Rushwa nje nje, Serikali litupie jicho hili

Rushwa nje nje, Serikali litupie jicho hili

Mpigaji kazi utamjua kwa kutomsaidia dhalimu kutokuiba kura.
Nadhani Mambo ya Uchaguzi yalisha kwisha Sasa tupigeni kazi! Mbeligiji Yuko zake Ubelgiji anakula zake Ma Baga!! Na Magufuli Yuko zake Chamwino anatafuta Watu wa kupiga nae Kazi!!
 

Usikimbie tu....

Unaniita swine?
Nakusisitiza kawe hakuna mbulula Kama ww unaye jiita genius. Genius unaitwa na watu sio kujiita mwenyewe...
Unakuja jf na hbr zako kwamba Fulani kasema hv hivyo member wajadili... Hauna thread za maana zaidi ya kuongelea matamshi ya watu na eneo la kawe... Jiangalie utaolewa... Kwanza unakaa kawe ipi maana napajua kuanzia madukani hd maringo... M*bwa jike ww.
 
Usikimbie tu....

Unaniita swine?
Nakusisitiza kawe hakuna mbulula Kama ww unaye jiita genius. Genius unaitwa na watu sio kujiita mwenyewe...
Unakuja jf na hbr zako kwamba Fulani kasema hv hivyo member wajadili... Hauna thread za maana zaidi ya kuongelea matamshi ya watu na eneo la kawe... Jiangalie utaolewa... Kwanza unakaa kawe ipi maana napajua kuanzia madukani hd maringo... M*bwa jike ww.
Dame Fool.
 
Nchi ya chama kimoja, hakuna kitu tutafanya tukasonga mbele bila RUSHWA. Zidumu fikra za mwenyekiti.
 
Nadhani Mambo ya Uchaguzi yalisha kwisha Sasa tupigeni kazi! Mbeligiji Yuko zake Ubelgiji anakula zake Ma Baga!! Na Magufuli Yuko zake Chamwino anatafuta Watu wa kupiga nae Kazi!!


Hivi nimeongelea uchaguzi wapi ?? Na huyo Jambazi Magufuli ataipiga kazi na majambazi aliyoyachaguwa ya TAKUKURU.

Tunaisoma namba wote

Kumbuka, aingiaye kwa upanga hutoka kwa upanga
 
Mara hii baada ya uchaguzi kumalizika malalamiko yameanza tena?
Rushwa haijawi kukomeshwa hapa Tanzania!
 
Haya mambo ni common katika situation ambazo demand ni kubwa. Hupati kitu bila kutoa kitu. Ni maisha magumu sana kwa wasio na kitu.

Vumilia ndg na endelea kupambana uku ukiomba Mungu akukutanishe na watu sahihi wakusaidie bila kutaraji kitu toka kwako.

Watu wa namna hiyo huwa ni wachache ila wapo na siku ukikutana nao utajua umekutana na malaika. Watakupambania utadhani wewe ni mtoto wao.

Maombi yangu huwa ni juu ya kundi la watu Kama hawa. Hawa watu huwa ni Kama maji jangwani, jua wakati wa bariidi, hewa ndani ya shimo refu.

Watu wema ukisoma comment hii itikia kwa nguvu Amina. Nyie ni my inspiration
 
Serikali ya awamu ya tano ilishamaliza rushwa na ufisadi wote walibaki wapinzani tu ndio wanakwamisha maendeleo kuelekea nchi za dunia ya kwanza , moja kwa moja G 8 .
 
Back
Top Bottom