Roho za Kinyama.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Roho za Kinyama..

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, Jan 3, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,075
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [h=1]Afghan Child Bride Tortured[/h][​IMG]
    [​IMG]


    [​IMG]Sahar Gul was rescued by police after her uncle tipped them off. Photograph: Jawed Basharat/AP


    Sarah Gul was locked in a toilet for six months
    Mother-in-law beat her, pulled out her fingernails
    Tells media of ordeal. "I was denied food and water."
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. sister

    sister JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 9,027
    Likes Received: 3,933
    Trophy Points: 280
    mungu baba.
     
  3. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haya yanatokea nchi za kiislamu tu, kwa nini? Wao wanadai Uislamu ni Amani, inakuwaje hao hao wana chinja waandishi wa habari, wana vikundi vya mauaji kama Al-Kaida, Al-Shabab, Bokoharam nk? Why-unafiki?
     
  4. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 6,660
    Likes Received: 3,314
    Trophy Points: 280
    Ngoja nivute pumzi kwanza msitoke.
     
  5. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Utusaidie!
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    duhhh!!!
    mi ukimfanyia hivi dada yangu nakufyeka makalio yote mawili kudadeki, nayachoma nakula!!!
     
  7. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,804
    Likes Received: 1,118
    Trophy Points: 280
    Unyama, ushetani.
     
  8. mwanamwana

    mwanamwana JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 447
    Likes Received: 738
    Trophy Points: 180
    Ooooh Mungu saidia,kweli uislamu si amani .
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,741
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Duh!! Yaani mtoto ndo anakanyangwa kama gunia. Kweli dunia imekwisha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,790
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Eti haya yanatokea nchi za kiislamu tu!!!!! Inaonesha ni kwa kiasi gani ulivyoathiriwa na stereotyping. Kwa taarifa yako kama wewe ni mfuatiliaji wa mambo, hata hapa tanzania kuna unyanyasaji mwingi tu wa watoto na hata watu wazima.

    Get your facts straight kabla ya kukurupuka kubandika.
     
  11. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 4,164
    Likes Received: 1,251
    Trophy Points: 280
    Mkuu hebu taja moja hizi tesaji za Tanzania. Ukishindwa nitajua mzushi tu huna lolote na nimkurupukaji
     
  12. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,781
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Umeiona hii ndio nafasi ya kutukana dini za watu? Ukatili hauna dini ndugu, wale waliokuwa wanachuna ngozi za watu Mbeya walikuwa waislamu? Hitler alikuwa Muislamu? Kibwetere alikuwa Muislamu? Inquisition ndio taasisi iilyoongoza kwa ukatili duniani..it was Catholic Church's arm! Grow up, you Imbecile!
     
  13. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    walichomfanyia ni ukatili
     
  14. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,999
    Likes Received: 2,655
    Trophy Points: 280
    Yaani huyo jamaa wa kwanza ni ....... Ku... Nyang'au shenzi kabisa,anatakiwa atobolewe macho na kukatwa miguu kwa ukatili alioufanya.
     
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 25,479
    Likes Received: 12,757
    Trophy Points: 280
    Kwao kuua ni sunna


     
  16. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    porojo za paulo hizo!
     
  17. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe utakuwa na matatizo ya akili au? Yaani unajifanya mjuuzi kumbe pumba 2. 2anze nyumbani albino wanauliwa na nani?
     
  18. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 58,103
    Likes Received: 22,144
    Trophy Points: 280
    Hiyo picha ya juu kabisa ni India, sarakasi, hizo zingine sijui.
     
  19. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,379
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    uturehemu
     
  20. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,379
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    matukio uliyoyataja ni kabla ya wewe kuzaliwa yote ni historia tu, remember history is not an absolute fact but is written according to the eyes of the beholder. Hapa watu wanaongelea current events!!!
     
Loading...