Rwanda wadai wanashambuliwa na majeshi ya Congo(FARDC)

Rwanda wadai wanashambuliwa na majeshi ya Congo(FARDC)

A wishful thinking and feel good topic for all ant Kagame and tutsi haters,nani aliwaambia Rwanda ipo Congo au inamsaidia M23 kupigana?ama kweli ignorance ni mzigo!!
huitaji darubini kutambua kuwa kagame ni mnufaika wa vita vya DRC!. Btw, kwanini kagame alipinga matumizi ya drones kule drc?
 
actual facts mean nothing to an idot like you,what you know is just yapping yapping ...just get the fukkc out!!!

koba, huku kwetu tanzania kuna msemo usemao mwanzo wa ngoma ni lele, mwambie slim boy ajiandae kigali itawaka moto muda si mrefu, laana na damu za watoto na wanawake wa drc zinaanza kumtafuta.
 
actual facts mean nothing to an idot like you,what you know is just yapping yapping ...just get the fukkc out!!!

idiot huyo huyo ndiye atakaye ondoa mateso ya vita drc baada ya bosi wako slim boy kuondolewa nje ya ikulu ya kigali.
 
This time Wanyarwanda ndio watalijua JWTZ, tena Kagame anaweza kuondoka Ikulu pale. Anapaswa kuziogopa mno mission za kijeshi za Tanzania, wenzake wa EAC aliowateka wanautazama tuu mchezo na finally utawaona wanaomba kukutana na JK.

Halafu ilikuwaje hii Rwanda ikaingizwa kwenye EAC? Hawafai hawa watu na ndio maana Mungu kawapa eneo dogo sana kujitawala.

Poor on u Kagame!
 
JF International = Paul Kagame haters official page!
 
Hii diarrhea uliyonayo naona haikutendei haki,tafuta choo ukanye!!
Mkuu Koba pamoja na wana JF weledi kujaribu kukuelimisha kistaarabu, naona hubadadiriki chochote sijui kwa nini!! Kitu kinacho nishangaza ni kwamba siku za nyuma ulikuwa unajitahidi sana kutumia lugha ya staha/heshima - lakini kadiri siku zinavyo sogea naona lugha yako imehanza kubaridika gafla na kuwa ya mkato mkato na matusi juu, kwa nini umeanza kuwa a buddle of NERVERS. Mkuu hebu kuwa mkweli kuna nini lately kinachokufanya uwe overly PETRIFIED? Are you smelling the beginning of the END of your OMNI PRESENT, OMNI POTENT Skipper!!! Kuwa jasiri u-repent mapema kabla hujachelewa, nina hakika Internation Community itakusamehe, maanake nyinyi STORM TROOPER wa Jamaa mnahendeshwa tu kama robot hamna guts za kuhoji adventure hatarishi za mkuu wenu! As far as your concern his Majesty wenu ni DEMIGOD i.e hawezi kufanya makosa - si kosa lako si unajua tena mtu ukiwa brought up kwenye kambi zinazo fanana na zile za Kibbutz (Israel) asubuhi na jioni unakuwa brain washed kuwadharau binadamu wenzako kwa kuelezwa kwamba nyinyi ndio mna hati miliki hapa duniani ya kutawala binadamu wenzenu!!! Mnafudishwa na mababa na mababu zenu tangu mkiwa watoto wadogo muwe majeuri, kiburi na dharau kupindukia mtumie overt na covert means kupandikiza ndugu zenu kwenye nafasi nyeti ndani ya Serikali za jirani zenu ili eventually muweze kutawala East and Central Afrcan, Koba unabisha? Hebu soma tena TUTSI MANIFESTO haina tofauti na kitabu cha Mein Kampf kilicho andikwa na Nazi leader Adolf Hitler soma vile vile speech ya 1985 ya P.W.Botha the hard-nosed South African leader who struggled vainly to preserve apartheid rule in a tide of global condemnation.
 
