Sababu ya NCCR kufa na Kupona kwa chadema

Sababu ya NCCR kufa na Kupona kwa chadema

Kumbe tuko wengi wa kujitolea mkuu ,ambao hatutegemei mshahara wala cheo isipokuwa ukombozi wa wananchi dhidi ya wadhalimu.

Haswaaa, na chama chenye future ni cha watu wenye charitable character , yaan kujitolea zaidi ndio wanafanya taasisi iwe na mustakabali mzuri, tofauti na LFC BK 7
 
Hongera sana, ni jukumu la kila mtu mwenye uchungu na tz, tuungane sote kuingo'a ccm na huku tukitetea chadema kwa hali zote,wahunu na wasalti mwisho wao umefika.
 
hongera sana kamanda,ngoja niwasiliane na slaa angalau aje akupe ukuu wa wilaya kama akiwa rais.juhudi zako tunaziona.

Nitakuwa wakwanza kupinga CDM pale itakaporuhusu nafasi za kikoloni kama udc, matumizi mabovu ya fedha za umma, URC angalau sawa.....
 
Wapenzi Wanabodi.

Siri iliyopo
Mnajua juhudi za mwanzo ilikuwa ccm inatafuta namna ya kuwagombanisha mbowe na slaa ikashindikana wakatafuta weak point. Mbaya walipopaegemea pako weak kweli kweli na sasa watalia na kujuta maana anayenunulika hayupo tena

Kama CHADEMA ilishinda mtego uliotegwa na CCM wa kuwagombanisha Dr. Slaa na Mbowe, Tutajuaje kuwa Leo CHADEMA haijaingia Mkenge kwenye mtego mwingine uliotegwa na CCM wa kuwagombanisha Mbowe na Zitto?
 
Niliwahi kuueleza umma juu ya jambo kama hili huko nyuma...kwenye uzi huu hapa chini


https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...-yavifunika-vyama-vyote-vya-siasa-nchini.html


Watu wanasahau kuwa Chadema ina miaka karibu ishirini sasa ...na ilishuhudia hujuma zote zilizofanywa kwa vyama vingine, ambavyo vilikuwa na nguvu kutokana na umaarufu wa Viongozi wake. Ukiwa na kiongozi maarufu kuliko nia ya chama kuwasaidia wananchi, ni rahisi sana kukihujumu chama hicho. Maana wananchi wanakuwa hawaelewi nia ya chama kwao bali wanaelewa umaarufu wa kiongozi. Umaarufu wa kiongozi ukipotea na chama kinapotea kwa wananchi. Nia ya chama siyo rahisi kuipoteza ikishakuwa maarufu na kujulikana sawia kwa wananchi.

Hili Chadema waliliona mapema wakaweka msingi imara wa kufuata miiko ya uongozi wa chama kwa kutumia katiba ya chama na taratibu nyingine za chama. Vyote hivi vinaheshimiwa ndani ya chama, na vinasaidia sana kuipa NIA ya Chadema ya kuwaletea wananchi maendeleo kwa kufuata misingi ya kidemokrasia umaarufu hivyo kutambulika kwa wananchi kirahisi.

Kosa la kiongozi kuwa maarufu kuliko nia ya chama liliwapata NCCR-Mageuzi,kwa Mrema kuwa maarufu na kutumia umaarufu huo kukiua chama, hata alipoenda TLP... kinachojulikana sasa ni Mrema zaidi ya nia ya Chama cha TLP kwa wananchi. Kutokana na hilo pale TLP wala hakuna hata dhamira thabiti ya kuchukua dola. Nia ya TLP siyo maarufu kwa wananchi kwa namna kinavyoendeshwa hivyo si rahisi kupewa dola.

CUF...ilikumbwa na hilo pia Maalim Seif na Prof. Lipumba wamekuwa maarufu kuliko chama na hili limefanya umaaruf wao uipoteze CUF kwenye siasa za ushinda kuchukua dola. Mnajua kilichotokea Zanzibar 2010....Lipumba aliyasema yote kwenye ile video aliyorekodiwa Msikini Dar es Salaam. Nia ya CUF siyo maarufu kwa wananchi, Pale maarufu, ni Maalim Seif na Lipumba, na Hamadi Rashid alitaka kuleta mabadiliko ya kuondoa umaarufu wa viongozi pale CUF (sina hakika kama alitaka kujenga umaarufu wa nia ya CUF kwa wananchi ama la) kilichompata sote tunakijua.

Chadema waliamua kujifunza kutokana na makosa ya wenzao vizuri sana, ndiyo maana...hakuna mtu kuwa maarufu kuliko nia ya chama ya kuwaletea wananchi maendeleo kwa njia ya kidemokrasia. Nia hii ya chama ndiyo iliyo maarufu pale Chadema. Na ni kwa umaarufu wa nia Chadema kwa wananchi...watanzania wengi wanakiunga mkono chama hicho japo wengine wanakiunga mkono kwa kujificha.
 
Kirahisirahisi tu mtu anatabiri CHADEMA itachukua dola 2015. CHADEMA gani, hii hii iliyo kwenye mchafuko sasa hivi au ipi?

At the very least first quarter nzima ya 2014 the headlines are going to be consumed by the Zitto split, and who knows where that story is going.

If anything sitashangaa CHADEMA ikipunguza idadi ya viti vya ubunge.

Not that CCM is doing very well.
 
Kwa hakika wewe ni Ebenezer........ Wakati tunatabiri mageuzi wengi hawakuamini lakin as days go by inadhihirika hii siyo masihara tena....

CDM shukuru Muumba mbingu na nchi kukuchagua kwasababu ya sifa na utukufu wake.... Hata mkiamua kulala bado nguvu ya dunamis itawapeleka kutenda kwa maslahi ya watanzania!

Naiona Tanzania njema sasa kuliko wakati mwingine yeyote anayedhani anaweza kupinga mabadiliko na a simame sasa tuzione nguvu zake!
 
Kirahisirahisi tu mtu anatabiri CHADEMA itachukua dola 2015. CHADEMA gani, hii hii iliyo kwenye mchafuko sasa hivi au ipi?

At the very least first quarter nzima ya 2014 the headlines are going to be consumed by the Zitto split, and who knows where that story is going.

If anything sitashangaa CHADEMA ikipunguza idadi ya viti vya ubunge.

Not that CCM is doing very well.

Keep this for a record....

Naelewa huna imani but this time utalazimika kuamini Mungu si wakuchezewa yupo tena yu hai!
 
katika thread zote angalau hii inaonyesha hali halisi ya vurugu zote za zitto na vibweka vyake vya ukigoma , futa delete kabisa tusonge mbele , kila mara wa kina wasira, nchemba wanasema CDM , itakufa muda si mrefu kumbe wakuu hawa wanalao jambo , chadema chini ya mbowe , slaa, mmefanya kazi kubwa sana, mnastahili sifa zaidi ya mandela, nyerere , nkurumah, wao walikuwa wanaigiza ukombozi, ninyi mnapambana nao.
 
Mungu ninakuomba uilinde na kuitetea CHADEMA pale ambapo jitihada zetu wafia chama zinapofika mwisho.
 
Back
Top Bottom