Rostam Aziz afiwa na baba yake mzazi Leo

Rostam Aziz afiwa na baba yake mzazi Leo

Fisadi Mtoto

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Posts
639
Reaction score
82
Leo alfajiri baba mzazi wa Rostam Aziz, mzee Abdurasul Aziz amefariki dunia baada ya kuumwa kipindi kirefu. Alitibiwa Muhimbili na baadae kwenda Ufaransa ambako baada ya kuzidiwa alitaka arudishwe nyumbani Tanzania ili afariki akiwa huku.Baada ya kurudi alfajiri ya Leo alifariki masaa mawili baadae.
 
Pole sana wafiwa. Mwenyezi mungu mwingi wa rehema. Amuondolee adhabu ya kabri.
 
sidhani kama mkulu atakosa ktk mazishi.RIP baba wa fisadi papa RA.
 
Si tuliambiwa Rostam siyo Mtanzania? Poleni sana wafiwa!
 
Back
Top Bottom