Ripoti ya PAC yaibwa Bungeni mpaka ya CAG iliyoko Dar!

Ripoti ya PAC yaibwa Bungeni mpaka ya CAG iliyoko Dar!

Wanaokomaliwa ni wezi wa fedha za umma, kama wametokea kuwa watu wa mara pole sana lakini jambo la msingi ni kwamba hao watu ni wezi wa fedha za umma.
 
kwanini mbatia hataki tarifa ya CAG tuipate wananchi wa kawaida anakwepa nini.

Anataka tupate original report, sio 'iliyochakachuliwa' na kuvujishwa kwa njama ili kuzuia mjadala usiendelee.
 
Hivi niwaulize watanzania kwa mfano Pinda, Muhonogo na Werema wakijiuzulu nyie mnanufaika na nini? hebu achene ushabiki maandazi kushabikia vitu msivyovijua. POMBAV ZENU


Endapo kama ni MPUMBAV wewe utakuwa namba moja na ukoo wako watafuatia.

Huenda ni mtoto hata kama si wa kiumri basi mawazo yako ni ya kitoto, kiasi hata hujui unachoongea.

Tulia acha mada wajadili wenye kuelewa Dunia inavyowenda na siyo kuropoka, unajaza Server ya JF.


MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
Yani wewe SIMIYU na timu yako huwa siwaelewi kabisa hivi mpo humu kuharibu mijadara makini ama ni nini?.muda wote mnashinda humu mnapata muda saa ngapi wa kazi zenu mnatukwaza sana sio kila jambo lazima uchangie Mkuu

Haswa hilo ndo lengo kuu. Inafanyika DIVERSION ya makusudi ili watu waache kuchangia hoja za muhimu na kujikuta wanawajibu wao. Mfano hii mada tayari imeshakuwa Diverted na watu wameshakua nje ya mstari. Dawa ni kuacha kuwajibu na kusonga mbele wataacha wenyewe.
 
Baada ya CCM kuona imebanwa mbavu na hoja ya sakata la escrow na wabunge kuzima njama zilizokuwa zimetengenezwa za kuzuia mjadala usiletwe mezani kwa kutumia Mahakama.Sasa wamekuja na njia mbadala.

Ukweli ni kuwa mtu huyo aliyedaiwa kukutwa na nyaraka za uchunguzi huo, amepangwa ili wajifanye kumkamata na kufungulia mashitaka feki kusudi mjadala huo uzuiliwe kujadiriwa Bungeni kwa kisingizio kuwa jambo lililopo mahakamani lisijadiriwe Bungeni.

Kwa sura hiyo ndio maana wananchi pamoja na Wabunge wetu wanaoitakia mema nchi hii tupaze sauti kukemea ubakaji huu wa haki zetu.

Minilidhani unataka Wananchi na Wabunge wanaoitakia mema nchi yetu wajitokezekuchukua hatua za makusudi tena kwa vitendo kuwafurusha hao unaowaita wabakajiwa haki zenu, kumbe wewe unatoa wito wa kupaza sauti na kukemea tu? Yaani iwemuendelezo wa maneno na matamko, matamko na maneno tuuuuuuuu si ndiyo? Hivi,tangu muibiwe kuanzia enzi za EPA hadi leo mmetoa matamko mangapi? Hayo matamkoyamesaidia kuzuia hali hiyo isitokee tena ama yamekuwa ni sawa na kelele zachura ambazo hazimzuii ng'ombe kunywa maji? Yaani kama hivi ndivyo mnavyowazabasi wadanganyika mna akili ndogo zaidi ya zile za funza!
 
