Saa zingine nampenda Magufuli


V

vulcan

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
470
Likes
588
Points
180
V

vulcan

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
470 588 180
Huyu jamaa hapendi mchezo,
1.Anateuwa mtu mwingine wa kuifanya Kazi.
2.Anafuta wazembe - Kesho usionekane hapa
3.Unaambiwe ueleze vile pesa zilivyotumika
4.Halafu unaambiwa mungu akubariki

:D:D:D:D

 
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
7,322
Likes
6,014
Points
280
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
7,322 6,014 280
Inamaana kwamba siku zingine huwa umemchukia? Kwanini sasa, inafaa tujikite kwenye kukashifu sera za mtu ila sio mtu binafsi. Kuna siku niliona JPM amemuumbua live madam flani hivi ambaye hakuwa hata anafahamu jumla ya hela ambazo zilikuwa zimekabidhiwa shirika lake, kutoka kwa serikali, wakati yeye ndio mwenyekiti wa shirika lenyewe. Jibu lake likawa, 'ningekuambia ila naogopa kusema kwasababu sina uhakika'. Seriously? Kwa kuhakikisha kwamba viongozi wanawajibika, hapo huwa nimempa JPM marks mia juu ya mia.
 
Tayukwa

Tayukwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2014
Messages
914
Likes
930
Points
180
Tayukwa

Tayukwa

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2014
914 930 180
Nahisi thamani ya pesa yangu inashuka kila siku ingawa idadi huwa vile vile au nyingi zaidi ya vile. Ila tatizo thamani na kila ikinipotea basi inaniwia maumivu makubwa sana ku recover hasa kwenye utawala huu wa uncle magu
 
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
6,582
Likes
9,787
Points
280
Age
26
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
6,582 9,787 280
Tatizo hujakaa kwa kutulia na kumtafakari vizuri nyendo za huyu Rais wetu mpendwa, laiti ungetuliza akili ukamfatilia vizuri unaweza kumuita mwanao au mume wako Magufuli.
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,723
Likes
11,161
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,723 11,161 280
Huku kufuta na kuteua kupitia vyombo vya habari hadharani kihivi ndio napata matatizo naye, maana hapo anayesemwa hajapewa fursa aeleze kwanini mradi unachelewa, nimewahi kufanya miradi ya kiserikali, unacheleweshwa na kuwa frustrated kishenzi, halafu kiongozi mpenda sifa za media anaweza akakakuibukia na wana habari huku akifoka foka bila kutaka kuskliza sababu zako.
Magu hafanyi uchunguzi wa kindani kabla kusema sema, juzi niliona anamkashifu mkuu fulani wa polisi anayeitwa Mambosasa kutokana na utekwaji nyara wa yule bilionea, alikua anahoji na kutuhumu kisa hajaona mtu akipelekwa mahakamani, baadaye huyo Mambosasa alihojiwa na wanahabari na nikaona anatoa majibu ya kueleweka sana, nikashangaa ikawaje rais amkashifu hadharani bila kufanya uchunguzi wake kwanza, hana washauri? Au hawasklizi?
 
Mkikuyu- Akili timamu

Mkikuyu- Akili timamu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2018
Messages
2,855
Likes
4,393
Points
280
Mkikuyu- Akili timamu

Mkikuyu- Akili timamu

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2018
2,855 4,393 280
Mlevi uhuru yupo matembezi ulaya, ghafla nastukia hela za ujenzi wa mabawa zimeliwa..Alafu unaona mijinga ikimsifia hapa..Wajinga kweli ni wengi
 
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2017
Messages
8,039
Likes
7,846
Points
280
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2017
8,039 7,846 280
Magufuli ukiachana na fujo zake za kubinya freedom of expression, hana wa kulinganishwa naye hapa Africa, hilo lipo wazi na wanaojaribu kumsema vibawa ni wivu na Chiku, lakini ndani ya nafsi zao wanaujua ukweli.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,418
Likes
51,085
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,418 51,085 280
Huyu jamaa hapendi mchezo,
1.Anateuwa mtu mwingine wa kuifanya Kazi.
2.Anafuta wazembe - Kesho usionekane hapa
3.Unaambiwe ueleze vile pesa zilivyotumika
4.Halafu unaambiwa mungu akubariki

