RPC apiga marufuku mahafali ya CHASO Morogoro


F

FakeID

Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
89
Likes
95
Points
25
F

FakeID

Member
Joined Feb 29, 2016
89 95 25
Na: Jafary Ndege:
Mratibu Chaso Mkoa~Morogoro

Leo nimebahatika kwenda kwenye Ofisi ya Kamanda wa Mkoa Polisi Morogoro baada ya kutuita Viongozi wa CHADEMA Mkoa na Wilaya kuzungumzia Mahafali ya Chaso Mkoa yaliyokuwa yafanyike kesho tarehe 25/06/2016 ambapo Mgeni Rasmi ni Mhe. Edward Lowassa.

Cha kunishangaza tulipokuwa tunazungumza na RPC akasema yafuatayo:

1. Siwezi kuwaruhusu kufanya mahafali yoyote kwa kuwa Sasa hivi Haturuhusu mikusanyiko ya aina yoyote.
2. Hivi msipofanya mahafali mtapungukiwa nini..mahafali yana faida gani kwenu??
3. Mnafanyeje Mahafali bila wanafunzi kufanya mitihani yao??

Lakini wakati RPC anasema hayo kesho Jumamosi tar 25/06/2016..Shirikisho la CCM wanafanya Mahafali yao pale SAVOY HOTEL.

Sasa najiuliza;

1.Mahafali ya CCM yanayofanyika kesho sio mkusanyiko?? Tena kwa mujibu wa RPC wa Morogoro inaonesha CCM wanafanya mahafali yao bila kibali chochote.

2.Naendelea kujiuliza hivi RPC hakusoma sekondari wala Chuo kujua umuhimu Mahafali au hata kama hakusoma hakuwahi kusikia mahafali kwa jirani ili atambue umuhimu wake.

3. Naendelea kujiuliza kuwa RPC hajui kuwa wengi wetu na utaratibu tangu sekondari tumekuwa tukifanya mahafali kabla ya mitihani? Amekariri kuwa mahafali yanafanyika tu baada ya mitihani...kumbe yote yanawezekana.

USHAURI: Ni lazma ifike sehemu tuache kulalamika kila siku tufanye maamuzi kwa vitendo ili Dunia yote ijue...Haiwezekani Nchi wapo wenye haki zaidi kuliko wengne...Nchi hii ni ya kwetu sisi sote..Kama mikutano inazuiwa, Vikao vinazuiwa, mahafali yanazuiwa, tutatafuta njia nyingine..HAKI HAIOMBWI..

Jafary Ndege,
Mratibu CHASO~MKOA MOROGORO.
 
Mussolin5

Mussolin5

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
17,681
Likes
62,211
Points
280
Mussolin5

Mussolin5

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
17,681 62,211 280
Inaonekana ni marufuku kufanya graduu za Chuo chini ya Chaso.

Ila chini ya CCM ni ruksa, Halafu anatokea mtu anatuambia marufuku kufanya siasa mpaka 2020. Only in Africa.
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,943
Likes
17,695
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,943 17,695 280
Hizi graduation za kichama ni aina mpya ya graduation....yaani hivyo vyuo vyenu kwa miaka minne vimewafundisha siasa?

Mbona mnadhihaki mahafali kiasi hiki?
 
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,830
Likes
15,081
Points
280
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,830 15,081 280
Ujinga mtupu, halafu kutwa kujilinganisha na CCM kana kwamba hakuna vyama vyenye kufanana nao. shenzy type
Kumbe chaso ni chama cha siasa. Duh!! Hawa wapuuzi kweli. So kama wanaona wameonewa waingie mitaani bila ruhusa. Watajuta kuzaliwa.
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
9,942
Likes
7,529
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
9,942 7,529 280
Ccm wasidhani kuwa watatawala milele

Haki huinua Taifa.... Haki ikikosekana Taifa huingia kwenye machafuko

Na iona dalili ya kuwa km Libya mda si mrefu

Mabadiliko ni kama upepo uvumao huja siku moja tu na hakuna awezaye kuizuia
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,914
Likes
10,841
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,914 10,841 280
Is this true?
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,807
Likes
64,863
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,807 64,863 280
Heshima huwa haiji hivi hivi tu.
 
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
2,830
Likes
2,318
Points
280
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
2,830 2,318 280
safi sana RPC!! hao chaso hawana lolote, mahafali yana faida gan kwao?
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,052
Likes
4,100
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,052 4,100 280
Yaani Lowassa amewatoa jasho vile bado utaki kuamini kuwa nyie Ni wepesi. Haki haipotei Bali inachelewa.

Nyie CHASO na maupuuzi mengine mkome kujifananisha na CCM na hayo maupuzi yenu. Jilinganisheni na UPDP, CHAUSTA, ACT, na maupuuzi mengine.
 
T

TRUMP D

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2016
Messages
435
Likes
131
Points
60
T

TRUMP D

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2016
435 131 60
Na: Jafary Ndege:
Mratibu Chaso Mkoa~Morogoro

Leo nimebahatika kwenda kwenye Ofisi ya Kamanda wa Mkoa Polisi Morogoro baada ya kutuita Viongozi wa Chadema Mkoa na Wilaya kuzungumzia Mahafali ya Chaso Mkoa yaliyokuwa yafanyike kesho tarehe 25/06/2016 ambapo Mgeni Rasmi ni Mhe. Edward Lowassa.

