Safari yangu nchini India

Wape habari wadada wakibongo huko kuwa ukijisugua na jiwe la kingosha unatakata afu usichelewe kurudi nyumbani utapitwa kuna tetesi Shishibaby naye anataka kupewa kitengo igunga.
Watamuonea Shishy babe,
 
Mumbai mkuu
Bilashaka mmepeta hospitali nzuri na yenye kutambulika Sky maana India kuna utapeli flani wa kiudalali, unadalaliwa hadi matibabu! Watoka ulipotoka unafuata hospitali uliyoelekezwa na jamaa au mitandao ukifika huko unagundua si hospitali kitu bali ni kama ka dispensary ambapo wata wa admit then wanatafuta daktari kutoka kwenye hospitali kubwa awe anakuja hapo.

Yaani India uangalifu ni muhimu Sky......I hope pia mmepata na good package ya gharama kama ulivyosema mwenyewe
 


Kama hivyo vitu vipo si ule tu, hatujakukataza kula….wewe kula ukiona vipi beba leta hapa Tanzania ili iwe kumbukumbu yako.
 
Jiji la foleni Bombay! Rupees 5 unapata mutton biliani na ukirudi nunua madawa maana huko bei sawa na bure ila angalia matapeli hasa madereva wa Bajaji
A chai baria, hindustan malume?
 
Naomba utibiwe na kichaa chako kwenye ubongo uwe mzalendo uache ushabiki maandazi wa siasa
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…