Rose Muhando,ni yeye au ni utapeli?

Rose Muhando,ni yeye au ni utapeli?

Akaaah mie nikisiklisa nyimbo za mt kizito by mukasa zinanitoshaaaa....

Hao wasanii; siku hizi wanapatana na promota atumie jina lake kwa makubaliano ya kumpoooza kidogo.
 
Akaaah mie nikisiklisa nyimbo za mt kizito by mukasa zinanitoshaaaa....

Hao wasanii; siku hizi wanapatana na promota atumie jina lake kwa makubaliano ya kumpoooza kidogo.
kumbe wanakubaliana sio?
 
kwani huwa mnalipishwa kiingilio?
 
wewe smile mbona juzi j2 rose alikuwa ubungo plaza kwenye uzinduzi wa neema gaspa??? una nini wewe na rose??? hebu ingia rumaafrica.blogspot.com au neemagaspa.blogspot.com uone picha za tamasha la juzi
 
usipende kushuhudia uongo dada yangu, eti alikuwa mito ya baraka, ulimuona??? halafu unasema huna flavour na nyimbo zake, wapo wengine wenye flavour nazo(ndani na nje ya nchi).
 
zaidi ya matano my dear

Sio rahisi kuwa wamlipe fedha halafu asije; nadhani kwavile ni muimbaji mzuri na anawafuasi wengi wanaopenda nyimbo zake , hawa waandaaji wa matamasha wanatumia jina lake kuvutia watu!!
 
teh kweli kabisa hata mimi huwa sina flavour nae ... bora bahati ,huyo shusho...upendo nkone,john lisu honestly hawa wananibariki sana

apate nafasi ya kujifunza kutoka kwa wenzie na abadilike, aone tu hao wanyarwanda wanavyouza? yaani anakera kweli na cheza yake ile.
 
Naamini huo ni mpango wa mapromota kuuza kupitia jina lake, tatizo anajua mchezo mzima kwa maslai binafsi anatulia tu.!!
 
Kwani YESU katika kuwahubiria hata kuwaponya watu kule Israel alilipwa kiasi gani!! Si aliambulia kuitwa mhaini na kusulubiwa!! Sasa Uyo ROSE MHANDO anakuja kwa tamasha la Kristo ambaye yeye alitoa maisha yake bure kwa wewe na wengine wanaoamini alafu analipwa fedha za nini!! FAKE FAKE!! Dini za hela hiziii!!
 
Hakuna tofauti kati ya rose muhando na diamond,wote ni wakala wa shetani.
 
Smile.. Navyojua haya matamasha ya dini ukiacha kuwa na malengo ya kueneza injili ni biashara pia. Kwa waandaaji wanaweza kutumia jina lake ili kupata washiriki wengi.

Lakini kuhusu hilo la kufanyika kwa malipo na yeye kutokuja ni ishu nyingine.. Nikiwa na maana ni lazima wawe na mkataba wenye kueleweka baina yake yeye na promota.

Promota ana yake ya kutimiza na msanii ana yake ya kutimiza ikiwa ni pamoja na kufika katika tukio kwa wakati na kuperform kwa kiwango kinachohitajika. Kama kuna dharura hyo ni ishu nyingine

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
Akaaah mie nikisiklisa nyimbo za mt kizito by mukasa zinanitoshaaaa....

Hao wasanii; siku hizi wanapatana na promota atumie jina lake kwa makubaliano ya kumpoooza kidogo.

Nimetafakari habari zako, Nami nashindwa kuelewaa kabisa,
Binadamu angenipa neema, kesho angechoka kunipa zaidi,
Lakini wewe hauna kikomo, wala mvua yako haina majira
Bwana aaa wanyesha mvua, (Bwanaa) kwa walio jangwani,
Bwanaaaa wawasha jua...(Bwanaa) mpaka baharini....Kweli bwana wewe ni mwema sana....
 
comment zenu hazina mashiko hoja hakutokea kwanini hakutokea ndo hoja ya msingi waulizeni waandaji mara nyingi hutangaza majina ya watu maarufu ili wapate wahudhuriaji, ukiwauliza malipo kwa huyo muimbaji huwa na kigugumizi Rose pia ni mtu na nadhani hapedi pia kuchafuliwa so waulizeni waandaji kile kiichotokea!! wewe unaesema anakata viuno nadhani una pepo so ukioneshwa viuno unakumbuka mambo yako muhimu ni vema ukaenda mahali sahihi.
 
Hamjui kama anatibiwa koo huko ughaibuni mbona siku nyingi
 
Back
Top Bottom