SAID MWEMA vs KOVA nani MKUBWA KIUMRI?

SAID MWEMA vs KOVA nani MKUBWA KIUMRI?

SSH2025_2030

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2012
Posts
9,661
Reaction score
9,805
Wadau kama tujuavyo akiyekuwa IGP SAID MWEMA amestaafu kazi serikalini na sasa tunae IGP mpya lakini nikimuangalia kamanda KOVA ni mtu mzima kuliko MWEMA je iweje MWEMA astaafu kabla ya KOVA? au ndo mambo ya kurudisha miaka nyuma?
 
Jamani hivi kuanzisha thread za ujin.ga siku hizi ni style au?! Kweli wewe uwezo wako ndio umeishia hapa?!
 
mmebisha na mdogo wako hapo jikon ukaja huku,kaulize makumbusho
 
Wadau kama tujuavyo akiyekuwa IGP SAID MWEMA amestaafu kazi serikalini na sasa tunae IGP mpya lakini nikimuangalia kamanda KOVA ni mtu mzima kuliko MWEMA je iweje MWEMA astaafu kabla ya KOVA? au ndo mambo ya kurudisha miaka nyuma?

Naunga mkono hoja mia kwa mia kova amefoji umri
 
Wadau kama tujuavyo akiyekuwa IGP SAID MWEMA amestaafu kazi serikalini na sasa tunae IGP mpya lakini nikimuangalia kamanda KOVA ni mtu mzima kuliko MWEMA je iweje MWEMA astaafu kabla ya KOVA? au ndo mambo ya kurudisha miaka nyuma?

Kova ni kinda kabisa!! Sema anazeeka kwa sababu ya uongo!!
 
Umri wa mtu haupimwi kwa kuangalia sura tu, inategemea toka utotoni alikuwa anakula vipi na anafanya kazi za shuruba kiasi gani, ukimlinganisha kijana wa miaka arobaini aliyezaliwa vijijini akichunga ng'ombe, kulima na kukata mkaa umri wote na mtu wa miaka sitini aliyezaliwa masaki na kurithi ofisi ya baba yake mpaka anastaafu lazima utaona huyu wa masaki ni mdogo kiumri kuliko yule wa kijijini kwa kigezo cha sura tu japo hoja yako yaweza kuwa na ukweli ndani yake.
 
Akianzisha mtu thread haina maana anataka literal answer! Kwa fikra zangu alikusudia pengine tuuchambue mfumo wa kirasimu wa kufoji kuanzia umri hadi namna ya kutembea, na sio sahihi kabisa kudhani mawazo yako ndo sahihi saa zote kwa kuwaona wengine wapuuzi, lakn kurudi ktk mada muonekano wa mtu sio kipimo cha umri, ingawa kwa mifumo yetu haitonishangaza nikiambiwa kova kazaliwa mwaka 85.
 
KOVA mtu wa Magumashi so sitashangaa nikiambiwa ana umri wa miaka 40 sasa. Anyway ashukru mkulu wanatoka dini moja vinginevyo angeshamstaafisha kwa uzembe wakati wa ajali ya Helikopta ya Makamu a.k.a mzee wa utepe
 
Ukiachilia umri wa kazini unaotambulika kisheri, mzee wa makengeza kwa umri wake toka azaliwe kondoa miaka yake sasa ni 63
 
Sasa kama Kova ana 63 mbona hajastaafu maana huenda tunamlaumu bure kwa kuwa muongo kila tukio huenda umri wake nao unachangia kwa kuwa anapoteza kumbukumbu
 
KOVA mtu wa Magumashi so sitashangaa nikiambiwa ana umri wa miaka 40 sasa. Anyway ashukru mkulu wanatoka dini moja vinginevyo angeshamstaafisha kwa uzembe wakati wa ajali ya Helikopta ya Makamu a.k.a mzee wa utepe
UDINI HUOOOOOO! unaanza kunukia kwenye hii thread
 
Back
Top Bottom