Rwanda wadai wanashambuliwa na majeshi ya Congo(FARDC)

Rwanda wadai wanashambuliwa na majeshi ya Congo(FARDC)

kagame maji yatamkuta mlangoni tu ngoja ahangaike,
 
So hapa Kagame or Rwanda wanahusika vipi na hii war? maana wanaopigana ni Congolese lakini discussions ni Rwanda...upuuzi mtupu!!
 
So hapa Kagame or Rwanda wanahusika vipi na hii war? maana wanaopigana ni Congolese lakini discussions ni Rwanda...upuuzi mtupu!!


KUTOA MAPOVU HAKUSAIDII KUBADILI UKWELI KUWA UWONGO! M23 WANASAIDIWA NA RWANDA. UPO Koba, hata slim boy kashaanza kuweweseka kama wewe, eti majeshi ya un yanavaa kombati za askari wa kongo.
 
Nenda kaandamane huko wewe

rwanda ishaanza kuwaka moto, chezea maisha ya watu wewe, FLDR walikuwa na matumaini na slim boy sasa baada ya kukataa ule ushauri wa KIKWETE sasa wamelianzisha wameshatambua amani ya kweli na ya kudumu ni kummwondosha slim boy!
 
rwanda ishaanza kuwaka moto, chezea maisha ya watu wewe, FLDR walikuwa na matumaini na slim boy sasa baada ya kukataa ule ushauri wa KIKWETE sasa wamelianzisha wameshatambua amani ya kweli na ya kudumu ni kummwondosha slim boy!
Delusional!
 
So hapa Kagame or Rwanda wanahusika vipi na hii war? maana wanaopigana ni Congolese lakini discussions ni Rwanda...upuuzi mtupu!!

Poor Kobe.mpaka sasa unayaka kusema huelewi kwanini Rwanda wala Kagame wanatajwa???!
basi kaa tulia soon ukweli utaujua
 
Poor Kobe.mpaka sasa unayaka kusema huelewi kwanini Rwanda wala Kagame wanatajwa???!
basi kaa tulia soon ukweli utaujua
Miaka inapita you saying same shit,the only thing happening wenzako wanashikwa na kuwa arrested na kutupwa jela kila siku dunia nzima ingawaje hizo news huwezi kuleta hapa,Rwanda is fine na they need/appreciate Kagame sio hao wakimbizi wanaoogopa kurudi kwao,nyie endeleeni na ndoto za mchana.
 
Jinsi PK alivyomuonyesha Jeuri JK, nafikiri Mkulu wa Magogoni atataka kwa udi na uvumba kumharibia PK huko Congo
 
A wishful thinking and feel good topic for all ant Kagame and tutsi haters,nani aliwaambia Rwanda ipo Congo au inamsaidia M23 kupigana?ama kweli ignorance ni mzigo!!
Wewe na watutsi wenzako (blood suckers), ndio mko ignorant.. nani hajui mko DRC mkiwaua raia wasio na hatia katika nchi yao? What a cursed ethnic group, tutsi!..hiyo damu mnayomwaga itawafuata hadi mwisho wenu!...unasubiria nyie ndo mtuambie kuwa mko Congo au hampo? utasubiri sana;; the whole world knows what you are doing in the DRC!.. Hamuonagi aibu???... damu za watu mnazomwaga bila sababu zitawafikisha wapi? Huyo shetani mnayemtumikia ashawafikisha kubaya sana! Heri mngeondokana na hicho kiburi chenu mtubu MUNGU awasamehe!...mnatia hasira sana watu mliojaa chuki na kiburi na kujiona kuwa you are the only ones mnaofaa kuishi katika hii dunia!
 
Poor Kobe.mpaka sasa unayaka kusema huelewi kwanini Rwanda wala Kagame wanatajwa???!
basi kaa tulia soon ukweli utaujua
Babukijana, huyo Kobe anaelewa sana ila kwa akili zao fupi wanadhani hatujui mipango ya kipumbavu waliyonayo watutsi! .... ------ of highest degree!!....shida yao they think everyone is as foolish as they are....mna laana nyie watutsi...tubuni MUNGU ni mwenye rehema atawasamehe
 
come rain ... come sun ... kimbaumbau ataisoma tu! utter nonsense!
 
