Ruge Mutahaba kuliamsha dude Kesho 360 Clouds tv


J

JENGAFRIKA

New Member
Joined
Nov 9, 2017
Messages
1
Likes
0
Points
3
J

JENGAFRIKA

New Member
Joined Nov 9, 2017
1 0 3
hahaaa anakula matapishi yake. Clouds wamekuwa kaa kwa wasanii toka Enzi za dahali.[/QUO hahaaaaa uyu jamaaa kawatumia wasanii saaaan sana afu anataka kutumia watu vibaya aonewe uruma
 
O

option

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
1,749
Likes
854
Points
280
O

option

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
1,749 854 280
Kwene hyo show ya bure bashite akimpeleka mond nahisi litakua anguko la mawingu
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,760
Likes
19,324
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,760 19,324 280
Clouds media kupitia mkurugenzi wake Ruge Mutabaha imeanzisha kampeni mpya iitwayo "kataa kuwa kaa" akifafanua ruge alisema

Kaa ni kiumbe ambae ukimueka peke yake kwenye ndoo au kapu hutoka nje ndani ya mda mchache. Lakini ukiwaweka wengi alafu ukae hata siku 3 bila kufunika huwezi kuta hata 1 ametoka kwasababu wana tabia ya kuvutana, mmoja akitaka kutoka wengine wanamvuta

Akifafau zaidi Ruge amesema tarehe 25 nov itakuwa kilele cha Fieata Dar es Salaam na wasanii watakao tumbuiza wote watakuwa local na kuyataka makampuni au taasisi nyingine kutofanya matamasha ya mziki siku hiyo ili watanzania wote wapenda burudani wakawaunge mkono vijana wa bongo fleva.

Ruge alitoa mfano " sisi tunafanya fiesta tarehe 25 utakuta wengine nao wanafanta tamasha tarehe iyo iyo tena la bure huko ndo kuwa "Kaa" ambao hatuutaki yaani kuvutana kwenda chini

Tunaomba tarehe 25 mtu mwingine asifanye tamasha la mziki Dar es salaam
"Kataa kuwa kaa"
Ngoja kwanza na yeye aonje mateso aliyowafanyia wenzake halafu ndio tutashiriki hiyo kampeni ya kukataa kuwa kaa.

Au ushauri wa bure Ruge angetuomba radhi kwanza Watanzania kwa matendo aliyoyatenda uko nyuma tungemsamehe kiroho safi, lakini inavyoonesha andhani wote hatuna akili na hatuna kumbukumbu.

Mjinga sana huyu jamaa licha ya kwamba ana talent nzuri.
 
B

blessings

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2012
Messages
5,688
Likes
3,415
Points
280
B

blessings

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2012
5,688 3,415 280
Kwene hyo show ya bure bashite akimpeleka mond nahisi litakua anguko la mawingu
Japo mm si shabiki wa Mondi efm wakimpeleka tamashani natimba asee
 
M

Martin George

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
1,668
Likes
1,434
Points
280
M

Martin George

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
1,668 1,434 280
Yaani anachokifanya ni kama Bongo Muvi wanavyong'ang'ania watu wasiangalie filamu za nje.

Ila bado hajaifunika kiki ya Dr Shika.
Hahahaa leo natumia kifurushi kipya cha Airtel kiitwacho U 900 Itapendeza!!
 
Super Don

Super Don

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2016
Messages
1,415
Likes
994
Points
280
Age
24
Super Don

Super Don

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2016
1,415 994 280
Kesho pia kuanzia saa mbili asubui mkurugenzi wa EFM majey au majizo for shizzo atakua anakiwasha huko EFM radio na TV nazan wamezima mziki sasa wanawasha kiki ngoja tusubirie by the way mkuu GENTAMYCINE kuna kijana alikua anakutafuta week end alisema anataka battle na Wewe vp ulimcheki au
E Fm na TV wananichekeshaga sana wanavyowaiga mawingu
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
11,456
Likes
9,856
Points
280
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
11,456 9,856 280
Kichaa huyo Leo ameliona hilooo
Alivuokua anawafanyia wenziwe

Ama kweli mtenda akitendewa...
Nafikiria tu kipindi kile alichomfanyia Jide figisu kwa show yake
 

Forum statistics

Threads 1,235,536
Members 474,641
Posts 29,226,002