Cha kunishangaza tulipokuwa tunazungumza na RPC akasema yafuatayo:

1. Siwezi kuwaruhusu kufanya mahafali yoyote kwa kuwa Sasa hivi Haturuhusu mikusanyiko ya aina yoyote.

2. Hivi msipofanya mahafali mtapungukiwa nini..mahafali yana faida gani kwenu??

3. Mnafanyeje Mahafali bila wanafunzi kufanya mitihani yao??

Lakini wakati RPC anasema hayo kesho Jumamosi tar 25/06/2016..Shirikisho la CCM wanafanya Mahafali yao pale SAVOY HOTEL.

Sasa najiuliza;

1.Mahafali ya CCM yanayofanyika kesho sio mkusanyiko?? Tena kwa mujibu wa RPC wa Morogoro inaonesha CCM wanafanya mahafali yao bila kibali chochote.

2.Naendelea kujiuliza hivi RPC hakusoma sekondari wala Chuo kujua umuhimu Mahafali au hata kama hakusoma hakuwahi kusikia mahafali kwa jirani ili atambue umuhimu wake.

3. Naendelea kujiuliza kuwa RPC hajui kuwa wengi wetu na utaratibu tangu sekondari tumekuwa tukifanya mahafali kabla ya mitihani? Amekariri kuwa mahafali yanafanyika tu baada ya mitihani...kumbe yote yanawezekana.

USHAURI: Ni lazma ifike sehemu tuache kulalamika kila siku tufanye maamuzi kwa vitendo ili Dunia yote ijue...Haiwezekani Nchi wapo wenye haki zaidi kuliko wengne...Nchi hii ni ya kwetu sisi sote..Kama mikutano inazuiwa, Vikao vinazuiwa, mahafali yanazuiwa, tutatafuta njia nyingine..HAKI HAIOMBWI..

Jafary Ndege,
Mratibu CHASO~MKOA MOROGORO.
huu ni mwaka wa UKIWA kwa UKAWA! kalinye kalinye mpaka kieleweke!
 
F

FakeID

Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
89
Likes
95
Points
25
F

FakeID

Member
Joined Feb 29, 2016
89 95 25
Ipo siku mnyonge atachoka kuonewa, na hapo hata risasi na mabomu havitakuwa na msaada tena
 
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
3,790
Likes
1,340
Points
280
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
3,790 1,340 280
Na: Jafary Ndege:
Mratibu Chaso Mkoa~Morogoro

Leo nimebahatika kwenda kwenye Ofisi ya Kamanda wa Mkoa Polisi Morogoro baada ya kutuita Viongozi wa Chadema Mkoa na Wilaya kuzungumzia Mahafali ya Chaso Mkoa yaliyokuwa yafanyike kesho tarehe 25/06/2016 ambapo Mgeni Rasmi ni Mhe. Edward Lowassa.

Cha kunishangaza tulipokuwa tunazungumza na RPC akasema yafuatayo:

1. Siwezi kuwaruhusu kufanya mahafali yoyote kwa kuwa Sasa hivi Haturuhusu mikusanyiko ya aina yoyote.

2. Hivi msipofanya mahafali mtapungukiwa nini..mahafali yana faida gani kwenu??

3. Mnafanyeje Mahafali bila wanafunzi kufanya mitihani yao??

Lakini wakati RPC anasema hayo kesho Jumamosi tar 25/06/2016..Shirikisho la CCM wanafanya Mahafali yao pale SAVOY HOTEL.

Sasa najiuliza;

1.Mahafali ya CCM yanayofanyika kesho sio mkusanyiko?? Tena kwa mujibu wa RPC wa Morogoro inaonesha CCM wanafanya mahafali yao bila kibali chochote.

2.Naendelea kujiuliza hivi RPC hakusoma sekondari wala Chuo kujua umuhimu Mahafali au hata kama hakusoma hakuwahi kusikia mahafali kwa jirani ili atambue umuhimu wake.

3. Naendelea kujiuliza kuwa RPC hajui kuwa wengi wetu na utaratibu tangu sekondari tumekuwa tukifanya mahafali kabla ya mitihani? Amekariri kuwa mahafali yanafanyika tu baada ya mitihani...kumbe yote yanawezekana.

USHAURI: Ni lazma ifike sehemu tuache kulalamika kila siku tufanye maamuzi kwa vitendo ili Dunia yote ijue...Haiwezekani Nchi wapo wenye haki zaidi kuliko wengne...Nchi hii ni ya kwetu sisi sote..Kama mikutano inazuiwa, Vikao vinazuiwa, mahafali yanazuiwa, tutatafuta njia nyingine..HAKI HAIOMBWI..

Jafary Ndege,
Mratibu CHASO~MKOA MOROGORO.
Mkiachiwa mtataka mpaka haki ya kuolewa vijana nyie, ebu acheni hizo siasa za kutumiwa someni kwanza.
 

Forum statistics

Threads 1,236,913
Members 475,327
Posts 29,272,391