Mkuu Koba pamoja na wana JF weledi kujaribu kukuelimisha kistaarabu, naona hubadadiriki chochote sijui kwa nini!! Kitu kinacho nishangaza ni kwamba siku za nyuma ulikuwa unajitahidi sana kutumia lugha ya staha/heshima - lakini kadiri siku zinavyo sogea naona lugha yako imehanza kubaridika gafla na kuwa ya mkato mkato na matusi juu, kwa nini umeanza kuwa a buddle of NERVERS. Mkuu hebu kuwa mkweli kuna nini lately kinachokufanya uwe overly PETRIFIED? Are you smelling the beginning of the END of your OMNI PRESENT, OMNI POTENT Skipper!!! Kuwa jasiri u-repent mapema kabla hujachelewa, nina hakika Internation Community itakusamehe, maanake nyinyi STORM TROOPER wa Jamaa mnahendeshwa tu kama robot hamna guts za kuhoji adventure hatarishi za mkuu wenu! As far as your concern his Majesty wenu ni DEMIGOD i.e hawezi kufanya makosa - si kosa lako si unajua tena mtu ukiwa brought up kwenye kambi zinazo fanana na zile za Kibbutz (Israel) asubuhi na jioni unakuwa brain washed kuwadharau binadamu wenzako kwa kuelezwa kwamba nyinyi ndio mna hati miliki hapa duniani ya kutawala binadamu wenzenu!!! Mnafudishwa na mababa na mababu zenu tangu mkiwa watoto wadogo muwe majeuri, kiburi na dharau kupindukia mtumie overt na covert means kupandikiza ndugu zenu kwenye nafasi nyeti ndani ya Serikali za jirani zenu ili eventually muweze kutawala East and Central Afrcan, Koba unabisha? Hebu soma tena TUTSI MANIFESTO haina tofauti na kitabu cha Mein Kampf kilicho andikwa na Nazi leader Adolf Hitler soma vile vile speech ya 1985 ya P.W.Botha the hard-nosed South African leader who struggled vainly to preserve apartheid rule in a tide of global condemnation.
You don't know me like that bro and my wellbeing/life yangu haitegemei nafasi nyeti za serikali and will never,hayo mengine yote uliyoandika yanaonyesha jinsi ulivyo deluded with reality na hakuna hata kimoja hapo kina ukweli wowote zaidi ya fantasy zenu driven by hate and ignorance,you people get busy linking every garbage on Earth with Kagame, lakini Economically,politically,socially etc Rwanda is better off with Kagame kuliko hao heroes wako genociders & extremist ambao sasa are making havoc in Congo,Rwandese are not stupid people na wanaona life yao improved a great deal under Kagame,Rwanda wako busy making money,building their cities,insititution,military and educating their children etc and is paying off everyday,and tell Congolese the truth shida zao ni wao wenyewe sio Rwanda,na hakuna any single soldier from Rwanda kwenye ardhi yao na Rwanda wish wangekuwa na amani ili wafanye nao business lakini ni mpaka hapo watakapoacha kuchinjana.
 
You don't know me like that bro and my wellbeing/life yangu haitegemei nafasi nyeti za serikali and will never,hayo mengine yote uliyoandika yanaonyesha jinsi ulivyo deluded with reality na hakuna hata kimoja hapo kina ukweli wowote zaidi ya fantasy zenu driven by hate and ignorance,you people get busy linking every garbage on Earth with Kagame, lakini Economically,politically,socially etc Rwanda is better off with Kagame kuliko hao heroes wako genociders & extremist ambao sasa are making havoc in Congo,Rwandese are not stupid people na wanaona life yao improved a great deal under Kagame,Rwanda wako busy making money,building their cities,insititution,military and educating their children etc and is paying off everyday,and tell Congolese the truth shida zao ni wao wenyewe sio Rwanda,na hakuna any single soldier from Rwanda kwenye ardhi yao na Rwanda wish wangekuwa na amani ili wafanye nao business lakini ni mpaka hapo watakapoacha kuchinjana.
kumbuka taifa la rwanda linauza madini ambayo hayakuwahi kugunduliwa ktk aridhi ya rwanda! ambayo kimsingi yapo drc.
 
