masaga ndoshi
Member
- Apr 3, 2015
- 46
- 83
Umekitoa wap na mimi naomba bsNimekisoma chote hicho kitabu kina siri nyingi sana ambazo hazijulikani
Umekitoa wap na mimi naomba bsNimekisoma chote hicho kitabu kina siri nyingi sana ambazo hazijulikani
Eeh hebu fungukaMkuu hicho kitabu enoki aliagizwa aandike na kuhifadhi kwa vizazi vijavyo,kizazi kilicholengwa ni hichi cha sasa ambacho kila kitu kitajulikana.
Na alivihifadhi ndani ya pyramid of giza, wana theologia walivikuta huko, ndio pyramid kubwa ambayo enoki aliijenga yeye mwenyewe sio wamisri.
Na Mungu aliye tuumba Aingii akilini utuumba sisi afu unaliumba na Lishetan ..Tumesalitiwa na nani ?...na kwenye nini ?
UshuziHuu uzi umenifanya nitulie nijifunze kitu! Yaani Mungu huyu ni Mwisho wa yote, yaani anamweka malaika amlinde mwanadamu wakati akijua malaika naye ataingia majaribuni kwa kutegwa na warembo!?
Du dada zetu kweli nyie ni nouma I see!
Kwani kutumia mitishamba kujitibu ni uchawi mkuu.Maandiko ya Biblia yanajitosheleza kabisa, na ndio Mungu kataka tusome hayo tu.
Nje na hapo hakuna hekima tena, labda ukajifunze uchawi tu huko nje ya biblia.
Umenena vyema mkuu..Pia Mungu anaweza taka wewe ukakisome hicho kitabu.
Ndio sikatai
Lakini usiseme biblia inamapungufu.
Ilivyo ndivyo Mungu ametaka biblia iwe.
Majina mengi yanaishia na EL maana yake niniKitabu Cha Henoko kinawataja kabisa kwa Majina Viongozi wa Malaika hao waliokuwa katika Mlima HERMON kwamba ni SEMIAZAZ, ARAKIBA, RAMEEL, KOKABIEL, TAMIEL, RAMIEL, DANEL, EZEQEEL, BARAQIJAL, ASAEL, ARMAROS, BATAREL, ANANEL, ZAQIEL, SAMSAPEEL, SATAREL, TUREL, JOMJAEL, SARIEL.
El ni jina la MUNGU ndio maana unakuta kamaMajina mengi yanaishia na EL maana yake nini
🙏El ni jina la MUNGU ndio maana unakuta kama
Dan el maana yake hakimu wangu ni MUNGU. Samwel ezekiel mikael gabriel and so on.