S1930 j. M. Kikwete secondary school | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

S1930 j. M. Kikwete secondary school

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Masanilo, Feb 1, 2011.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Matokeo ya JM Kikwete Secondary School





    NATIONAL EXAMINATIONS COUNCIL OF TANZANIA

    CSEE 2010 EXAMINATION RESULTS


    S1930 J. M. KIKWETE SECONDARY SCHOOL


    DIV-I = 0


    DIV-II = 4


    DIV-III = 2


    DIV-IV = 29


    FLD = 52


    Aibu hii! 60 % ya watahiniwa walamemba Div Zero!
     
  2. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,916
    Likes Received: 3,182
    Trophy Points: 280
    Hili tumeshalijadili sana....shule kuitwa Profesa haina maana itazalisha madaktari wa falsafa.....shule ni zaidi ya jina...
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    si wnadhani ufahari mwenzao mkapa alikataa shule 1 ya kata huko songea kupewa jina lake...............
     
  4. Waberoya

    Waberoya Platinum Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 10,432
    Likes Received: 2,680
    Trophy Points: 280
    Unataka tujadili shule ya Kikwete au matokeo in general? your take is so shallow and is limiting us to discuss in broader view
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 180
    Mbona shule nyingi ni aibu tupu au hiyo yenye jina lake ndio aibu imezidi?
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Form four 2010 results reflects the type, desire, morale and direction of students, teachers and the sitting government's policy on education! Kwa hiyo kilichopo hapa ni kwamba kwa mwaka huu an approx. of 60% of students is inelligible for further studies! labda wa-join mgambo/sungu sungu
     
  7. tama

    tama JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni bora alikataa,cz kama huyu mkwere na mzee wa mropokaji lol hzo shule zenye majina yao ni aibu tupu.
     
  8. I

    Ibwe Member

    #8
    Feb 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuangalie matokeo kwa ujumla taifa linaangamia hayo majina hayana maana shule iitwe kikwete, kiwete... hata ibwe si tija kwa taifa kinachotakiwa ni vipi inamuandaa mtanzania kuyamudu maisha yake kwa ufanisi
     
Loading...