Rose Muhando,ni yeye au ni utapeli?

Rose Muhando,ni yeye au ni utapeli?

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Posts
15,347
Reaction score
11,628
kwanza kabisa nianze kusema nawaheshimu sana watu wanaomtumikia mungu kwa njia yoyote ile ila nina tatizo moja wadau wa jamvi hili.

Mimi ni mkiristo kiukweli napenda sana kuhudhuria matamasha mbalimbali ya muziki wa injili!

Kinachonishangaza waratibu wa haya mashindano wakiwa wanatangaza waimbaji watakaokuwepo huwa nasikia mara nyingi huyu mdada ROSE MHANDO Kwenye list anakuwepo.ila huwa haonekani kwenye tukio! badae watu huwa tunaombwa radhi kwa vile ni ukristo dini ya kusamehe tunasamehe!

Ila niseme tu mimi huwa siendi kwa ajili yake.naenda tu kama roho anavoniongoza!

Sasa naomba mnisaidie wadau huyu dada ni kweli analipwa hela na kuingia mitini? au ni watu tu wanatumia jina lake kuvutia watu?

Mfano tu jumapili alikuwa amealikwa mahali na kapokea tsh millioni mbili net...hakwenda wala hakuwa anapokea simu jtatu kadai alikuwa na mtu mahututi ila kumbe hiyo jpili inasemekana alikuwa mito ya baraka.Sina uhakika lakini mi kwa kweli sielewi!
 
duuu ngoja aje mwenyewe atupe ukweli
 
Wiki iliyopita tulitangaziwa kuwa Rehan Bonkeh atakuwepo lakini hakutokea.
Huko ndiko dini zilipofikia.
 
Jumapili ijayo atakuwa sabasaba bahath bukuku anazindua dunia haina huruma video,kuanzia saa 8
 
hii ndo jf hope tutapata majibu mkuu! siamini kama ni tapeli kiivo

ni kama matamasha mangapi kwa haraka haraka unayoyakumbuka hakuhudhuria japo mliambiwa uwepo wake?
 
Mwanamke asiyeolewa hujishughulisha na mambo ya Bwana apate kujitolea mwili na roho kwa Bwana. Ila mwanamke aliyeolewa hujishughulisha na mambo ya dunia hii ili amridhishe mumewe..."... 1Kor 7: 25-34....(Smile)
Mh!.......
 
ingekuwa ruge threadh ingesha jaa matusi hii
 
Mwanamke asiyeolewa hujishughulisha na mambo ya Bwana apate kujitolea mwili na roho kwa Bwana. Ila mwanamke aliyeolewa hujishughulisha na mambo ya dunia hii ili amridhishe mumewe..."... 1Kor 7: 25-34....(Smile)
Mh!.......
kuna shida kaka?
 
zaidi ya matano my dear

pole mae wangu, mie huyo sipendagi nyimbo zake kabisaaaa, full mafujo mtu anashindwa kutofautisha mikatiko ya kwenye sebene na nyimbo za Mungu, wasanii wa kualikwa kwenye matamasha ni kina bahati bukuku/christina.
 
kwanza kabisa nianze kusema nawaheshimu sana watu wanaomtumikia mungu kwa njia yoyote ile ila nina tatizo moja wadau wa jamvi hili.

Mimi ni mkiristo kiukweli napenda sana kuhudhuria matamasha mbalimbali ya muziki wa injili!

Kinachonishangaza waratibu wa haya mashindano wakiwa wanatangaza waimbaji watakaokuwepo huwa nasikia mara nyingi huyu mdada ROSE MHANDO Kwenye list anakuwepo.ila huwa haonekani kwenye tukio! badae watu huwa tunaombwa radhi kwa vile ni ukristo dini ya kusamehe tunasamehe!

Ila niseme tu mimi huwa siendi kwa ajili yake.naenda tu kama roho anavoniongoza!

Sasa naomba mnisaidie wadau huyu dada ni kweli analipwa hela na kuingia mitini? au ni watu tu wanatumia jina lake kuvutia watu?

Mfano tu jumapili alikuwa amealikwa mahali na kapokea tsh millioni mbili net...hakwenda wala hakuwa anapokea simu jtatu kadai alikuwa na mtu mahututi ila kumbe hiyo jpili inasemekana alikuwa mito ya baraka.Sina uhakika lakini mi kwa kweli sielewi!

Hii ndio nini?
 
pole mae wangu, mie huyo sipendagi nyimbo zake kabisaaaa, full mafujo mtu anashindwa kutofautisha mikatiko ya kwenye sebene na nyimbo za Mungu, wasanii wa kualikwa kwenye matamasha ni kina bahati bukuku/christina.
teh kweli kabisa hata mimi huwa sina flavour nae ... bora bahati ,huyo shusho...upendo nkone,john lisu honestly hawa wananibariki sana
 
Back
Top Bottom