Ruge Mutahaba kuliamsha dude Kesho 360 Clouds tv


GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
30,112
Likes
37,628
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
30,112 37,628 280
Kesho Jumanne tarehe 14 November 2017 kuanzia asubuhi ya Saa 12 hadi Saa 4 Mkurugenzi wa Vipindi na Uzalishaji Clouds Media Group Ruge Mutahaba anategemewa kuzungumza na Watanzania na Wadau wa Radio yake hiyo juu ya mambo mbalimbali.

Je Wewe Mdau wa JamiiForums unadhani moja ya jambo ambalo atalizungumzia ni lipi? Na unadhani kumetokea nini labda mpaka Kesho Bosi Ruge aamue kuzungumza na Wadau ndani ya Kipindi pendwa cha asubuhi cha 360 Clouds tv?

Nimepenyezewa za chini chini ( japo sina uhakika nazo 100% ) kwamba ukiachia mbali Kesho Yeye kuzungumzia Grande Finale Fiesta ya Dar es Salaam itakayofanyika tarehe 25 November 2017 kuna uwezekano mkubwa sana akaliamsha dude juu ya Kile Kilio chake kilichorekodiwa na mengineyo ya kumuhusu Mtangazaji fulani aliyegeuka Kero kwa Watazamaji kwa sasa.

Kesho Kazi ipo 360 Clouds tv na namsubiri kwa hamu zote nimuone Mtani wangu akitiririka na kuserereka.

Nawasilisha.
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
24,519
Likes
16,690
Points
280
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
24,519 16,690 280
Kesho Jumanne tarehe 24 November 2017 kuanzia asubuhi ya Saa 12 hadi Saa 4 Mkurugenzi wa Vipindi na Uzalishaji Clouds Media Group Ruge Mutahaba anategemewa kuzungumza na Watanzania na Wadau wa Radio yake hiyo juu ya mambo mbalimbali.

Je Wewe Mdau wa JamiiForums unadhani moja ya jambo ambalo atalizungumzia ni lipi? Na unadhani kumetokea nini labda mpaka Kesho Bosi Ruge aamue kuzungumza na Wadau ndani ya Kipindi pendwa cha asubuhi cha 360 Clouds tv?

Nimepenyezewa za chini chini ( japo sina uhakika nazo 100% ) kwamba ukiachia mbali Kesho Yeye kuzungumzia Grande Finale Fiesta ya Dar es Salaam itakayofanyika tarehe 25 November 2017 kuna uwezekano mkubwa sana akaliamsha dude juu ya Kile Kilio chake kile kilichorekodiwa na mengineyo ya kumuhusu Mtangazaji fulani aliyegeuka Kero kwa Watazamaji kwa sasa.

Kesho Kazi ipo 360 Clouds tv na namsubiri kwa hamu zote nimuone Mtani wangu akitiririka na kuserereka.

Nawasilisha.
Kesho sio tarehe 24.
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,894
Likes
7,576
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,894 7,576 280
Atapngelea fiesta na mafanikio ya fiesta na fursa.
Sidhani kama ataongea chochote tofauti na hayo
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,818
Likes
10,961
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,818 10,961 280
Kesho pia kuanzia saa mbili asubui mkurugenzi wa EFM majey au majizo for shizzo atakua anakiwasha huko EFM radio na TV nazan wamezima mziki sasa wanawasha kiki ngoja tusubirie by the way mkuu GENTAMYCINE kuna kijana alikua anakutafuta week end alisema anataka battle na Wewe vp ulimcheki au
 
Itzmusacmb

Itzmusacmb

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
1,537
Likes
1,045
Points
280
Itzmusacmb

Itzmusacmb

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
1,537 1,045 280
Ndyo nani ?
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
30,112
Likes
37,628
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
30,112 37,628 280
Atapngelea fiesta na mafanikio ya fiesta na fursa.
Sidhani kama ataongea chochote tofauti na hayo
Kwahiyo lile la Kumwaga chozi mbele ya Mbunye ya Zama za Radi hatoligusia Mkuu?
 
Mr Bean.

Mr Bean.

Senior Member
Joined
Jan 25, 2015
Messages
168
Likes
103
Points
60
Mr Bean.

Mr Bean.

Senior Member
Joined Jan 25, 2015
168 103 60
Hakuna kipya zaidi ya kuzungumzia wenyewe wanaita fursa kufutia ziara ya baby huko dubai
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
30,112
Likes
37,628
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
30,112 37,628 280
Kesho pia kuanzia saa mbili asubui mkurugenzi wa EFM majey au majizo for shizzo atakua anakiwasha huko EFM radio na TV nazan wamezima mziki sasa wanawasha kiki ngoja tusubirie by the way mkuu GENTAMYCINE kuna kijana alikua anakutafuta week end alisema anataka battle na Wewe vp ulimcheki au
Bado sijaona Mtu humu wa kufanya battle na Mimi Mkuu na kama yupo basi atakuwa anajidanganya kwani nina mbinu nyingi mno za kumdhoofisha adui vyovyote vile atakavyokuja. Kama labda unamkumbuka hebu nikuombe tu Mkuu msakizie Kwangu ili battle ianze.
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,818
Likes
10,961
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,818 10,961 280
Bado sijaona Mtu humu wa kufanya battle na Mimi Mkuu na kama yupo basi atakuwa anajidanganya kwani nina mbinu nyingi mno za kumdhoofisha adui vyovyote vile atakavyokuja. Kama labda unamkumbuka hebu nikuombe tu Mkuu msakizie Kwangu ili battle ianze.
Ha ha ha kakutafuta sana HR 666 na maneno mengi mpk nkasema umekimbia au
 
simba wa dodoma

simba wa dodoma

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
399
Likes
322
Points
80
simba wa dodoma

simba wa dodoma

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
399 322 80
mm nishawachoka hao uyo jamaa akitaka kuzungumza mambo ya person anazungmzia kwenye kipindi cha 360 clouds tv embu awaige wakurugenzi wenzake mbona wametulia na hata kwa jamii wa heshima kubwa kama joyce mhavile,tido mhando,na wengine wa tv nyingine wakurugenzi nadhani ajuhi wadhifa wake
 
simba wa dodoma

simba wa dodoma

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
399
Likes
322
Points
80
simba wa dodoma

simba wa dodoma

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
399 322 80
yaan anazidiwa hata seba maganga kira cku yeye tu wasanii wanampilia yeye kashfa za ngono kwa wasanii wa kike yeye
 

Forum statistics

Threads 1,238,241
Members 475,878
Posts 29,313,542