LiverpoolFC
JF-Expert Member
- Apr 12, 2011
- 11,498
- 3,390
Poleni wafiwa jamani...................na Mwenyenzi Mungu ampe pumziko la Milele shambani mwake Baba yetu!
hamchelewi kuanza kuhubiri humu.Kufa so tija,lakini anajulikana na MZEE Wa siku;YESU?
Vipi msiba uko wapi tukampe pole, ni Igunga!?
Leo alfajiri baba mzazi wa Rostam Aziz, mzee Abdurasul Aziz amefariki dunia baada ya kuumwa kipindi kirefu. Alitibiwa Muhimbili na baadae kwenda Ufaransa ambako baada ya kuzidiwa alitaka arudishwe nyumbani Tanzania ili afariki akiwa huku.Baada ya kurudi alfajiri ya Leo alifariki masaa mawili baadae.
RIP Mzee, hapa ndipo binadamu tujue kuwa hutaondoka na pesa au mali ulizochuma duniani hasa kwa njia HARAMU.
sidhani kama mkulu atakosa ktk mazishi.RIP baba wa fisadi papa RA.
sidhani kama mkulu atakosa ktk mazishi.RIP baba wa fisadi papa RA.
![]()
Kina Nape Wanakula huku wanajamba!! Hii hatari sana!! Wanatia aibu mbele ya akina mama