Safari ya kushtukiza kwa mpenzi

Safari ya kushtukiza kwa mpenzi

Kugongewa kunauma asikwambie mtu, ndio maana siku zote omba Mungu usifumanie wala usifumaniwe

Ila ukitaka kuchimbua chimbua mambo utayapa yakukupata
Hiv mimi ndio huwa ni mjinga peke yangu au kuna wenzangu Wajinga kama mimi!
Hiv kinachofanya ushindwe kufukunyua ujinga anaoufanya mkeo kwa sababu tu unaogopa kuumia ni nini? Au pengine huwa nasema hivi sababu sijaoa!?
 
Babu yangu alikuwa na busara sana aliwahi nambia ukitoka safari ukifika karibu na nyumbani mpe mtoto koti atanatangulize home then Jibaraguze kuongea na jirani au kunywa soda tumia nusu saa ndo uende home
Upumbavu huo, ndio maana wazee wengi wa zamani walikufa Maskini kwa ujinga waliokuwa wakiuita Busara. If ts Red you better know its Red, kama ni Nyeupe ijulikane Nyeupe
 
Hiv mimi ndio huwa ni mjinga peke yangu au kuna wenzangu Wajinga kama mimi!
Hiv kinachofanya ushindwe kufukunyua ujinga anaoufanya mkeo kwa sababu tu unaogopa kuumia ni nini? Au pengine huwa nasema hivi sababu sijaoa!?

Tuko wengi ata mm cwezi kuacha kufatilia gf wng eti kisa naogopa kuumia bull shit bora kujua madudu yake kuliko kujipa moyo eti hafanyi
 
Tuko wengi ata mm cwezi kuacha kufatilia gf wng eti kisa naogopa kuumia bull shit bora kujua madudu yake kuliko kujipa moyo eti hafanyi
Labda pengine hatujui maana ya Mapenzi ndugu?!
 
Kiherehere kilinitokea puani kwa yule mwanamke..

Nilifanya kushtukiza kwake, nikakuta hayupo.. Nilikua na ufunguo wa spare, nikazama ndani.. Nikampigia simu kumuuliza yupo wapi akaniambia yupo nyumbani (hapo nilipo) kalala..

Nikapika, nikatenga chakula mezani.. Nikapiga msosi nikashiba, nikamuachia kanote juu ya meza 'UKIRUDI USISAHAU KULA' nikasepa zangu..
 
Hiv mimi ndio huwa ni mjinga peke yangu au kuna wenzangu Wajinga kama mimi!
Hiv kinachofanya ushindwe kufukunyua ujinga anaoufanya mkeo kwa sababu tu unaogopa kuumia ni nini? Au pengine huwa nasema hivi sababu sijaoa!?
Huo ujinga hata mimi siwezi eti kujifanya nisimfatilie mtu, nini maana ya mahusiano
 
leo tena nimeenda kwa mchepuko wangu,nikaukuta unagongwa na mzazi mwenzake alimtoa out halafu wakarudi alfajiri,basi na mimi nikaenda muda ambao jamaa anatoka tu nje,na yule demu wangu akimsindikiza akaniona akajua leo ntamchezeshea kichapo,jamaa alipoondoka tu na mimi nikazama ndani baada kama dakika 7 hivi,aaah mbona demu kwa hofu ya kichapo akanipa papuchi kiulaiiniii...ila sasa nimeamua nimuache taratibu taratibu maana siyo muaminifu sana
 
leo tena nimeenda kwa mchepuko wangu,nikaukuta unagongwa na mzazi mwenzake alimtoa out halafu wakarudi alfajiri,basi na mimi nikaenda muda ambao jamaa anatoka tu nje,na yule demu wangu akimsindikiza akaniona akajua leo ntamchezeshea kichapo,jamaa alipoondoka tu na mimi nikazama ndani baada kama dakika 7 hivi,aaah mbona demu kwa hofu ya kichapo akanipa papuchi kiulaiiniii...ila sasa nimeamua nimuache taratibu taratibu maana siyo muaminifu sana
Dawa ya moto ni moto..uliifaidi.
 
Sasa wewe ni Muaminifu???[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Mamaee yani wanaume bhanaa..
leo tena nimeenda kwa mchepuko wangu,nikaukuta unagongwa na mzazi mwenzake alimtoa out halafu wakarudi alfajiri,basi na mimi nikaenda muda ambao jamaa anatoka tu nje,na yule demu wangu akimsindikiza akaniona akajua leo ntamchezeshea kichapo,jamaa alipoondoka tu na mimi nikazama ndani baada kama dakika 7 hivi,aaah mbona demu kwa hofu ya kichapo akanipa papuchi kiulaiiniii...ila sasa nimeamua nimuache taratibu taratibu maana siyo muaminifu sana
 
Sasa wewe ni Muaminifu???[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Mamaee yani wanaume bhanaa..
mkuu ,mimi pia muhuni tu,sema nafanyaga huko ambako yeye hanioni. sasa yeye kafanya mimi nimewaona.
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Usingeenda bila kumwambia yasingekukuta hayoo mzee baba..!! Sema ndo uwanaumee...
mkuu ,mimi pia muhuni tu,sema nafanyaga huko ambako yeye hanioni. sasa yeye kafanya mimi nimewaona.
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Usingeenda bila kumwambia yasingekukuta hayoo mzee baba..!! Sema ndo uwanaumee...
ni kweli,ila chanzo ujue ni nini,nilikuwa nawawinda na huyo mshikaji nijihakikishie kuwa naye pia anatembea naye,so nikaingia kazini usiku kucha nafatilia nyendo zao hadi mwisho walipoingia ghheto kwa demu na jamaa kula mzigo. sasa nimeshajua kumbe tuko wangapi kuliko vile nilikuwa nabahatisha.. now niko na amani walau ila sex kwa hisani ya dume condom
 
Back
Top Bottom