Sakata la dada mwenye ****** makubwa!

Sakata la dada mwenye ****** makubwa!

Raimundo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Posts
13,415
Reaction score
12,628
Basi leo jioni mida ya saa mbili kama na robo/nusu jioni watu tunapata mishkaki na hii bia mpya ya Tusker Lite pale Kona Bar, mara kundi la wanaume na wavulana linamfuata dada mmoja huku wanaimba "La kichina, la kichina, la kichina..."

Nimemwona yule dada aliyekuwa anaimbiwa huku anafatwa kwa nyuma, duh! Meeen, yule dada ni mwembamba sana lakini ana hilo wowowo balaa (hafu wowowo lenyewe liko chini chini), bahati mbaya nina kisimu cha tochi ningechukua picha yake.

Ila cha kushangaza ni jinsi wale waliokuwa wanamfata wanavyojifanya kuzomea kumbe wanainjoi kumwangalia, make baada ya kuingia kwenye gari walianza kumwambia toka nje tukuone! La kichina... etc.
 
Huo ni unyanyasaji. Hawakuwa kabisa haki ya kumfanyia hivyo walivyomfanyia.

Liwe ni la Kichina au la Kijerumani...ni lake yeye mwenyewe.

Yeye kuwa nalo siyo leseni ya wao kumkiuka.

Makhabithi wakubwa hao.
 
enheee...sasa huyo dada wa la 'kichina' akawa anasemaje...?
 
Eeeh,ni kweli hii pia ni habari lakn ya kijinga,ashakum si matusi.
 
hebu tupia na picha ili tuone na tuthibitishe
 
Washamba na wamekosa ustaarabu.

They need to mind their business. No matter Kama **** ni real or fake they have no right to harass her.



Basi leo jioni mida ya saa mbili kama na robo/nusu jioni watu tunapata mishkaki na hii bia mpya ya Tusker Lite pale Kona Bar, mara kundi la wanaume na wavulana linamfuata dada mmoja huku wanaimba "La kichina, la kichina, la kichina..."

Nimemwona yule dada aliyekuwa anaimbiwa huku anafatwa kwa nyuma, duh! Meeen, yule dada ni mwembamba sana lakini ana hilo wowowo balaa (hafu wowowo lenyewe liko chini chini), bahati mbaya nina kisimu cha tochi ningechukua picha yake.

Ila cha kushangaza ni jinsi wale waliokuwa wanamfata wanavyojifanya kuzomea kumbe wanainjoi kumwangalia, make baada ya kuingia kwenye gari walianza kumwambia toka nje tukuone! La kichina... etc.
 
Eeeh,ni kweli hii pia ni habari lakn ya kijinga,ashakum si matusi.

Sure ni ya kijinga, na ungewaoa jinsi walivyokuwa wanamfata ungejua kwa nini! Dada kavaa vizuri, sijaoa sababu ya kumfata huku unamzomea, ni harassment.

Utajiuliza hao vijana hawana kazi?
 
Washamba na wamekosa ustaarabu.

They need to mind their business. No matter Kama **** ni real or fake they have no right to harass her.

No wonder watu walisikia habari ya kunatana wakajazana! Jiulize ni muda gani tunafanya kazi? Kama tuna muda wa kufatilia watu na vitu visivyo vya kuongeza kipato.

Wale vijana walikuwa zaidi ya 30 na wamemfata kwa zaidi ya dk 10, sijui huko walikotokea. Kama ningekuwa na gari ningemwomba nimhifadhi nimtoe kwenye ile adha!

Mi niliona aibu kwa sababu nilikuwa na mpenzi wangu muda huo!!
 
Kumbe watu huwa wanakuimbilia mjini kufanya shughuli kama hizi enhee..?!
Sipati picha mtu uko bize na shughuli zako unapata wapi muda mchafu wa kufanya upumbavu kama huu.
You need to grow up meeeen...,jamani huyo dada mmemkuta mjini..., awe na la kijapani au kifaransa ni lake ni maisha yakke!
Mind your own business meeeeeeeeeeeeeeeeeeeeen!
 
haa ha a a a aa a haa aha a a a a duuh ndo kizazi cha JK hicho
 
Kumbe watu huwa wanakuimbilia mjini kufanya shughuli kama hizi enhee..?!
Sipati picha mtu uko bize na shughuli zako unapata wapi muda mchafu wa kufanya upumbavu kama huu.
You need to grow up meeeen...,jamani huyo dada mmemkuta mjini..., awe na la kijapani au kifaransa ni lake ni maisha yakke!
Mind your own business meeeeeeeeeeeeeeeeeeeeen!

Hilo ndo jeshi la shetani. Malipo yao - Kuchoka. Shida moja ya Boss Shetani ni kwamba hakupi nafasi ya kujiuliza "napata faida gani kwa kazi hii?"
Tumwombe Mungu ili vijana wetu walio kwenye jeshi hili wazinduke before it's too late. Shetani atawatumia na kuwaacha wachovu.
 
Back
Top Bottom