Sababu ya wanaomiliki vi-"BABY WALKER" kudharauliwa

Sababu ya wanaomiliki vi-"BABY WALKER" kudharauliwa

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Posts
40,921
Reaction score
47,014
Sababu ya wale wanaoendesha vi-"Baby walker" jamii ya "vigurumo" kudharaulika katika jamii iko wazi kabisa. Kule nchi za magharibi vi-baby walker hutumika hasahasa na 'mashosti' kuendea saloon kusuka nywele.., pia hivi vi-toy huwa vinasaidia sana kupeleka watoto nursery pamoja na kuwarudisha nyumbani. Sasa huwa inakuwa kituko sana unapokuta mtu kama J.B au Komba anapotumia ki-"baby walker" kwenda kutanulia na kung'olea totoz..???! USHAURI:Ukiona umeshindwa sana tafuta Suzuki Escudo used ununue.
 
Sababu ya wale wanaoendesha vi-"Baby walker" jamii ya "vigurumo" kudharaulika katika jamii iko wazi kabisa. Kule nchi za magharibi vi-baby walker hutumika hasahasa na 'mashosti' kuendea saloon kusuka nywele.., pia hivi vi-toy huwa vinasaidia sana kupeleka watoto nursery pamoja na kuwarudisha nyumbani. Sasa huwa inakuwa kituko sana unapokuta mtu kama J.B au Komba anapotumia ki-"baby walker" kwenda kutanulia na kung'olea totoz..???! USHAURI:Ukiona umeshindwa sana tafuta Suzuki Escudo used ununue.
Hata Ulaya na kwingineko inaelekea hujafika uone gari zinazoendeshwa.
Nimefika London, Mumbai, Dubai, Copenhagen, Stockholm, Tokyo,Osaka, Washington, Johannesburg,New York na hata Singapore na unayosema ni ya kufikirika.
Wenzetu wakubwa huna haja hata ya gari maana wana mass transport system.
Vinginevyo gari ndogo ndio zina tawala kwa economy.
Nikiwa Tokyo, kuiona shangingi ni kama kumwona kakakuona!
Safiri kwanza uione dunia.
 
Hata Ulaya na kwingineko inaelekea hujafika uone gari zinazoendeshwa.
Nimefika London, Copenhagen, Stockholm, Tokyo, Washington, Johannesburg,New York na hata Singapore na unayosema ni ya kufikirika.
Wenzetu wakubwa huna haja hata ya gari maana wana mass transport system.
Gari ndogo ndio zina tawala kwa economy.
Safiri kwanza uione dunia.

Mkuu umetembea kweli kweli, hongera
 
Sababu ya wale wanaoendesha vi-"Baby walker" jamii ya "vigurumo" kudharaulika katika jamii iko wazi kabisa. Kule nchi za magharibi vi-baby walker hutumika hasahasa na 'mashosti' kuendea saloon kusuka nywele.., pia hivi vi-toy huwa vinasaidia sana kupeleka watoto nursery pamoja na kuwarudisha nyumbani. Sasa huwa inakuwa kituko sana unapokuta mtu kama J.B au Komba anapotumia ki-"baby walker" kwenda kutanulia na kung'olea totoz..???! USHAURI:Ukiona umeshindwa sana tafuta Suzuki Escudo used ununue.

toka jana unapiga kelele na huu upuuzi, kwanza ulisema baby walk raia wakakusaidia sasa umekuja tena na haka kahoja kepesi kasiko na base.

umepata kamkopo ukanunua escudo ya 1988 au?
 
Hawa jamaa tangu nana wametukalia kooni kweli!
Yaani nimejichanga mwaka mzima nimenunua vitz halafu mtu aseme eti ni gari ya kike!
Sina hamu na dharau za JF.

We songa mbele achana na hawa watoto waliotoka chuo akina FRANCIS DA DON ishi upendavyo bana mi naendesha Hyundai Getz sasa asbh mtu anitolee jicho tukionana njiani uone
 
Last edited by a moderator:
Ushamba ni mzigo mkubwa sana mm npo maryland..hapa watu wengi wanakimbia migari inayotumia mafuta mengi wanahamia kwenye gari ndogo za kawaida..chev wenyewe sasa hivi wanatengeneza fuel efficient car..maaeneo kama ya DC na silver spring watu wengi wanatumia public transport(metro na rideon) watanzania tupumguze ujuaji..
 
Naona mnakandia sana haya magari, nimewahi kutana na mzee mmoja wa makamo ni fundi mkubwa tu katika kampuni ya Mercedes miaka mingi ila gari yake binafsi ni ya sampuli hizi.
 
yaan hii post imefanya nikucheke kwa dharau maana umekurupuka tu.hivi unajua kuna "baby walker" ambazo ni expensive and comfortable kuliko hiyo escudo??uko wap nije nkupe lift kwny 2009 vw golf gti yangu thn tuone ukirudia huu usemi wako.
 
Usiishi maisha ya birdman,didy,jay z na wngn wakati unatoka familia ambayo Kula mpaka msubiriane,mtu anapoendesha escalade,hammer,Lamborghini,bughatti,a ya yale yote ambayo Yana high fuel consumption angalia pia anaingiza nini katika kazi yake na katika nchi zao mafuta bei yake ikoje,vinginevyo tumia kile ambacho kitakufanya ufanikishe mambo yako bila mawazo.ilikuwa nipite nimesimama wewe ndo Chanzo.
 
Utakuwa umenunu gari ya maana ndio sababu ya kudharau wengne
 
Back
Top Bottom