Sakata la dada mwenye ****** makubwa!

Sakata la dada mwenye ****** makubwa!

Kule obey na masaki hukuti watu wa namna hiyo wakushangaa makalio poo mind nipite na haya yangu washangae nakunya nawaacha wakishangaa mavi hahahah ila mimi ni mjinga haya maneno sijui yanatikaga wapi hahaha
 
Huo ni unyanyasaji. Hawakuwa kabisa haki ya kumfanyia hivyo walivyomfanyia.

Liwe ni la Kichina au la Kijerumani...ni lake yeye mwenyewe.

Yeye kuwa nalo siyo leseni ya wao kumkiuka.

Makhabithi wakubwa hao.

Nami nakubali hawana maana kabisa kwanza wanatuharibia starehe yetu ya kula kwa macho- nani asiyetaka kuangalia vitu vizuri bana!
 
kazi ni kazi mchina ni mchina wamuache atayajua maisha baadaye maana kama anatumia atakuja juta baadaye na hawa wanaochezea muda kuzomea mtu kwenye starehe zake wasubiri maisha yakiwa piga watajua nini maana ya matumizi mazuri ya muda
 
Hao walipaswa wakamatwe na kushtakiwa kwa kosa la udhalilishaji! Tatizo wanaume wengi nao siku hizi hawana kazi zaidi ya kuwachungulia hao kina dada.
 
Njiani..Macho yanatosha... Kutizama kinachokuridhisha...™
Kupiga kelele ni ubazaazi..!®
 
Huo ni unyanyasaji. Hawakuwa kabisa haki ya kumfanyia hivyo walivyomfanyia.

Liwe ni la Kichina au la Kijerumani...ni lake yeye mwenyewe.

Yeye kuwa nalo siyo leseni ya wao kumkiuka.

Makhabithi wakubwa hao.

Tutumie mitandao hii kuelimishana kabiisa. Unajua ni usumbufu kiasi gani wamesababishia yule dada?
 
Back
Top Bottom