Sababu ya wanaomiliki vi-"BABY WALKER" kudharauliwa

Sababu ya wanaomiliki vi-"BABY WALKER" kudharauliwa

yaan hii post imefanya nikucheke kwa dharau maana umekurupuka tu.hivi unajua kuna "baby walker" ambazo ni expensive and comfortable kuliko hiyo escudo??uko wap nije nkupe lift kwny 2009 vw golf gti yangu thn tuone ukirudia huu usemi wako.

Tumekua wengi tuliocheka tena nimecheka kwa sauti. Hivi mbona mnadanganya wenzenu hivi dah! Miji mikubwa ipi uliyoenda mtoa mada ukayakuta hayo. Mtu ana a lot of bills alafu akanunue gari yenye engine kubwa for what? What's the use of it. Acheni kupotosha na stori zenu za vijiweni.
Nasema kupanga ni kuchagua na muda hausubiri, sasa we nunua gari kwa kuangalia ati hii ni babywalker then utajipata kwa madeni tu
 
stori za kike hizi mtoa mada au nawe mwanamke???
 
Hata Ulaya na kwingineko inaelekea hujafika uone gari zinazoendeshwa.
Nimefika London, Mumbai, Dubai, Copenhagen, Stockholm, Tokyo,Osaka, Washington, Johannesburg,New York na hata Singapore na unayosema ni ya kufikirika.
Wenzetu wakubwa huna haja hata ya gari maana wana mass transport system.
Vinginevyo gari ndogo ndio zina tawala kwa economy.
Nikiwa Tokyo, kuiona shangingi ni kama kumwona kakakuona!
Safiri kwanza uione dunia.

...well said.
"Watanzania tulio wengi ni malimbukeni, hatujui matumizi ya haya magari,...!
 
Kwenye die hard five ya 2013 tu nlikaona ka-vitz...
Isitoshe wao wenyewe wnajua hasara ya hayo mashangingi ndo maana hawayaendeshi ovyo...
C'mon man badili mtazamo wako uwe na fikra chanya kuhusu hili...
Ni hayo tu
 
why should i buy a 4 x4 wakati ninapoishi hadi mjini ni lami tu??why nichome mafuta ya 20,000 kwa siku wakati niendako naweza kufika kwa gari ambayo inachoma mafuta ya 5000 mpaka 7000?ningekuwa naishi porini huko then sawa ningekuwa naendesha daily a 4wd car ila kwa mjini gari ndogo safi sana
 
Tumekua wengi tuliocheka tena nimecheka kwa sauti. Hivi mbona mnadanganya wenzenu hivi dah! Miji mikubwa ipi uliyoenda mtoa mada ukayakuta hayo. Mtu ana a lot of bills alafu akanunue gari yenye engine kubwa for what? What's the use of it. Acheni kupotosha na stori zenu za vijiweni.
Nasema kupanga ni kuchagua na muda hausubiri, sasa we nunua gari kwa kuangalia ati hii ni babywalker then utajipata kwa madeni tu

Huyu movie za akina vin diesel zinamdanganya.
 
Kwenye Nchi zilizoendelea gari ndogo Ndio mpango mzima ...wenyewe wanaita Green Life...yaani gari hazitumii mafuta mengi...,kupaki ni rahis kwenye nafasi ndogo etc ...tena nyingi zina bei tu.....sema hapa Kwetu Ndio tu naona ufahari....kusukuma V8 hata Kama nyumbani ni upanga..kazini benki Kuu
 
Sababu ya wale wanaoendesha vi-"Baby walker" jamii ya "vigurumo" kudharaulika katika jamii iko wazi kabisa. Kule nchi za magharibi vi-baby walker hutumika hasahasa na 'mashosti' kuendea saloon kusuka nywele.., pia hivi vi-toy huwa vinasaidia sana kupeleka watoto nursery pamoja na kuwarudisha nyumbani. Sasa huwa inakuwa kituko sana unapokuta mtu kama J.B au Komba anapotumia ki-"baby walker" kwenda kutanulia na kung'olea totoz..???! USHAURI:Ukiona umeshindwa sana tafuta Suzuki Escudo used ununue.

Waacheni wapumue jamani. Wengine hata mikopo hawajamaliza, bado wanapeleka marejesho ya hayo magari mnayoyaita 'Baby Walker'.
 
Hawa jamaa tangu nana wametukalia kooni kweli!
Yaani nimejichanga mwaka mzima nimenunua vitz halafu mtu aseme eti ni gari ya kike!
Sina hamu na dharau za JF.

Usisikilize maneno ya uzushi ya marafiki mkuu....
Ww piga misele mwanzo mwisho!
 
Hapa TZ magari makubwa yanahitajika kwa sababu ya miundo mbinu sio mizuri. Kama unaishi mjini na barabara ni nzuri sioni sababu ya kuwa na gari la gharama! Hiyo hela ungefanyia kitu kingine cha maendeleo.
 
Back
Top Bottom