Rose Muhando,ni yeye au ni utapeli?

Rose Muhando,ni yeye au ni utapeli?

teh kweli kabisa hata mimi huwa sina flavour nae ... bora bahati ,huyo shusho...upendo nkone,john lisu honestly hawa wananibariki sana

Halafu km umegundua..nyimbo zake zinaongoza kupigwa kwenye mabaa...eg nibebe...na huu wimbo ambao sitaki ht kuusikia unaitwa utamu wa yesu.....namuona km ni kiagent cha shetan flani hivi..sorry to say this...upendo...bahati ..christina ukisikiliz nyimbo zao zina mguso wa rohoni..huyu bibie ni sebene oriented
 
Kwani YESU katika kuwahubiria hata kuwaponya watu kule Israel alilipwa kiasi gani!! Si aliambulia kuitwa mhaini na kusulubiwa!! Sasa Uyo ROSE MHANDO anakuja kwa tamasha la Kristo ambaye yeye alitoa maisha yake bure kwa wewe na wengine wanaoamini alafu analipwa fedha za nini!! FAKE FAKE!! Dini za hela hiziii!!

Kulipwa ni muhimu hawezi fanya kazi bure hata wachungaji na watumishi wa mungu wengine wanalipwa kwa kazi zao na pia hata maandiko yanasema asiye fanya kazi na asile
 
Halafu km umegundua..nyimbo zake zinaongoza kupigwa kwenye mabaa...eg nibebe...na huu wimbo ambao sitaki ht kuusikia unaitwa utamu wa yesu.....namuona km ni kiagent cha shetan flani hivi..sorry to say this...upendo...bahati ..christina ukisikiliz nyimbo zao zina mguso wa rohoni..huyu bibie ni sebene oriented

Imeandikwa enendeni kwa mataifa mkalitangaze neno ili waokoke ww unadhani ilimaanisha nchi za nje au kwa Obama? Ndugu mataifa ni walioko gizani wasiolijua neno mf.. kwenye mabaa madanguroni n.k. Walevi wanakunywa huku injili. Ikiwamiminikia. na wengi wanamrudia mungu. Au unadhani mahubiri ni j2 tu madhabahuni?
 
Kulipwa ni muhimu hawezi fanya kazi bure hata wachungaji na watumishi wa mungu wengine wanalipwa kwa kazi zao na pia hata maandiko yanasema asiye fanya kazi na asile
kweli kila mtu ale madhabahuni kwake ..ila awe mkweli jamani
 
hawa nao wanafanya biashara zaidi siku hizi kuliko kutoa huduma
 
Mwakasege atakuwa na mkutano jangwani kuanzia tarehe 8/9 karibu
 
mpangaji mwenzangu alikuwa anamm*ga rose mhando,anakuja kimyakimya anadumbukia ndani,..ulokole kazi
 
Kama rais (jk) walishawahi kumchomekea atahudhulia sherehe fulani kumbe hakuwa amekubali mwaliko, mpaka ikulu ikakanusha sembuse rose? Kwa ufupi waandaji wanaanza na matangazo wakitegemea kila watakaye muomba kushiriki atakuja
 
Nimetafakari habari zako, Nami nashindwa kuelewaa kabisa, Binadamu angenipa neema, kesho angechoka kunipa zaidi,Lakini wewe hauna kikomo, wala mvua yako haina majiraBwana aaa wanyesha mvua, (Bwanaa) kwa walio jangwani,Bwanaaaa wawasha jua...(Bwanaa) mpaka baharini....Kweli bwana wewe ni mwema sana....
Mukasa noumaaaaa... sasa wametoa album nyingine mt kizito ni balaaa itafute.
 
teh kweli kabisa hata mimi huwa sina flavour nae ... bora bahati ,huyo shusho...upendo nkone,john lisu honestly hawa wananibariki sana

mh, nilifikiri peke yangu, kumbe tuko wengi ile ni biashara kwisha kaz
 
Malengo yako utakamilisha vipi eeh,... upuka vikao vya wapumbavu eehe, walioshindwa wana maneno mengi, Mchana kutwa utawaona vijiweni, wakijadili mipango ya wengine...jua likisogea nao wanasogea.....
 
Back
Top Bottom