Mkuu Koba pamoja na wana JF weledi kujaribu kukuelimisha kistaarabu, naona hubadadiriki chochote sijui kwa nini!! Kitu kinacho nishangaza ni kwamba siku za nyuma ulikuwa unajitahidi sana kutumia lugha ya staha/heshima - lakini kadiri siku zinavyo sogea naona lugha yako imehanza kubaridika gafla na kuwa ya mkato mkato na matusi juu, kwa nini umeanza kuwa a buddle of NERVERS. Mkuu hebu kuwa mkweli kuna nini lately kinachokufanya uwe overly PETRIFIED? Are you smelling the beginning of the END of your OMNI PRESENT, OMNI POTENT Skipper!!! Kuwa jasiri u-repent mapema kabla hujachelewa, nina hakika Internation Community itakusamehe, maanake nyinyi STORM TROOPER wa Jamaa mnahendeshwa tu kama robot hamna guts za kuhoji adventure hatarishi za mkuu wenu! As far as your concern his Majesty wenu ni DEMIGOD i.e hawezi kufanya makosa - si kosa lako si unajua tena mtu ukiwa brought up kwenye kambi zinazo fanana na zile za Kibbutz (Israel) asubuhi na jioni unakuwa brain washed kuwadharau binadamu wenzako kwa kuelezwa kwamba nyinyi ndio mna hati miliki hapa duniani ya kutawala binadamu wenzenu!!! Mnafudishwa na mababa na mababu zenu tangu mkiwa watoto wadogo muwe majeuri, kiburi na dharau kupindukia mtumie overt na covert means kupandikiza ndugu zenu kwenye nafasi nyeti ndani ya Serikali za jirani zenu ili eventually muweze kutawala East and Central Afrcan, Koba unabisha? Hebu soma tena TUTSI MANIFESTO haina tofauti na kitabu cha Mein Kampf kilicho andikwa na Nazi leader Adolf Hitler soma vile vile speech ya 1985 ya P.W.Botha the hard-nosed South African leader who struggled vainly to preserve apartheid rule in a tide of global condemnation.

Mkuu, first can you tell me where I can get that "TUTSI MANIFESTO" i would like to get my hands on it. You know why? because i know its not there!! Also, what tanzanians do not understand and it is all of them is that the rwandese do not hate them. what they hate is any person who thinks that rwandese do not have a right to live. when your neigbor that you have lived with for many years one days wakes up and kills all your family members without any warning and just cause then that person has to face justice. Those fdlr who are still in congo are those that know that they cannot go back to their villages because of fear. However, for your information majority of refugees have returned to rwanda and are living and contributing to the development of their country. I know there is always going to be xenophobia against rwandese but it is unfounded. What we want is respect for our right to determine our own destiny.
 
This time Wanyarwanda ndio watalijua JWTZ, tena Kagame anaweza kuondoka Ikulu pale. Anapaswa kuziogopa mno mission za kijeshi za Tanzania, wenzake wa EAC aliowateka wanautazama tuu mchezo na finally utawaona wanaomba kukutana na JK.

Halafu ilikuwaje hii Rwanda ikaingizwa kwenye EAC? Hawafai hawa watu na ndio maana Mungu kawapa eneo dogo sana kujitawala.

Poor on u Kagame!

Na ndio maana nyie mungu akawanyima uelewa wa kiingereza mkatawaliwa na wakenya kwenye kazi zenu.
 
Kagame ni ngangari kinoma.tusije tukapata kichapo ,kama alivyopata Wamarekani huko vietnam.kwani vietnam ni nchi ndogo sana ,lakini iliwashikisha adabu wamarekani.sasa inakuja kwetu sisi.Huu ndio wakati tutacha vita na mwisho wa kuongea sana.Vita ni vifaa siku hizi sio idadi ya wanajeshi hapana.Juna wenyewe wamelijua hilo sasa wanatengeneza vifaa vya kisasa.walikuwa wanategemea idadi kubwa la wanajeshi kumbe bure tu.
 
Back
Top Bottom