Rostam Aziz afiwa na baba yake mzazi Leo

Rostam Aziz afiwa na baba yake mzazi Leo

Atangulie kwenye makazi mapya ila asitegemee sana kukutana na matamu huko aendako kama alivyospend hapa duniani.
 
Leo alfajiri baba mzazi wa Rostam Aziz, mzee Abdurasul Aziz amefariki dunia baada ya kuumwa kipindi kirefu. Alitibiwa Muhimbili na baadae kwenda Ufaransa ambako baada ya kuzidiwa alitaka arudishwe nyumbani Tanzania ili afariki akiwa huku.Baada ya kurudi alfajiri ya Leo alifariki masaa mawili baadae.

wewe ni msemaji wa familia?
 
Mazishi Leo saa Tisa kisutu kama mnavyojua kwa Dini ya kiislamu wanazika Leo leo
 
Alicho manisha nikwamba kama hela ina nguvu ingeponesha au kununua uhai wa huyo mzee Aziz lkn MUNGU MUUMBA ndio kila kitu na sio mahela mengi. MUNGU AILAZE ROHO YA MAREHEMU MAHALI PEMA PEPON.

Asante mkuu kwa somo kwani watu ni wagumu kuelewa sn humu.

Fikra finyu zimewajaa wengi
 
Mungu aiweke roho ya marehemu mahala pema na peponi. amina .mzee amekufa kizalendo kwa kutaka kuja kufia nyumbani.
 
Back
Top Bottom