Sakata la IPTL na ESCROW: CAG anatumika vibaya

Sakata la IPTL na ESCROW: CAG anatumika vibaya

Kafulila ile aliyo kula ndio imemtia kiwewe mpaka kachanganyikiwa
 
mjadala huu si wa kuachwa hivi hivi watu wakapotosha umma wa watanzania,nitahakikisha kinaeleweka hapa mpaka mnipe ushahidi wa mzalendo CAG kutumika
 
mjadala huu si wa kuachwa hivi hivi watu wakapotosha umma wa watanzania,nitahakikisha kinaeleweka hapa mpaka mnipe ushahidi wa mzalendo CAG kutumika

mkuu uzalendo mwisho msata huko mjini wote mafisadi tu
Asa mpoka kafulila na yeye uzalenda umemshinda ni inchi inakwenda pabaya sana huku tunapoelekea
 
mkuu,

sina jazba kabisa, ila ni muhimu tuwaze na tuseme hali halisi.
Naomba kwa kunisaidia mimi na wengine ambao hawajazama vizuri, tupe fact ulizonazo kuonyesha hila zao. Itaeleweka vizuri kama utazingatia pamoja na mengine haya matatu;
1. Kwamba mgogoro uliokuwepo kuhusu iptl kudanganya uma/tanesco ulimalizika kwa mlalamikaji kuridhika kwa uwazi.
2. Kwamba hisa ziliuzwa kwanza kwa thamani ndogo na baadaye kupanda thamani ili kudanganya uma (ufisadi).
3. Kwamba waliofanikisha haya yote ni watumishi wa uma waliojitoa ufahamu kwa sababu ya maslahi binafsi.

Ahsante.

all facts mkuu,nimependa maelezo yako mafupi yenye kina cha ufahamu
 
mjadala huu si wa kuachwa hivi hivi watu wakapotosha umma wa watanzania,nitahakikisha kinaeleweka hapa mpaka mnipe ushahidi wa mzalendo CAG kutumika

Tunataka KUJISAFISHA na sabuni yetu inaitwa CAG.Upo!
 
katika hali isoyotarajiwa na wengi, hivi sasa imejidhirisha wazi kwamba cag anatumika kisiasa ili kuandaa ripoti ambayo itawafuraisha wapinzani wa kibiashara wa iptl.

Taarifa tulizonazo ni kwamba cag amekuwa akiandaa ripoti ya ukaguzi wake huku akiwa bega kwa bega na wale waliyoshiriki kulilalamikia swala hili ambao ni kafulila&co.

Mpaka hadi sasa haijulikani anatumika kwa maslahi ya nani?

Nikweli kwamba cag hana mahusiano mazuri na baadhi ya maafisa wa serekali,je kuna haja ya kutumika kuwahujumu iptl na serekali?

Kwa nini alazimeshe kusema mchakato escrow ni wakifisadi wakati watu wamelipwa hela zao baada ya kuuza umeme tanesco?

Je walitaka umeme uchukuliwe bure?

Au iptl ni mjomba wa tanesco mpaka iwe hivyo?

Naomba kuwasirisha kwa masikitiko makubwa

kwa kweli cag hapa ameamua kujifedhehesha yeye mwenyewe.

Kweli mwanamke mjinga anaivunja ndoa yake kwa mikono yake mwenyewe.
 
wewe!! hapana ila wewe siyo mfu nizombie wewe

Asante sana.Ila kwa hekima hautakiwi kumtukana mtu na wala siko hapa kumtukana mtu.Tabia ya mtu inaonekana kulingana na maneno yake yatokayo kwenye kinywa chake.Bibilia inasema HARAMu si kiingicho bali kitokacho.SO lugha yako inayotoka kwenye mdomo wako ndiyo yenye shida.Na wala si wewe kama binadamu.

Na umenifundisha kitu kimoja sitachangia mijadala yako sababu sipendi kudhalilishana .
 
Katika hali isoyotarajiwa na wengi, hivi sasa imejidhirisha wazi kwamba CAG anatumika kisiasa ili kuandaa ripoti ambayo itawafuraisha wapinzani wa kibiashara wa IPTL.

Taarifa tulizonazo ni kwamba CAG amekuwa akiandaa ripoti ya ukaguzi wake huku akiwa bega kwa bega na wale waliyoshiriki kulilalamikia swala hili ambao ni KAFULILA&CO.

Mpaka hadi sasa haijulikani anatumika kwa maslahi ya nani?

Nikweli kwamba CAG hana mahusiano mazuri na baadhi ya maafisa wa serekali,je kuna haja ya kutumika kuwahujumu IPTL na serekali?

kwa nini alazimeshe kusema mchakato ESCROW ni wakifisadi wakati watu wamelipwa hela zao baada ya kuuza umeme TANESCO?

Je walitaka umeme uchukuliwe bure?

Au IPTL ni mjomba wa TANESCO mpaka iwe hivyo?

