Sesten Zakazaka
JF-Expert Member
- Sep 10, 2017
- 10,711
- 19,563
Unaakili na busara sana mkuuKushtukiza mimi hapana
Unaakili na busara sana mkuuKushtukiza mimi hapana
Suala la mapenzi haliitaji hofu,kama una mashaka au hofu na muhusika achana naye tuUnaakili na busara sana mkuu
Kama hujaoa mimi niko single mwayaSurprise nzuri ni kama hizi: Weka mzigo wa kutosha kwenye simu kisha fanya muamala kwa mwenzio(mke, mpenzi, mchumba au rafiki) asilimia kubwa lazima watafurahi na kuchangamka hata kama walikua wameboreka watakaa sawa na hawatasahau hiyo kitu kwa muda mrefu sana
Pia waweza mpigia simu mwenzio umuite mahali umnunulie hata kizawadi cha handbag au basi hata kula ice cream pamoja, lakini surprise nyingine ni za kubomoa na sio kujenga
Kuna watu wengne wanakua na hasira tu na muda wote wanatafuta madhaifu ya wenzao ili wawachukulie hatua! Sasa ni mapenzi gani hayo ya kuviziana Shadeeya ?
Ila wanaume mnaumiaga mkigongewaJirani yangu hapa alikuta mke wake anakatwa live kwenye kitanda alichonunua kwa pesa yake...
Ilikuwa hatari sana ila jamaa mwisho wa siku alifukuzwa kazi sababu aliishia kulewa kuanzia asubuhi mpaka jioni...
Hujambo Mzigua? Ugonavihi myangu?Kama hujaoa mimi niko single mwaya
Hakuna kitu kinachouma kama hicho...Ila wanaume mnaumiaga mkigongewa
Kabisa mkuu, mpe dharura mwenzio...yaani wakati wote jitahidi uwe na mawazo chanya juu yakeSuala la mapenzi haliitaji hofu,kama una mashaka au hofu na muhusika achana naye tu
Kugongewa kunauma asikwambie mtu, ndio maana siku zote omba Mungu usifumanie wala usifumaniweIla wanaume mnaumiaga mkigongewa
Hukujilaumu baadae? Au ndio ulikuwa unamtafutia sababu?
it was like..........View attachment 973726
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]aisee nimeingiaje huku kwenye jukwaa la Badoo jamani??
Pole sana aiseeHapana aisee. Kwa niliyoyaona niliona aende tu
Ubinafsi na udiktetaMimi huwa nafanya kwake ziara za kushtukiza!lakini yeye nimemkataza!lazima atoe taarifa kwanza!
...Pole sana aisee
Aisee ulikuwa jasirii khaaa...Nilirudi safari bila taarifa. Nilipoingia ndani cha kwanza nilichofanya nikuchukua simu yake na kutoka nje nikamfungia ndani. Niliendeleza charting zake alipoishia na nikamwita aliekuwa anachart akaja tukaonana tukaelezana ukweli nikarudi ndani tukalala asubuh nikampeleka Ubungo nikamrudisha kijijini kwao. Nasikia karudi tena mjini ila sijawahi onana nae tena
Haa ha ha...nomaNilikuwa nafanya evening walk nikajikuta nimetokea kwa huyu manzi. Kwanza kufika nikapokelewa na viatu vya kiume mlangoni, kugonga akatoka akiwa na usingizi akaniambia kuwa, 'wamelala'. Sikuwahi tena kukanyaga kwenye ile nyumba.