Mbaga Jr
JF-Expert Member
- May 28, 2018
- 53,273
- 129,385
Nasikia ww ndo ulikuwa camera-man wakati wa kufanya hy fotoshutiIle iliyo Tua mwezini miaka ya 60s ilikua fotoshuti ila Marekani ni waongo jamani
Nasikia ww ndo ulikuwa camera-man wakati wa kufanya hy fotoshutiIle iliyo Tua mwezini miaka ya 60s ilikua fotoshuti ila Marekani ni waongo jamani
Kwa hiyo hata chombo cha kwanza kutua mwezini (cha mrussia) ingawa hakikuwa na binadamu ni photo shoooting. Wenzetu wako mbali sanaIle iliyo Tua mwezini miaka ya 60s ilikua fotoshuti ila Marekani ni waongo jamani
Naskia ww ndo ulikuwa camera-man wakati wa kufanya hy fotoshuti