Adharusi JF-Expert Member Joined Jan 22, 2012 Posts 14,504 Reaction score 7,439 Jun 16, 2012 #1 Nipo na sumry high class...naitafuta Kg..leo nitalala Kahama(ndasa resort hotel)kesho Kg Vox populi,vox Dei
Nipo na sumry high class...naitafuta Kg..leo nitalala Kahama(ndasa resort hotel)kesho Kg Vox populi,vox Dei
Ruhazwe JR JF-Expert Member Joined Jan 31, 2011 Posts 3,402 Reaction score 944 Jun 16, 2012 #2 Adharusi said: Nipo na sumry high class...naitafuta Kg..leo nitalala Kahama(ndasa resort hotel)kesho Kg Vox populi,vox Dei Click to expand... mkubwa!hapo kwenye red ninamasha,maana huwa tulala kwenye basi,na huo ndio ukwel,wasalimie KG
Adharusi said: Nipo na sumry high class...naitafuta Kg..leo nitalala Kahama(ndasa resort hotel)kesho Kg Vox populi,vox Dei Click to expand... mkubwa!hapo kwenye red ninamasha,maana huwa tulala kwenye basi,na huo ndio ukwel,wasalimie KG
Filipo JF-Expert Member Joined Jan 6, 2011 Posts 9,347 Reaction score 5,555 Jun 16, 2012 #3 "Wasalimie Kigoma, waambie nishaoa" - Cindelela by Ali Kiba
monongo JF-Expert Member Joined Oct 25, 2011 Posts 388 Reaction score 64 Jun 16, 2012 #4 kigoma sehemu ya wilaya ipi? Na kijiji gani?
Adharusi JF-Expert Member Joined Jan 22, 2012 Posts 14,504 Reaction score 7,439 Jun 16, 2012 Thread starter #5 Filipo said: "Wasalimie Kigoma, waambie nishaoa" - Cindelela by Ali Kiba Click to expand... Manispaa..ila nitaenda Manyovu..naenda Burundi..
Filipo said: "Wasalimie Kigoma, waambie nishaoa" - Cindelela by Ali Kiba Click to expand... Manispaa..ila nitaenda Manyovu..naenda Burundi..
Adharusi JF-Expert Member Joined Jan 22, 2012 Posts 14,504 Reaction score 7,439 Jun 16, 2012 Thread starter #6 Ruhazwe JR said: mkubwa!hapo kwenye red ninamasha,maana huwa tulala kwenye basi,na huo ndio ukwel,wasalimie KG Click to expand... Jomba sio wote wanalala katika bus..nw mimi Ndesa nimepumzika..saa kumi na mbili kasoro nasogea ktk bus
Ruhazwe JR said: mkubwa!hapo kwenye red ninamasha,maana huwa tulala kwenye basi,na huo ndio ukwel,wasalimie KG Click to expand... Jomba sio wote wanalala katika bus..nw mimi Ndesa nimepumzika..saa kumi na mbili kasoro nasogea ktk bus
Adharusi JF-Expert Member Joined Jan 22, 2012 Posts 14,504 Reaction score 7,439 Jun 16, 2012 Thread starter #7 monongo said: kigoma sehemu ya wilaya ipi? Na kijiji gani? Click to expand... Jomba nitkuwa manispaa..alafu Manyovu..nitafika na Buja(bunjumbura)
monongo said: kigoma sehemu ya wilaya ipi? Na kijiji gani? Click to expand... Jomba nitkuwa manispaa..alafu Manyovu..nitafika na Buja(bunjumbura)
K Kiula Senior Member Joined Aug 11, 2011 Posts 122 Reaction score 17 Jun 17, 2012 #8 Ni kweli Kwani mabasi yanafika mapema Kahama Kama kipato kinaruhusu huwezi kulala kwenye basi mpaka asubuhi.wasalimie kigoma
Ni kweli Kwani mabasi yanafika mapema Kahama Kama kipato kinaruhusu huwezi kulala kwenye basi mpaka asubuhi.wasalimie kigoma