Safari ya kushtukiza kwa mpenzi

Safari ya kushtukiza kwa mpenzi

Nilirudi safari bila taarifa. Nilipoingia ndani cha kwanza nilichofanya nikuchukua simu yake na kutoka nje nikamfungia ndani. Niliendeleza charting zake alipoishia na nikamwita aliekuwa anachart akaja tukaonana tukaelezana ukweli nikarudi ndani tukalala asubuh nikampeleka Ubungo nikamrudisha kijijini kwao. Nasikia karudi tena mjini ila sijawahi onana nae tena
Hukujilaumu baadae? Au ndio ulikuwa unamtafutia sababu?
 
Nilikuwa nafanya evening walk nikajikuta nimetokea kwa huyu manzi. Kwanza kufika nikapokelewa na viatu vya kiume mlangoni, kugonga akatoka akiwa na usingizi akaniambia kuwa, 'wamelala'. Sikuwahi tena kukanyaga kwenye ile nyumba.
 
Ndio. Haya mambo sio kabisa
Surprise nzuri ni kama hizi: Weka mzigo wa kutosha kwenye simu kisha fanya muamala kwa mwenzio(mke, mpenzi, mchumba au rafiki) asilimia kubwa lazima watafurahi na kuchangamka hata kama walikua wameboreka watakaa sawa na hawatasahau hiyo kitu kwa muda mrefu sana

Pia waweza mpigia simu mwenzio umuite mahali umnunulie hata kizawadi cha handbag au basi hata kula ice cream pamoja, lakini surprise nyingine ni za kubomoa na sio kujenga

Kuna watu wengne wanakua na hasira tu na muda wote wanatafuta madhaifu ya wenzao ili wawachukulie hatua! Sasa ni mapenzi gani hayo ya kuviziana Shadeeya ?
 
Surprise nzuri ni kama hizi: Weka mzigo wa kutosha kwenye simu kisha fanya muamala kwa mwenzio(mke, mpenzi, mchumba au rafiki) asilimia kubwa lazima watafurahi na kuchangamka hata kama walikua wameboreka watakaa sawa na hawatasahau hiyo kitu kwa muda mrefu sana

Pia waweza mpigia simu mwenzio umuite mahali umnunulie hata kizawadi cha handbag au basi hata kula ice cream pamoja, lakini surprise nyingine ni za kubomoa na sio kujenga
Hizi ndio Surprise sasa 😃😃😃

Kuna watu wengne wanakua na hasira tu na muda wote wanatafuta madhaifu ya wenzao ili wawachukulie hatua! Sasa ni mapenzi gani hayo ya kuviziana Shadeeya ?
Ndio hapo sasa mi naona ni vyema jambo mtu akakutana nalo kuliko kulazimisha kukutana nalo (japo si wote wenye nia ya kukutana nayo maana wapo wengine wanafanya hizo surprise kwa wema tu ila wanayokutana nayo ni mtihani) sababu saa nyingine mtu anaweza akakutana na jambo zito mpaka akajuta kuzaliwa na akajilaumu maisha yake yote kwa alichokifanya na alichokumbana nacho.
 
Ndio hapo sasa mi naona ni vyema jambo mtu akakutana nalo kuliko kulazimisha kukutana nalo (japo si wote wenye nia ya kukutana nayo maana wapo wengine wanafanya hizo surprise kwa wema tu ila wanayokutana nayo ni mtihani) sababu saa nyingine mtu anaweza akakutana na jambo zito mpaka akajuta kuzaliwa na akajilaumu maisha yake yote kwa alichokifanya na alichokumbana nacho.
Ni kweli kabisa maneno yako Shadeeya ...
 
Saa nyingine inakuwaga hivyo Ses yaani yule Msafi anampata mwenzie mchafu. Japo si wote
Ndio binadamu walivyo Shadeeya

Ila kwa vyovyote ilivyo kama unaweza usipende kupekenyua pekenyua saana mambo ya mwenzio huku ukidhani ndio unafanya surprise, unaweza jikuta unajipa pressure isiyokua na sababu, wakati kama lengo lako ni kumfurahisha mwenzio mbona zipo surprise nzuri tu za kuongezeana mapenzi kati yenu na sio za kuviziana na kutaftiana mabaya yatakayo wapa karaha nyote wawili

Hivi mtu uondoke kwako halafu urudi usiku wa manane hapo unafanya surprise ya kumfurahisha mwenzio au unataka ufumanie ili muachane?
 
Ushawahi kufanya/ kufanyiwa safari ya ghafla na mpenzi wako bila kukitarifu juu ya ujio wake.
Je ilikuwaje na ulikuta nini?
Jirani yangu hapa alikuta mke wake anakatwa live kwenye kitanda alichonunua kwa pesa yake...

Ilikuwa hatari sana ila jamaa mwisho wa siku alifukuzwa kazi sababu aliishia kulewa kuanzia asubuhi mpaka jioni...
 
Back
Top Bottom