Road toll | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Road toll

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Inkoskaz, Jan 18, 2011.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Hii kitu road toll naikia siku nyingi kwamba tunakatwa katika kila lita ya ya petrol na diesel ili kuimarisha mfuko wa ujenzi na ukarabati wa barabara,japo kuna makato mengine mengi hapo yanayoenda TPDC,Mfuko wa ku-stabilize Price windfall nk lakini mimi nauliza sisi watumia mitambo mingine isiyopita barabarani,ie Generators,machine za ujenzi,meli,boats,vivuko na treni inakuwaje tulipe hiyo kodi?
    Nimeshangaa kuona bei ya petrol zambia ni ndogo kuliko tz na mafuta tunapitisha hapa kwa TAZAMA,TAZARA na TANZAM
    au ndio ule msemo wa utake ustake lazima iwe?
    Nawasilisha mezani
     
  2. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 477
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Na bado unatacheza sana Muziki kama AVATAR yako.
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    ni kweli mkuu hizi kodi hata sizielewi. Zinasababisha kila siku bidhaa zinapanda bei kisa MAFUTA na UMEME vipo juu hivyo usafirishaji na uzalishaji umepanda
     
Loading...