Roman Abramovich: Utajiri wa Damu, Risasi na Umafia

TRANSPONDER

TRANSPONDER

Senior Member
Joined
Aug 3, 2018
Messages
160
Points
250
TRANSPONDER

TRANSPONDER

Senior Member
Joined Aug 3, 2018
160 250
Hakika, Nimeona inawezekana hata sisi kuwa mabilionea. Ngoja tuendelee kupambana
 
marongota

marongota

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2015
Messages
247
Points
250
marongota

marongota

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2015
247 250
Umekuwa ukinisahau sana mkuu napenda sana iz vit coz napataga chakula ya ubongo
naomba usinisahau mkuu
 
EINSTEIN112

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2018
Messages
5,352
Points
2,000
EINSTEIN112

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2018
5,352 2,000
Duuh pamoja na ukwasi alionao jamaa hata kwenye 20 bora ya dunia hayumo..kuna watu wana mpunga in this world..
NA KUNA WATU WANAFICHA SANA UKWASI WAO MSIUJUE, COZ HATA MKIJUA HAMTAWASAIDIA ZAIDI YA KUWAANDAMA, FUNGUKA MACHO MKUU
 
Gien Banks

Gien Banks

Senior Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
103
Points
250
Gien Banks

Gien Banks

Senior Member
Joined Sep 10, 2018
103 250
Abramovich nilianza kuona yule jamaa sio kabisaa kipindi nasoma profile yake wikipedia around 2007 hivi nikaanza mfatilia.....jamaa wakasema alianza from scratch and became one of the richest men in the planet alaf akiwa bado jankee kabisaaaa mid 30’s to Early 40’s tayari ni alikua hashikiki (Man thats soo inspiring regardless kapataje hela yake)

...yani hyo tu ilinifanya nipende kumjua zaidi huyu jamaa cz matajiri wengi uki trace unakuta wana back up / boost from wazazi wao ambao tayari ni ma Don. Sasa mwana kajenga kila kitu mwenyewe. Kashafanya masoo mengi ila anachomoka clean (calculated Risk).

Nikaja kuamini Kweli Myahudi (Jew) achana nao. Wale watu sio kabisaa. Haha sio wote matajiri ila lazima kuna sector flani anafanya balaa.

Kutoboa nchi kama Russia is NO joke. Hata kama
Walikua ujamaa miaka hyo. Sio shamba la bibi kule.
 
Econometrician

Econometrician

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2013
Messages
9,894
Points
2,000
Econometrician

Econometrician

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2013
9,894 2,000
Abramovich nilianza kuona yule jamaa sio kabisaa kipindi nasoma profile yake wikipedia around 2007 hivi nikaanza mfatilia.....jamaa wakasema alianza from scratch and became one of the richest men in the planet alaf akiwa bado jankee kabisaaaa mid 30’s to Early 40’s tayari ni alikua hashikiki (Man thats soo inspiring regardless kapataje hela yake)

...yani hyo tu ilinifanya nipende kumjua zaidi huyu jamaa cz matajiri wengi uki trace unakuta wana back up / boost from wazazi wao ambao tayari ni ma Don. Sasa mwana kajenga kila kitu mwenyewe. Kashafanya masoo mengi ila anachomoka clean (calculated Risk).

Nikaja kuamini Kweli Myahudi (Jew) achana nao. Wale watu sio kabisaa. Haha sio wote matajiri ila lazima kuna sector flani anafanya balaa.

Kutoboa nchi kama Russia is NO joke. Hata kama
Walikua ujamaa miaka hyo. Sio shamba la bibi kule.
yani kwenye uandishi wako umeutukuza huo uyahudi utadhani dunia nzima top 50 ya matajiri ni wayaudi tu,kwanza kiuhalisia huyo abramovich hana uyaudi wowote ukianza kufatilia uzazi wake sema tu umekuzwa kutokana na uhasama uliopo kati ya USA na RUSSIA kuonesha kuwa mzungu wa kawaida asingeweza kumteka rais yeltsin kirahisi.Ndipo hapo neno uyaudi likakuzwa kwa Abra
 
The Transporter

The Transporter

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
2,290
Points
2,000
The Transporter

The Transporter

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
2,290 2,000
hivi chief hauna group telegram
 

Forum statistics

Threads 1,326,435
Members 509,513
Posts 32,221,861
Top