• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Risala ya marehemu ccm itakayosomwa 2015 kipi kiongezwe?

A

abunerimgaya

Member
Joined
Nov 13, 2012
Messages
78
Points
0
A

abunerimgaya

Member
Joined Nov 13, 2012
78 0
Risala fupi ya marehem CCM:
inaletwa kwenu na mimi Abuneri Mgaya

Marehem CCM alizaliwa 05/02/1977.
Enzi za uhai wake marehem alijishughulisha na kuua mazao ya biashara km pamba,tumbaku,kahawa,korosho na katan.
Marehem pia atakumbukwa kwa kaz kubwa aliyoifanya kwa bidii ya kuua viwanda km Mwatex,Mutex,Kiltex,Ufi,Bora Tanelec, Mgololo,Tanganyika packers,viwanda vya maziwa.
Pia aliwaleta na kuwapa wagen mali za waTZ.
Ameacha wachina kariakoo,waarabu loliondo,makaburu mererani na wazungu wa kila aina kwenye migodi yote ya madini na gesi.
Marehemu ameacha mke m1 aitwaye (CUF) na watoto wawili.UDP na TLP.Shetani amuweke pabaya moton milele Aamen.
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,698
Points
1,195
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,698 1,195
Marehemu alikumbatia ufisadi kwa nguvu zake zote.
 
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
3,306
Points
1,250
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
3,306 1,250
Mnakufuru c kosa lenu ni hao waliowapa viroba na ganja kuwafanya mfikirie hvy zikiisha kichwani mtajutajee
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
11,341
Points
2,000
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
11,341 2,000
Mkuu lakini ukiacha vichache vilivyorithiwa tangu enzi za ukoloni, ni yeye pia aliyevianzisha hivyo vilivyokufa. Yaani alianzisha na kuuwa mwenyewe sijui hapo inakuwaje. Hebu update risala yako ku-incorporate mambo hayo.
 
G

gennessh

Member
Joined
Oct 20, 2012
Messages
35
Points
0
G

gennessh

Member
Joined Oct 20, 2012
35 0
Marehemu aliambukizwa maradhi haya ya kisasa kwa kuwaonga wanawake kanga, tisheti na hata pesa kadiri ya shilingi elfu kumi kila mwanamke aliyempenda
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,698
Points
1,195
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,698 1,195
Mnakufuru c kosa lenu ni hao waliowapa viroba na ganja kuwafanya mfikirie hvy zikiisha kichwani mtajutajee
marehemu aliiba pesa katika akaunti ya madeni ya nje maarufu kama EPA kwa ajili ya kampeni 2005, halafu akamuambia gavana aende marekani akafe kiaina lakini ajitahidi maiti yake wala msiba visipigwe picha afu yeye atakuwa anakuja tz kiaina.halafu Mwizi akawaambia wezi wenzie warudishe pesa awasamehe.
 
mjombo's

mjombo's

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
494
Points
195
mjombo's

mjombo's

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
494 195
Risala fupi ya marehem CCM:
inaletwa kwenu na mimi Abuneri Mgaya

Marehem CCM alizaliwa 05/02/1977.
Enzi za uhai wake marehem alijishughulisha na kuua mazao ya biashara km pamba,tumbaku,kahawa,korosho na katan.
Marehem pia atakumbukwa kwa kaz kubwa aliyoifanya kwa bidii ya kuua viwanda km Mwatex,Mutex,Kiltex,Ufi,Bora Tanelec, Mgololo,Tanganyika packers,viwanda vya maziwa.
Pia aliwaleta na kuwapa wagen mali za waTZ.
Ameacha wachina kariakoo,waarabu loliondo,makaburu mererani na wazungu wa kila aina kwenye migodi yote ya madini na gesi.
Marehemu ameacha mke m1 aitwaye (CUF) na watoto wawili.UDP na TLP.Shetani amuweke pabaya moton milele Aamen.
mhhhhhhhhhhhhhhh hii risala sasa
 
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
1,782
Points
1,195
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
1,782 1,195
Marehem alikula dili na babu wa loliondo ili kuwaibia wa tz na umaskini wao.
 
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
1,686
Points
2,000
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
1,686 2,000
Hii risala mbona ipo humu.
 

Forum statistics

Threads 1,404,698
Members 531,700
Posts 34,461,903
Top