Sakata la IPTL na ESCROW: CAG anatumika vibaya

Sakata la IPTL na ESCROW: CAG anatumika vibaya

Kumbe inawezakana msema kweli akasema uwongo
Ebe mkuu toa uthibitisho kwa ule mkataba wa iptl una ufisad ?
Usikurupuke mkuu chambua mambo kwa kina na so kusoma headng tu then ndo uchangie utachekwa mkuu mbele za watu
Hakuna anachokijua huyo mkuu zaidi ya kuokoteleza maneno kwenye kijiwe cha kahawa, naye anakuja hapa kujaza server tu. mimi huyu jamaa yetu wa Kigoma anatuuzi sana sisi watu wa kigoma. Anatumika hadi aibu
 
mie nimejaribu kusoma soma jana hasa issue ya akaunti ya ESCROW nilichogundua ni uzushi wa kitoto hata darasa la pili anatosha kujua kuwa pesa ya Escrow haikuwa ya serikali tena kisheria maana serikali ilikua imeshawalipa wanahisa wa iptl kwa ajili ya mauzo ya umeme sasa kumbe kafulila anavyopambana kuwa escrow ina harufu ya ufisadi jamaa wamemdanganya sana, hata kama fedha za escrow zina ufisadi kwenye matumizi yao sisi kama tanzania haituhusu maana tumewalipa wao kwa kutuuzia umeme,habari ya matumizi ya hizo pesa si yetu hata kama wamehonga malaya
Mkuu rechosawe! unaonyesha upeo wa hali ya juu sana kwenye sakata hili, na bahati mbaya sana kwenye siasa za nchi yetu watu wenye weledi kama nyie hampewi nafasi kabisa, matokeo yake tunapata watu kama akina kafulila ambao kimsingi ni wababaishaji wa kutupa na kujikomba kwa mafisadi na kupotosha umma. ahsante sana mkuu kwa darasa lako endelea kutoa shule hapa watu tufunguke juu ya sakata hili
 
nimejua historia ya IPTL
lakini ni kwanini rostam,mkono na meng wamfazili kafulila?
lakin iptl ilikuwepo toka enzi za ngeleja mbona issue ijarise up?
je nikweli wakati wa ngeleja symbion ilijipatia tender ya kuuza umeme kwa tanesco?
je nikweli wakati wa ngeleja mengi alipata vitalu vingi vya madini yeye kama mzawa?
je ni kweli kipind kile cha mgao wa umeme symbion iliingiza majenereta kwa wing?
je kipindi kile wabunge wa ccm na waupinzani walivyo kuwa wana pinga symbion isilipwe hela zenyeutata ni mbunge gani wa CHADEMA AMBAYE NI KIJANA ILIMTETEA?


ukijibu hayo maswali ndo utajua hao jamaa kwa nn awampend muhongo
kweli prof muhongo kazibiti mambo meng sana kwenye wizara yake
TWENDENI TUTAFIKAGA TUUUU

Ahaaa mtoto wa mbwaa umetishaa sana kwa maswali yako magumu sana
C zani kama watakujibu hayo maswali
ila muhungo ni jembee jaman maana mpaka mshauri wa wizara ya madini kampiga pembeni
 
Timu Tanesco under Mhongo ipo kazini kujisafisha,kweli Jamiiforum imevamiwa mi yangu macho,ngoja itafahamika tu,maanake humu kuna watu wana Id nne na watu wao vivyo hivyo wanaulizana maswali na kupongezana wao kwa wao lengo ni kuwasafisha IPTL na Mhongo na kuwachafua akina Kafulila walioliibua hili suala,CAG hahongeki kirahisi nyie ngonjeni mtaumbuka tu sijui mnajiita watoto wa mbwaaa.
 
Timu Tanesco under Mhongo ipo kazini kujisafisha,kweli Jamiiforum imevamiwa mi yangu macho,ngoja itafahamika tu,maanake humu kuna watu wana Id nne na watu wao vivyo hivyo wanaulizana maswali na kupongezana wao kwa wao lengo ni kuwasafisha IPTL na Mhongo na kuwachafua akina Kafulila walioliibua hili suala,CAG hahongeki kirahisi nyie ngonjeni mtaumbuka tu sijui mnajiita watoto wa mbwaaa.

Tatizo mkuu unaingia kwa kibeep jf
Mbona kafulila kashaanza kuumbuka tayari yan bado wewe
Ebu anzaa kufatilia vizuri
 
Timu Tanesco under Mhongo ipo kazini kujisafisha,kweli Jamiiforum imevamiwa mi yangu macho,ngoja itafahamika tu,maanake humu kuna watu wana Id nne na watu wao vivyo hivyo wanaulizana maswali na kupongezana wao kwa wao lengo ni kuwasafisha IPTL na Mhongo na kuwachafua akina Kafulila walioliibua hili suala,CAG hahongeki kirahisi nyie ngonjeni mtaumbuka tu sijui mnajiita watoto wa mbwaaa.

