Alikuwa mrembo wa sura, mwenye umbo la kuvutia na sauti ya kuburudisha. Akawa mashuhuri kama fedha, na adimu kama almasi.
Sifa hizi, akazitumia kama fimbo, alipokutana na wanaume wenye tamaa kali ya ngono; alipokaribishwa kwenye dunia ya ukahaba.
Kisha, akakutana na huyu.
Kijana msomi, mwenye uwezo wa kucheza na kompyuta na mitandao.
Kwa pamoja, wakaanzisha biashara haramu, iliyowatajirisha kisha baadaye ikawafikisha kando ya kinywa cha mauti...
BIashara ya kuwauzia watu dhambi zao, kwa gharama yoyote waliotaka. Ni biashara gani hii?
Na kwa vipi, iwafikishe mautini...