Naomba kuwasirisha kwa masikitiko makubwa

Kampuni PAP/IPTL inaendelea kuzalisha na kuuza umeme kwa Tanescokwa ari na ufanisi mkubwa. Uwezo wa mitambo yao ni mikubwa sana na ufanisi wake ni wa uhakika kabisa.Tufurahi Zaidi kuona watanzania wanafurahia huduma zinazotokana na PAP/IPTL,Uwepo wa mitambo hii, na uwepo wa kampuni ya PAP/IPTL inatosha kuwaaminisha wadau mbalimbali kwamba PAP/IPTL ni watu makini waliobobea kwenye kazi ya uzalishaji wa umeme.Na mengi mnayoyasikia na kuambiwa ni ama yanatokana nakutokuwa na uelewa mzuri kwa wanaoyasambaza, au yanatokana na chuki zakibiashara, ama yanatokana na kutafuta sifa za kisiasa, (political millage).Hivi karibuni mmekuwa mkisikia kwamba eti IPTL/PAP ina mgogoro na TANESCO mahakani,hili jambo siyo kweli, IPTL/PAP haina mgogoro wowote na TANESCO sio tumahakamani bali ata mahala pengine popote.
 
Asante sana.Ila kwa hekima hautakiwi kumtukana mtu na wala siko hapa kumtukana mtu.Tabia ya mtu inaonekana kulingana na maneno yake yatokayo kwenye kinywa chake.Bibilia inasema HARAMu si kiingicho bali kitokacho.SO lugha yako inayotoka kwenye mdomo wako ndiyo yenye shida.Na wala si wewe kama binadamu.

Na umenifundisha kitu kimoja sitachangia mijadala yako sababu sipendi kudhalilishana .

Kampuni PAP/IPTL inaendelea kuzalisha na kuuza umeme kwa Tanescokwa ari na ufanisi mkubwa. Uwezo wa mitambo yao ni mikubwa sana na ufanisi wake ni wa uhakika kabisa.Tufurahi Zaidi kuona watanzania wanafurahia huduma zinazotokana na PAP/IPTL,Uwepo wa mitambo hii, na uwepo wa kampuni ya PAP/IPTL inatosha kuwaaminisha wadau mbalimbali kwamba PAP/IPTL ni watu makini waliobobea kwenye kazi ya uzalishaji wa umeme.Na mengi mnayoyasikia na kuambiwa ni ama yanatokana nakutokuwa na uelewa mzuri kwa wanaoyasambaza, au yanatokana na chuki zakibiashara, ama yanatokana na kutafuta sifa za kisiasa, (political millage).Hivi karibuni mmekuwa mkisikia kwamba eti IPTL/PAP ina mgogoro na TANESCO mahakani,hili jambo siyo kweli, IPTL/PAP haina mgogoro wowote na TANESCO sio tumahakamani bali ata mahala pengine popote.
 
Tunataka KUJISAFISHA na sabuni yetu inaitwa CAG.Upo!

Kampuni PAP/IPTL inaendelea kuzalisha na kuuza umeme kwa Tanescokwa ari na ufanisi mkubwa. Uwezo wa mitambo yao ni mikubwa sana na ufanisi wake ni wa uhakika kabisa.Tufurahi Zaidi kuona watanzania wanafurahia huduma zinazotokana na PAP/IPTL,Uwepo wa mitambo hii, na uwepo wa kampuni ya PAP/IPTL inatosha kuwaaminisha wadau mbalimbali kwamba PAP/IPTL ni watu makini waliobobea kwenye kazi ya uzalishaji wa umeme.Na mengi mnayoyasikia na kuambiwa ni ama yanatokana nakutokuwa na uelewa mzuri kwa wanaoyasambaza, au yanatokana na chuki zakibiashara, ama yanatokana na kutafuta sifa za kisiasa, (political millage).Hivi karibuni mmekuwa mkisikia kwamba eti IPTL/PAP ina mgogoro na TANESCO mahakani,hili jambo siyo kweli, IPTL/PAP haina mgogoro wowote na TANESCO sio tumahakamani bali ata mahala pengine popote.
 
mjadala huu si wa kuachwa hivi hivi watu wakapotosha umma wa watanzania,nitahakikisha kinaeleweka hapa mpaka mnipe ushahidi wa mzalendo CAG kutumika

Kampuni PAP/IPTL inaendelea kuzalisha na kuuza umeme kwa Tanescokwa ari na ufanisi mkubwa. Uwezo wa mitambo yao ni mikubwa sana na ufanisi wake ni wa uhakika kabisa.Tufurahi Zaidi kuona watanzania wanafurahia huduma zinazotokana na PAP/IPTL,Uwepo wa mitambo hii, na uwepo wa kampuni ya PAP/IPTL inatosha kuwaaminisha wadau mbalimbali kwamba PAP/IPTL ni watu makini waliobobea kwenye kazi ya uzalishaji wa umeme.Na mengi mnayoyasikia na kuambiwa ni ama yanatokana nakutokuwa na uelewa mzuri kwa wanaoyasambaza, au yanatokana na chuki zakibiashara, ama yanatokana na kutafuta sifa za kisiasa, (political millage).Hivi karibuni mmekuwa mkisikia kwamba eti IPTL/PAP ina mgogoro na TANESCO mahakani,hili jambo siyo kweli, IPTL/PAP haina mgogoro wowote na TANESCO sio tumahakamani bali ata mahala pengine popote.
 
Back
Top Bottom