawaandama kokotw waendako
 
Watu wameshindwa kupambana na ccm wamehamia act hahahaaa nawaona ccm wakishangilia ushind bwelelee Eti tanzania kuna vyama vya upinzani hovyoo!

Acha tupambane na wasaliti act, hatuna haja ya kupambana na CCM chama ambacho kinajiandaa kufunga virago vyake oktoba.
 
Sasa ni muda wa kufanya kama CCM wanavyofanya ni mwendo wa kutuma makapi tu kila sehemu kama kufa tufe wote
 
Picha sasa yaanza kunoga jamani. Atii mwadhani kuwa Limbu aweza kuwa kichaa ateme halua ikiwa mdomoni? Zote hizo ni mbwembwe tu kuonesha kuwa ZZK ameingizwa kwenye uongozi na wanachama wala hakuutaka. Kumbe yoote ni chombeza tyme tu.
Zito ameanza ndoto ya matumaini. Anategemea kugombea urais. Just wait and see
 
Acha tupambane na wasaliti act, hatuna haja ya kupambana na CCM chama ambacho kinajiandaa kufunga virago vyake oktoba.

Nyie endeleeni tu kupambana,ACT tunapambana na CCM ndio level yetu, mkija kushtuka ACT hiyooooo..Ikulu magogoni
 
ndiyo maana unaona kwa sasa kuna ACT-Tanzania (Limbu) and hii ya sasa ambayo wanajipambanua wao ni ACT-wazalendo (Zitto).
Hapana Limbu alikuwa ni mwenyekiti wa muda,kwa hiyo inabidi uitishwe uchaguzi ambao ni marchi 28,na kila mtu ana haki ya kugombea,sema Limbu labda kishajua kuwa Zitto atashinda.Any way wataelewana tu
 
limbu-CHADEMA
Zitto -CCM

Hizi Ndizo Sarakas Za Siasa Ya Tz
 
Hapana Limbu alikuwa ni mwenyekiti wa muda,kwa hiyo inabidi uitishwe uchaguzi ambao ni marchi 28,na kila mtu ana haki ya kugombea,sema Limbu labda kishajua kuwa Zitto atashinda.Any way wataelewana tu
Kwani lazima Zitto awe mwenyekiti? hiyo ndiyo demokrasia waliyokuwa wanaitafuta?
 
Back
Top Bottom