:D:D:D:D

Jamaa ana mke wake.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
7,322
Likes
6,014
Points
280
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
7,322 6,014 280
Mlevi uhuru yupo matembezi ulaya, ghafla nastukia hela za ujenzi wa mabawa zimeliwa..Alafu unaona mijinga ikimsifia hapa..Wajinga kweli ni wengi
Mfumo wa utawala wa Kenya ni tofauti kwa mtu makini, chini ya katiba mpya ya Kenya 2010, madaraka ya rais yalipunguzwa kwa kiasi kikubwa. Kisha yakasambazwa kwenye taasisi husika k.m. mahakama, bunge, EACC, DCI. Ndio maana anachofanya Magufuli, kuteua na kufutana kazi 'at will' ikifanyika Kenya itakua inakiuka katiba. Jukumu la rais nikuwezesha taasisi kama hizo na miongo mitatu ya serikali. Kwa hilo ameweza na ufisadi ukipigwa vita kwa njia ambazo zinaheshimu katiba basi kutakuwa na mafanikio makubwa, hapo baadaye.
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
33,873
Likes
36,543
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
33,873 36,543 280
Huku kufuta na kuteua kupitia vyombo vya habari hadharani kihivi ndio napata matatizo naye, maana hapo anayesemwa hajapewa fursa aeleze kwanini mradi unachelewa, nimewahi kufanya miradi ya kiserikali, unacheleweshwa na kuwa frustrated kishenzi, halafu kiongozi mpenda sifa za media anaweza akakakuibukia na wana habari huku akifoka foka bila kutaka kuskliza sababu zako.
Magu hafanyi uchunguzi wa kindani kabla kusema sema, juzi niliona anamkashifu mkuu fulani wa polisi anayeitwa Mambosasa kutokana na utekwaji nyara wa yule bilionea, alikua anahoji na kutuhumu kisa hajaona mtu akipelekwa mahakamani, baadaye huyo Mambosasa alihojiwa na wanahabari na nikaona anatoa majibu ya kueleweka sana, nikashangaa ikawaje rais amkashifu hadharani bila kufanya uchunguzi wake kwanza, hana washauri? Au hawasklizi?
Ukiona ameenda hapo ujue ana intel zote.
 
Ngararimu

Ngararimu

Senior Member
Joined
Nov 30, 2011
Messages
135
Likes
124
Points
60
Ngararimu

Ngararimu

Senior Member
Joined Nov 30, 2011
135 124 60
Huyu jamaa hapendi mchezo,
1.Anateuwa mtu mwingine wa kuifanya Kazi.
2.Anafuta wazembe - Kesho usionekane hapa
3.Unaambiwe ueleze vile pesa zilivyotumika
4.Halafu unaambiwa mungu akubariki

:D:D:D:D

Huyu jamaa ukiacha kasoro ndogo ndogo za kukandamiza uhuru wa kuongea hakuna mfano wake katika nchi za dunia ya tatu. Binafsi namkubali sana na huwa namuwekaga kwenye nia za misa kila j2.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2017
Messages
8,039
Likes
7,846
Points
280
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2017
8,039 7,846 280
Mfumo wa utawala wa Kenya ni tofauti kwa mtu makini, chini ya katiba mpya ya Kenya 2010, madaraka ya rais yalipunguzwa kwa kiasi kikubwa. Kisha yakasambazwa kwenye taasisi husika k.m. mahakama, bunge, EACC, DCI. Ndio maana anachofanya Magufuli, kuteua na kufutana kazi 'at will' ikifanyika Kenya itakua inakiuka katiba. Jukumu la rais nikuwezesha taasisi kama hizo na miongo mitatu ya serikali. Kwa hilo ameweza na ufisadi ukipigwa vita kwa njia ambazo zinaheshimu katiba basi kutakuwa na mafanikio makubwa, hapo baadaye.
Hahahahahah, haya ni Maneno ya kushindwa na kukata tamaa, au kutaka kuhalalisha uzembe na kushindwa kwa Uhuru Kenyatta na serikali yake katika kupambana na rushwa na kusimamia rasilimali za nchi.

