Rostam Aziz afiwa na baba yake mzazi Leo

Rostam Aziz afiwa na baba yake mzazi Leo

Wengine wanapelekwa kwa me kumbo tu akisikia rostom fisadi kaiba pesa za serikali nalo linakalili .kila kitu anajua mungu sio sababu rostom fisadi basi na baba ake ndo hivyo muwe mnafikilia mnachoongea .
 
Kumbe hadi ufaransa! Lakini mbele Mungu pesa haina nguvu. Na mkulu atawahi kutoka Canada ili aje kuzika. Poleni sana wafiwa. (R.I.P. Rostarm Baba)
 
Leo alfajiri baba mzazi wa Rostam Aziz, mzee Abdurasul Aziz amefariki dunia baada ya kuumwa kipindi kirefu. Alitibiwa Muhimbili na baadae kwenda Ufaransa ambako baada ya kuzidiwa alitaka arudishwe nyumbani Tanzania ili afariki akiwa huku.Baada ya kurudi alfajiri ya Leo alifariki masaa mawili baadae.

Hivi Rostam Aziz ni mtanzania???
 
pole Mh. wa siasa za maji taka na siasa uchwara, mungu akupeni subira kwa kipindi hiki kigumu
 
Utu ni jambo la msingi. Busara ni pamoja na kujua kila jambo lina mahali pake na kila mahali pana jambo lake.

Uungwana ni sifa njema. Kinyume chake ni sifa mbaya.

Kutofautiana kwa waungwana kuna mipaka yake.

Utamaduni wa mwafrika una mzizi mrefu sana ktk Uungwana wa kumfariji mwenye msiba. Misiba kwetu hupatanisha walokosana na majirani ndugu jamaa na marafiki. Wake waliondoka hurudi n.k.

Hata hivo, Kama wanadamu tujitathmini pia km na sisi ni wasafi kiasi gani. Kwa level zetu tuna matatizo mengi hasa kukosa uaminifu na uadilifu kwa familia, ukoo, mahala pa kazi, na jamii.

Vipi tukianza kubezwa tunapopatwa na misiba?

Uungwana ni tabia njema.
 
namlaumu tu kwa kutuzalia mwizi, labda kama na yeye alikuwa mwizi...

Mkuu lazima bendera za chama "chetu" cha mapinduzi tutapeperusha nusu mlingoti kumuenzi mzee kwa kutuzalia mzee wa EPA. Na karibuni wote maana mpunga utakuwepo wakutosha kama huu hapa.
ImageUploadedByJamiiForums1401355073.369984.jpg


Sent from my iPad using JamiiForums
 
Kumbe hadi hospital za nje zinashindwa tu
 
Ahsante kwa taarifa " POLEENI wafiwa na marehem alazwe pema na amani juu yake" ..tujue kuwa KILA NAFSI ITAONJA MAUTI !!!
inna LiLLahi Wainna iLayhi Rajioun. ( hakika siye niviumbe kutoka kwa Mungu, Nasie tutarudi kwa Mungu )
 
Back
Top Bottom