Kwhiyo hapo unajaribu kusema nini? kutofautiana kufikiri kwenye mjadala ndo kutumika? nawewe unatumika kwa nani? mpaka umtaje waziri makini kama Prof. Mhongo! na kutaka kumfananisha na watu waliyokimbia shule! siku nyingine jitahidi kuficha umbulula wako
 
Kwhiyo hapo unajaribu kusema nini? kutofautiana kufikiri kwenye mjadala ndo kutumika? nawewe unatumika kwa nani? mpaka umtaje waziri makini kama Prof. Mhongo! na kutaka kumfananisha na watu waliyokimbia shule! siku nyingine jitahidi kuficha umbulula wako

Hebu mpe darasa sio kila anaepingana hoja na wewe anatumika utakuja kumwambia mme wako hivyo kuwa anatumika kisa mmepishana mitazamo
 
Tatizo mkuu unaingia kwa kibeep jf
Mbona kafulila kashaanza kuumbuka tayari yan bado wewe
Ebu anzaa kufatilia vizuri

Naomba nikuweke sawa hapa sina kundi katika hili,labda nina maslahi yakuona aliyehusika na huo wizi apatikane ili alieyeiba pesa zetu abainike. Na hapo naomba sasa uniambie Kafulila kaanza kuumbuka kwa lipi kwa kuwa umesema mi huwa naingaia kwa kubeep humu Jf.
 
Timu Tanesco under Mhongo ipo kazini kujisafisha,kweli Jamiiforum imevamiwa mi yangu macho,ngoja itafahamika tu,maanake humu kuna watu wana Id nne na watu wao vivyo hivyo wanaulizana maswali na kupongezana wao kwa wao lengo ni kuwasafisha IPTL na Mhongo na kuwachafua akina Kafulila walioliibua hili suala,CAG hahongeki kirahisi nyie ngonjeni mtaumbuka tu sijui mnajiita watoto wa mbwaaa.

Kafulila amechafuka toka apokee milioni 90 za watu
 
Kwhiyo hapo unajaribu kusema nini? kutofautiana kufikiri kwenye mjadala ndo kutumika? nawewe unatumika kwa nani? mpaka umtaje waziri makini kama Prof. Mhongo! na kutaka kumfananisha na watu waliyokimbia shule! siku nyingine jitahidi kuficha umbulula wako

Mi unadhani ni wakutumika na nani,nyie si ndo mmejipanga kuja hapa kuwasafisha wakubwa zenu wengine kwa Id mpya kabisa ambazo hazijamaliza hata wiki yaani mko hapa kwa kazi maalumu. Na utaka kusema nani alokimbia shule? Mimi,Kafulila,CAG au? Hapa hizi zote ni porojo tu subilieni ripoti itoke muumbuke vizuri. Harafu mbona unatokwa povu au ndo ukweli kuuma?
 
Mi unadhani ni wakutumika na nani,nyie si ndo mmejipanga kuja hapa kuwasafisha wakubwa zenu wengine kwa Id mpya kabisa ambazo hazijamaliza hata wiki yaani mko hapa kwa kazi maalumu. Na utaka kusema nani alokimbia shule? Mimi,Kafulila,CAG au? Hapa hizi zote ni porojo tu subilieni ripoti itoke muumbuke vizuri. Harafu mbona unatokwa povu au ndo ukweli kuuma?

Post zingelipiwa kodi sijui ingekuajeee?
 
Naomba nikuweke sawa hapa sina kundi katika hili,labda nina maslahi yakuona aliyehusika na huo wizi apatikane ili alieyeiba pesa zetu abainike. Na hapo naomba sasa uniambie Kafulila kaanza kuumbuka kwa lipi kwa kuwa umesema mi huwa naingaia kwa kubeep humu Jf.

Tena akwambie amejuaje wewe unaingia kwa kubp
 
Ooow David shemeji yangu nini kilikupata njaa ya siku moja ikuondolee heshma mbele ya jamii
 
Naomba nikuweke sawa hapa sina kundi katika hili,labda nina maslahi yakuona aliyehusika na huo wizi apatikane ili alieyeiba pesa zetu abainike. Na hapo naomba sasa uniambie Kafulila kaanza kuumbuka kwa lipi kwa kuwa umesema mi huwa naingaia kwa kubeep humu Jf.

Sakata la iptl na escrow kafulila aanza kuumbuka,sasa kusambaza umeme mw 2000 kenya - https://www.jamiiforums.com/showthread.php?t=728164
Sakata la iptl na escrow kafulila aanza kuumbuka,sasa kusambaza umeme mw 2000 kenya


Mkuu nenda huko uwonee so kukurupuka tu hapa
 
Back
Top Bottom