Sakata la uenyekiti ACT: LIMBU amvaa Zitto

Sakata la uenyekiti ACT: LIMBU amvaa Zitto

Kukata mzizi wa fitina tuwekewe katiba ya ACT - Mwigamba na katiba ya ACT - Limbu isije kuwa watu wameisha badilisha vipengele vya katiba. Mwl.Kaijage , Zitto
 
Last edited by a moderator:
Viva CCM, haoooo tuna yoyoma vumbi nyuma huko, ACT na CDM kazi kweli kweli
 
limbu anapambana na akina mwigamba ambao ni vibaraka wa ccm,sijui kama ayashinda!
 
Limbu nani kamdanganya kuwa siasa huendeshwa kijinga namna hii?
 
Huyu Limbu anatumwa na Mbowe,huyu Limbu ni msaliti huyu,nyie ACT mlikosa mtu wa kumweka Mwenyekiti hadi mkamuweka huyu karaghabaho Limbu?
Mtasema yote lakini mwisho wa siku ACT has to stand on its own.
 
Umeibuka mgogoro mkubwa sana ndani ya chama cha act tanzania
Mgogoro huo wa kugombania madaraka umeibuliwa na mwenyekiti wa act tanzania mh:limbu
Hoja yake ni kuwa zito kabwe awezi kugombea uongozi wowote wa chama kutoka na katiba ya act
Limbu amesema ili mwanachama agombe uongozi ndani ya chama lzm awe amekaa ndani ya chama kwa muda usiyo pungua miezi sita kwa mujibu wa limbu zito anakosa hizo sifa za kugombea uongozi
 
Huyu Limbu anatumwa na Mbowe,huyu Limbu ni msaliti huyu,nyie ACT mlikosa mtu wa kumweka Mwenyekiti hadi mkamuweka huyu karaghabaho Limbu?

ruzuku ya Chadema badala ya kutumika kujenga chama mikoani, inatumika kumuhonga Limbu aivuruge ACT. Hata hiyo kesi ameifungua kwa kuahirikiana na Tundu lisu
 
Watu wameshindwa kupambana na ccm wamehamia act hahahaaa nawaona ccm wakishangilia ushind bwelelee Eti tanzania kuna vyama vya upinzani hovyoo!
 
hiki chama kipo kwa msimu wa uchaguzi tu,lengo ni kuchukua makapi yatakayoachwa na ukawa na ccm!Pia wafuata upepo nao watapokelewa lakini kabla ya2016 watakuwa wamesambaratika kwa chuki na lawama!
Traitors are like water and fire , never unite
 
Mh:zito ameisoma hiyo katiba kweli?
Kama ameisoma hiyo katiba na akaielewa basi huyu ni mtu hatari sana kwenye taifa hili! na wala hafai kuwa kiongozi ndani ya nchi hii
Kwanza atakuwa amerudia kosa lile ambalo alifukuzwa nalo chadema,kosa la kuvunja katiba sheria na kanuni za chama
mm nafikiri pengine zito hajaisoma hiyo katika ya chama chake cha acatt
Atakuwa kaponzwa na mwanasheria wake Msando
 
Jamani si walisema Zitto ndo muanzilishi?tena anatuhumiwa kuanzisha chama akiwa mwanachama wa CHADEMA?

ndiyo maana unaona kwa sasa kuna ACT-Tanzania (Limbu) and hii ya sasa ambayo wanajipambanua wao ni ACT-wazalendo (Zitto).
 
Back
Top Bottom