Mkuu nilitaka nikutukane lakini basi hivi hukumbuki asubuhi mbatia ndiyo alikuwa anataka jambo hili lisijadiliwe kwani mbatia naye ni mbunge wa ccm,acheni ujinga mkuu tena spika amekomaa kweli kutaka lijadiliwe wakati lisu,mnyaa,mnyika na mbatia walitaka liondolewe lisijadiliwe sasa wewe unaongea nini acha kabisa ujinga mkuu.

hivi dada Simiyu Yetu una mimba au wivu wa kike? mbona unakuwa na kiherehere kama mwanamke anayekaribia kujifungua? usipende kuanika u.pumbavu wako hadharani kama hivi..wanaume wanapoongea masuala nyeti ya kitaifa, unapaswa ukae kimya.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu nilitaka nikutukane lakini basi hivi hukumbuki asubuhi mbatia ndiyo alikuwa anataka jambo hili lisijadiliwe kwani mbatia naye ni mbunge wa ccm,acheni ujinga mkuu tena spika amekomaa kweli kutaka lijadiliwe wakati lisu,mnyaa,mnyika na mbatia walitaka liondolewe lisijadiliwe sasa wewe unaongea nini acha kabisa ujinga mkuu.

Kumbe wewe ni kichwa maji kabisa na una maaba ya kishamba na kipumbavu kabisa. Uliangalia binge asubuhi au umeadithiwa? Mbatia alileta hoja ya kutaka binge liache shughuli zake za asubuhi na kujadili suala zima la kinga na madaraka ya bunge ikiwa ni pamoja na suala la hizo nyaraka kusambazwa mitaani pamoja na huyo mtuhumiwa kukanatwa. Spika ndio amegoma lisijadiliwe tena ki ubabe pamoja na miongozo ya Lissu, Mnyaa na Sendeka na zaidi akagoma kutoa miongozo Kwa wabunge wengine kiubabe. The wewe mpuuzi unakuja kudanganya watu wazi wazi hapa. Pumbavu sana na uache ushabiki kwenye mambo yenye maslahi mapana ya nchi kwa kupewa visent vya bandle za internet
 
Mkuu nilitaka nikutukane lakini basi hivi hukumbuki asubuhi mbatia ndiyo alikuwa anataka jambo hili lisijadiliwe kwani mbatia naye ni mbunge wa ccm,acheni ujinga mkuu tena spika amekomaa kweli kutaka lijadiliwe wakati lisu,mnyaa,mnyika na mbatia walitaka liondolewe lisijadiliwe sasa wewe unaongea nini acha kabisa ujinga mkuu.

hivi dada Simiyu Yetu una mimba au wivu wa kike? mbona unakuwa na kiherehere kama mwanamke anayekaribia kujifungua? usipende kuanika u.pumbavu wako hadharani kama hivi..wanaume wanapoongea masuala nyeti ya kitaifa, unapaswa ukae kimya.
 
Last edited by a moderator:
Baada ya CCM kuona imebanwa mbavu na hoja ya sakata la escrow na wabunge kuzima njama zilizokuwa zimetengenezwa za kuzuia mjadala usiletwe mezani kwa kutumia Mahakama.Sasa wamekuja na njia mbadala.

Ukweli ni kuwa mtu huyo aliyedaiwa kukutwa na nyaraka za uchunguzi huo, amepangwa ili wajifanye kumkamata na kufungulia mashitaka feki kusudi mjadala huo uzuiliwe kujadiriwa Bungeni kwa kisingizio kuwa jambo lililopo mahakamani lisijadiriwe Bungeni.

Kwa sura hiyo ndio maana wananchi pamoja na Wabunge wetu wanaoitakia mema nchi hii tupaze sauti kukemea ubakaji huu wa haki zetu.

Mi nilidhani unataka Wananchi na Wabunge wanaoitakiamema nchi yetu wajitokeze kuchukua hatua za makusudi tena kwa vitendokuwafurusha hao unaowaita wabakaji wa haki zenu, kumbe wewe unatoa wito wakupaza sauti na kukemea tu? Yaani iwe muendelezo wa maneno na matamko, matamkona maneno tuuuuuuuu si ndiyo? Hivi, tangu muibiwe kuanzia enzi za EPA hadi leommetoa matamko mangapi? Hayo matamko yamesaidia kuzuia hali hiyo isitokee tenaama yamekuwa ni sawa na kelele za chura ambazo hazimzuii ng'ombe kunywa maji?Yaani kama hivi ndivyo mnavyowaza basi wadanganyika mna akili ndogo zaidi yazile za funza!
 
