sabodo na misaada | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sabodo na misaada

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Chuck j, Aug 1, 2012.

  1. Chuck j

    Chuck j JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,430
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    nilisikia katika kipindi cha magazeti juzi,,mhs sabodo akinukuliwa kusema wenye shuida ya pesa weaende kwake,,je nikweli na anatoaje ?masharti
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,571
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Hiyo habari utakuwa hujaisikia vizuri.
    Watu wanapiga mahesabu ya jinsi ya kuwa na close grip to power, hakuna msaada hapo!
     
  3. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,179
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Huu ni msaada wea kuchimba visima, na ni maalum kwa taasis za kijamii kwani anatoa kwa wananchi kupiti taasisi hizo na si kaw mtu m1m1 kama ulivonukuu vibaya.
     
Loading...