wa hapahapa
JF-Expert Member
- Aug 22, 2012
- 7,460
- 4,404
Ajira zenyewe hazitatoka mwaka huu pili nani asiyejua kuwa rushwa na chamadola ni kama misuli na damu
Hivi zile ajira za walimu zilizotolewa wakati wa kampeni... Wameshaajiriwa?
Ajira zenyewe hazitatoka mwaka huu pili nani asiyejua kuwa rushwa na chamadola ni kama misuli na damu
Kivipi? Kwahiyo siku TAKUKURU ukiwapelekea 'Taarifa' muhimu ya 'Rushwa' kama hii yako 'wanakugeuka' na Wewe kuwa 'Mtuhumiwa' wao Mkuu?
We acha tuu haKivipi? Kwahiyo siku TAKUKURU ukiwapelekea 'Taarifa' muhimu ya 'Rushwa' kama hii yako 'wanakugeuka' na Wewe kuwa 'Mtuhumiwa' wao Mkuu?
We acha tuu haya mambo yana baraka zote kutoka juu kwa sababu najua wanayajua lkn hawataki kuwawajibishaKivipi? Kwahiyo siku TAKUKURU ukiwapelekea 'Taarifa' muhimu ya 'Rushwa' kama hii yako 'wanakugeuka' na Wewe kuwa 'Mtuhumiwa' wao Mkuu?
Nitaweka namba hapa na uthibitisho wa mtu alietoa 1m ili apate kazi na ikimsisitiza usiri na asitoe taarifa kwa watu wasiohusika na pia ikimsititiza atafute wadau wengine waliooma ajira za ualimu. mambo yalisha zagaaaKuna matapeli pia msipende kuwaonea watu.Ajira au majina Toka muda mrefu mbona yalishafanyiwa kazi tu.Kilichobaki ni kuachiwa tu.Tusichafuane Watanzania.
Wataajiriwa 2025Hivi zile ajira za walimu zilizotolewa wakati wa kampeni... Wameshaajiriwa?
Hili la kusema zina 'baraka' ya kutoka juu ndiyo 'umenikwaza' kabisa kwani siamini kama kwa 100% haya 'Matendo' yana 'baraka' kutoka huko juu.We acha tuu ha
We acha tuu haya mambo yana baraka zote kutoka juu kwa sababu najua wanayajua lkn hawataki kuwawajibisha
Usipende kusikia yanayokupendeza jitahidi kuwa mvumilivu na msikivu kwa yasiyo kufurahishaHili la kusema zina 'baraka' ya kutoka juu ndiyo 'umenikwaza' kabisa kwani siamini kama kwa 100% haya 'Matendo' yana 'baraka' kutoka huko juu.
Ina maana TAKUKURU ( PCCB ) hii ya Brigedia Mbungo imekuwa ya 'Kihuni' na 'hovyo hovyo' hivi? Nitakuwa wa mwisho 'Kuamini' hili Mkuu wangu.
Unaweza msaidia kuzipeleka.TAKUKURU wana Ofisi kila Mkoa na hapo ulipo Dodoma ni Makao Makuu yao kwanini usiende haraka hapo 'ukaripoti' kuliko kuja 'Kutupasha' hapa?
Usiweke no ya mtu hadharani kwa kivuli cha JF.Fahamu ya Kuwa Kuna matapeli Mkuu.Kama wewe unaweza kuwa msuluhishi wa hilo jambo fanya mawasiliano na huyo mtu kwa Kuwa unauelewa Basi ulimalize hilo jambo kwa kukemea Rushwa.Nitaweka namba hapa na uthibitisho wa mtu alietoa 1m ili apate kazi na ikimsisitiza usiri na asitoe taarifa kwa watu wasiohusika na pia ikimsititiza atafute wadau wengine waliooma ajira za ualimu. mambo yalisha zagaaa
Nashukueu kwa kunisaidiaUnaweza msaidia kuzipeleka.
Kigogo 'kawaharibu' mno 'Wapuuzi' wengi kama Wewe. Hivi kuna nchi ambayo Idara yake ya Usalama inaweza kuruhusu Wageni kufanya Mauwaji?Kwani huyo aliyeiunda yuko vipi ?? asingaliuwa watu na kukodisha majeshi Burundi ili kujiweka madarakani, sasa kama hiyo Takukuru yake inafanya kazi ki kweli ingalimuanza yeye na CCM yake
Usiweke no ya mtu hadharani kwa kivuli cha JF.Fahamu ya Kuwa Kuna matapeli Mkuu.Kama wewe unaweza kuwa msuluhishi wa hilo jambo fanya mawasiliano na huyo mtu kwa Kuwa unauelewa Basi ulimalize hilo jambo kwa kukemea Rushwa.
Mimi siwezi kuweka namba zao hapa hadharani lakini nikilazimishwa nitaweka namba za madalalai wao na wanaotuma namiamala inavyofanyikaUsiweke no ya mtu hadharani kwa kivuli cha JF.Fahamu ya Kuwa Kuna matapeli Mkuu.Kama wewe unaweza kuwa msuluhishi wa hilo jambo fanya mawasiliano na huyo mtu kwa Kuwa unauelewa Basi ulimalize hilo jambo kwa kukemea Rushwa.
Mimi ndiyo nimeziona au nazijua Kiufasaha kuliko Yeye?Unaweza msaidia kuzipeleka.
Mimi ndiyo nimeziona au nazijua Kiufasaha kuliko Yeye?
Hili la kusema zina 'baraka' ya kutoka juu ndiyo 'umenikwaza' kabisa kwani siamini kama kwa 100% haya 'Matendo' yana 'baraka' kutoka huko juu.
Kuzisoma ndiyo Kuelewa? Kama ni hivyo ( hivi ) mbona Darasani Wote huwa tunasoma na kufundishwa ila 'wanaoelewa' huwa ni 'Wachache' sana?Si umezisoma hapa?
Kampeni zimeisha na Siasa zimeshamalizika huku Rais akiwa ni Dk. John Pombe Joseph Magufuli hivyo huu 'Upuuzi' wako hauna Tija kwa sasa pia.Jiulize wafanyakazi hewa walitolewa ktk mfumo wa paylor, pamoja na wenye vyeti feki na wale walio ishia kidato Cha 4... Lkn hakuna ajira zilizotangazwa...
Wakati wa kampeni zilihaidiwa ajira za gafla za walimu zimeishia wapi?