Hivi niwaulize watanzania kwa mfano Pinda, Muhonogo na Werema wakijiuzulu nyie mnanufaika na nini? hebu achene ushabiki maandazi kushabikia vitu msivyovijua. POMBAV ZENU

hatutaki wajiudhuru kama nyie mnavyotaka iwe bali tunataka wafutwe kazi, wafilisiwe na wafungwe jela. wewe unashauri nini kifanyike zaidi ya kujiudhuru?
 
Baada ya CCM kuona imebanwa mbavu na hoja ya sakata la escrow na wabunge kuzima njama zilizokuwa zimetengenezwa za kuzuia mjadala usiletwe mezani kwa kutumia Mahakama.Sasa wamekuja na njia mbadala.

Ukweli ni kuwa mtu huyo aliyedaiwa kukutwa na nyaraka za uchunguzi huo, amepangwa ili wajifanye kumkamata na kufungulia mashitaka feki kusudi mjadala huo uzuiliwe kujadiriwa Bungeni kwa kisingizio kuwa jambo lililopo mahakamani lisijadiriwe Bungeni.

Kwa sura hiyo ndio maana wananchi pamoja na Wabunge wetu wanaoitakia mema nchi hii tupaze sauti kukemea ubakaji huu wa haki zetu.

Kwa hiyo Singasina wenu na Rugemalira wakiuawa leo na kesi ya mauaji yoa ikapelekwa mahakamani itabidi bunge lisijadili sakata hili kwa kuwa kesi ya wahusika iko mahakamani? Jitahidi kusoma unaweza ukaelewa mazingira na wakati hayo huwa yanatumika hata kama wewe si mwanasheria.
 
Kilicho wazi ni kuwa kwa kufuata taratibu zilizopo kwa sasa huwezi kuwaondoa ccm au kukomesha ufisadi kwa sababu hizi taratibu wameziweka wenyewe ziwasaidie kufanya hayo!
Tunatakiwa kufikiri nje ya box!
 
[QSimiyu yetu Mimi namfahamu. Msihangaike na ushabiki wake. Jamaa huyu ni SHOGA. Muda si mrefu nitawatumia picha yake. Katusumbua sana chuoni.
 
Mkuu nilitaka nikutukane lakini basi hivi hukumbuki asubuhi mbatia ndiyo alikuwa anataka jambo hili lisijadiliwe kwani mbatia naye ni mbunge wa ccm,acheni ujinga mkuu tena spika amekomaa kweli kutaka lijadiliwe wakati lisu,mnyaa,mnyika na mbatia walitaka liondolewe lisijadiliwe sasa wewe unaongea nini acha kabisa ujinga mkuu.

Nashindwa kuelewa kwa nini umeamua kujitoa ufahamu kiasi hicho,kweli?hata kama ndo propaganda mlizofundishwa na namna ya kufanya attacks c km za kwako,jaribu kuiba akili kidogo toka kwa Faiza Foxy,hafyatuki km wewe.
 
mkuu we juha kweli nani ambaye alitaka kupinga ripoti ya CAG kuwafikia wananchi,na kwanini mbatia anahofu ripoti ya CAG kuwafikia wanchi,nimeona nikuulize haya masawali japo siyo mimi uliyenitukana mbugila wewe.

Zwazwa+
 
Mkuu nilitaka nikutukane lakini basi hivi hukumbuki asubuhi mbatia ndiyo alikuwa anataka jambo hili lisijadiliwe kwani mbatia naye ni mbunge wa ccm,acheni ujinga mkuu tena spika amekomaa kweli kutaka lijadiliwe wakati lisu,mnyaa,mnyika na mbatia walitaka liondolewe lisijadiliwe sasa wewe unaongea nini acha kabisa ujinga mkuu.

Kwa hali hii inaonyesha mmeshikwa pabaya sana, hadi umeamua kuwa bingwa wa reverse.
 
Back
Top Bottom