Wewe na watutsi wenzako (blood suckers), ndio mko ignorant.. nani hajui mko DRC mkiwaua raia wasio na hatia katika nchi yao? What a cursed ethnic group, tutsi!..hiyo damu mnayomwaga itawafuata hadi mwisho wenu!...unasubiria nyie ndo mtuambie kuwa mko Congo au hampo? utasubiri sana;; the whole world knows what you are doing in the DRC!.. Hamuonagi aibu???... damu za watu mnazomwaga bila sababu zitawafikisha wapi? Huyo shetani mnayemtumikia ashawafikisha kubaya sana! Heri mngeondokana na hicho kiburi chenu mtubu MUNGU awasamehe!...mnatia hasira sana watu mliojaa chuki na kiburi na kujiona kuwa you are the only ones mnaofaa kuishi katika hii dunia!
Hii diarrhea uliyonayo naona haikutendei haki,tafuta choo ukanye!!
 
Nimebahatika kuona picha za askari wetu waliouawa huko SUDAN kwakweli hauziangalii mara mbili kwa jinsi walivyoharibiwa kwa risasi na mabomu. Kuna majeruhi mmoja kaungua yaani Kudra za mwenyezi Mungu ndiyo zinaweza kumsaidia apone kabisa, wakati naziangalia mpaka machozi yamenitoka. Kwakweli kama huyu Kimbaumbau Gaidi Mkuu wa ukanda wa maziwa makuu anahusika kwa kuwafanya vile wanajeshi wetu basi amiri jeshi mkuu hana budi kuamrisha liwalo na imma Tanzania ifutike kwenye ramani ya dunia au kimbaumbau atolewe madarakani kwa nguvu.

R.I.P Wazalendo wetu na Majeruhi Inshallah mwenyezi Mungu awaponye haraka.

unajua mkuu ni wazi kwamba Kagame anaweza kuhusika na haya mauaji ya askari wetu. Kumbuka sio lazima rwanda wawe pale wanaweza kweli kuwalipa watu tu wakafanya vile.
pia ikumbukwe General aliyetoka aliyekuwa anaongoza kambi huko south sudan alikuwa mnyaruanda na nafasi yake ilichukuliwa na mtanzania . Kwahiyo bwana skeleton anaumia roho sana na pia kumbuka anaumia roho kuona kwamba tunataka kuipa congo amani na hilo kwakwe halitaki .
Anachofanya ni kuharibu na kuogopesha wanajeshi wa tanzania waliopo nje ya nchi na kushusha moral its more like a psychological attack .
Kila mtu anasema ni Kagame lkni uchunguzi unafanyika . na huyu bwana tutampata tuu.
 
Rwanda's ministry of defense has confirmed the deliberate bombing today on Rwandan territory from a DRC area controlled by FARDC and Monusco.
"Two bombs landed at Kageshi and Gasiza cells, Busasamana sector, Rubavu District, Western Rwanda at 15h05," said military spokesman brig-gen Joseph Nzabamwita. "This was a provocative and deliberate act by FARDC and Monusco since there was no fighting nearby between the warring factions. Fighting between FARDC and M23 started on Sunday, and we have credible information that FDLR is currently embedded in FARDC."
There were no casualties from the bombings on Rwandan territory and Nzabamwita urged population to remain calm as the government engages the DRC government and Monusco to ask them to desist from any provocative acts on Rwandan soil.
 
Hii diarrhea uliyonayo naona haikutendei haki,tafuta choo ukanye!!
Hahaaaa....safi sana; huo ndio ukweli upende usipende. Unaona hata kauli zenu pia hazina hadhi ya kuandikwa huku jf. Hii forum ya watu kujadiliana kwa hoja na sio kaundika upuuzi kama huu. UKWELI UMEKUINGIA KISAWASAWA....HAHAHAAAAAAAAA........ MNATIA HURUMA SANA NYIE watutsi...killers
 
Hahaaaa....safi sana; huo ndio ukweli upende usipende. Unaona hata kauli zenu pia hazina hadhi ya kuandikwa huku jf. Hii forum ya watu kujadiliana kwa hoja na sio kaundika upuuzi kama huu. UKWELI UMEKUINGIA KISAWASAWA....HAHAHAAAAAAAAA........ MNATIA HURUMA SANA NYIE watutsi...killers
Actual facts mean nothing to an idot like you,what you know is just yapping yapping ...just get the fukkc out!!!
 
Back
Top Bottom