Mnamuonea bure kova,in person kova ni cool guy,anajichanganya na watu hasa mambo ya futiball,
labda awe amechange siku hizi.
kuna wengine uwa wanaongezewa muda baada ya kustaafu inawezekana mwema alikataa.
Waweza jiridhisha japo kwa kutizama Physique zao wote wawili. kisha utapata jibu nani Shaibu/kikongwe zaidi ya mwenzie. pia ninani aliyetakiwa kustaafu mapema zaidi ya mwenzake.Wadau kama tujuavyo akiyekuwa IGP SAID MWEMA amestaafu kazi serikalini na sasa tunae IGP mpya lakini nikimuangalia kamanda KOVA ni mtu mzima kuliko MWEMA je iweje MWEMA astaafu kabla ya KOVA? au ndo mambo ya kurudisha miaka nyuma?