shenzi mwaraabu!!, nakumbuka nilipokuwa nasoma shule moja huko sikonge (Mbirani), katika eneo moja maaarufu kama madukani, lina waarabu wangi sanaa , lakini darasa letu hakukuwa na mtoto wa kiaraab, kwani baada ya kusoma kitabu cha histiroa dalasa la tatu, na kukuta mwaraabu alimtesa mwafrika, waraabu wachache waliokuwemo mle walipata kichapo cha haja, mpaka kuamishwa shule ya jirani - Misheni.
nakubari wazungu walishiliki katika biashara hii ya watumwa, lakini mwaraabu ndio chanza na alikuwa mkatili sana. afie mbele sultan, kwanini mpaka leo anaishi????