Kuna wakati Uhuru Kenyatta alisema hawezi kupambana na rushwa kwasababu katiba haimruhusu, hivi kweli katiba inamkataza asiwabadilishe au kuwafuta kazi watumishi aliowateuwa mwenyewe pale wanapotuhumiwa kula rushwa au kushindwa kufanya kazi vizuri,mbona juzi alimfuta kazi CS wa sports, Mbona hakusingizia katiba, au alitumia katiba ipi?, acheni kutetea uzembe na udhahifu wa rais wenu, Wakenya wengi wanekiri kwamba Uhuru hawezi kupambana na ufisadi, acha kusingizia katiba.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkikuyu- Akili timamu

Mkikuyu- Akili timamu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2018
Messages
2,855
Likes
4,393
Points
280
Mkikuyu- Akili timamu

Mkikuyu- Akili timamu

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2018
2,855 4,393 280
Mfumo wa utawala wa Kenya ni tofauti kwa mtu makini, chini ya katiba mpya ya Kenya 2010, madaraka ya rais yalipunguzwa kwa kiasi kikubwa. Kisha yakasambazwa kwenye taasisi husika k.m. mahakama, bunge, EACC, DCI. Ndio maana anachofanya Magufuli, kuteua na kufutana kazi 'at will' ikifanyika Kenya itakua inakiuka katiba. Jukumu la rais nikuwezesha taasisi kama hizo na miongo mitatu ya serikali. Kwa hilo ameweza na ufisadi ukipigwa vita kwa njia ambazo zinaheshimu katiba basi kutakuwa na mafanikio makubwa, hapo baadaye.
Katiba ya kenya inampa Rais uwezo wa kuteuawa na kufuta wakungezi wa idara za serikali kwa hiari yake. Lakini mlevi uhuru yupo bize kudara dara wasichana watangazaji wa CNN mara anashtukia pesa za nchi zimeliwa kama yupo kileleni karibu azimwage😂😂😂😂
Useless guy
 
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
7,322
Likes
6,014
Points
280
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
7,322 6,014 280
Hahahahahah, haya ni Maneno ya kushindwa na kukata tamaa, au kutaka kuhalalisha uzembe na kushindwa kwa Uhuru Kenyatta na serikali yake katika kupambana na rushwa na kusimamia rasilimali za nchi.

Kuna wakati Uhuru Kenyatta alisema hawezi kupambana na rushwa kwasababu katiba haimruhusu, hivi kweli katiba inamkataza asiwabadilishe au kuwafuta kazi. Jamii Forums mobile app
Eti kukata tamaa, wewe unajua kinachoendelea sasa hivi kuhisiana na vita dhidi ya ufisadi? Mbona hivi majuzi mawaziri kadhaa wamekuwa summoned na DPP na DCI? Tena wakaketi mbele yao na kujibu maswali huku wakijetetea wakiwa wametokwa na kijasho? Hakuna wakati ambapo vita dhidi ya ufisadi umetekelezwa kwa nia na kujitolea kama sasa hivi. DPP Noordin Haji, DCI Kinoti na AG Kariuki wameliamsha na kitaeleweka. Kwani Echesa alifutwa kazi kwanini? Taasisi mbali mbali ikiwepo mahakama zimekomaa na kuimarika. Hatutegemei mtu mmoja.
 
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
7,322
Likes
6,014
Points
280
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
7,322 6,014 280
Katiba ya kenya inampa Rais uwezo wa kuteuawa na kufuta wakungezi wa idara za serikali kwa hiari yake. Lakini mlevi uhuru yupo bize kudara dara wasichana watangazaji wa CNN mara anashtukia pesa za nchi zimeliwa kama yupo kileleni karibu azimwage
Hehehe! :D Ndio maana thamani ya shilingi inaimarika kila uchao. Viashiria vinaonesha 'Investor confidence', 'ease of doing business' na vitu kama hivyo vinazidi kuboreka. Ugatuzi unaonesha matunda yake na marais na wawekezaji wa nchi za nje wanatiririka Kenya kila uchao. Miundu mbinu inaimarishwa. Haya yote chini ya tishio la ugaidi. Kweli rais U.K. amefeli.
 
blackcornshman

blackcornshman

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
1,811
Likes
2,013
Points
280
blackcornshman

blackcornshman

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
1,811 2,013 280
Katiba ya kenya inampa Rais uwezo wa kuteuawa na kufuta wakungezi wa idara za serikali kwa hiari yake. Lakini mlevi uhuru yupo bize kudara dara wasichana watangazaji wa CNN mara anashtukia pesa za nchi zimeliwa kama yupo kileleni karibu azimwage😂😂😂😂
Useless guy
Hahahha HEAVY
 

Forum statistics

Threads 1,273,529
Members 490,428
Posts 30,484,274