Ripoti ya PAC yaibwa Bungeni mpaka ya CAG iliyoko Dar!

Ripoti ya PAC yaibwa Bungeni mpaka ya CAG iliyoko Dar!

Ni mtu mwenye dharau, kiburi na majivuno ya hali ya juu, sijui hata aliwezaje kupanda majukwaani na kuwaomba wananchi kura anaonyesha hana chembe ya ubinadamu, au sijui ni pesa zimembalisha hakuwa hivi? Any way tunavuna tulichopanda kuwachagua CCM kutuongoza ndio kosa kubwa kuliko yote, haya mengine tunayovuna ni nyongeza tu.

Huyu jamaa hakuomba kura jukwaani, ni yule jamaa yake wa Meremeta (Binyamin) ndo alimshauri jk amuingize huku
 
Huyu jamaa hakuomba kura jukwaani, ni yule jamaa yake wa Meremeta (Binyamin) ndo alimshauri jk amuingize huku

O.K sasa naanza kuelewa kwa nini anakiburi namna hii, kwa sababu kaingizwa na ufisadi wa meremeta, ana uhakika hakuna kitu anaweza fanywa kwa kuwa anajua mengi yaliyomo kwenye ishu ya meremeta ambayo nao ni uchafu mkubwa ufisadi mkuu, ndio maana alisema nchi itatikisika akijiuzulu kwamba atatoa mabo mengi hadharani, viongozi wakuu wa nchi wataumbuka. Ndio maana anapiga dili kwa kuwa alishaona meremeta haikuwafunga watu, poor Kikwete shame on you watu wa ufisadi ni wale wale, Meremeta, chenge, Olenaiko (huyu mwanae kaoa kwa lowasa) yona bado anakesi mahakamani, nchi ngumu hii?
 
Nilikuwa sijasoma chanzo cha habari, kumbe NIPASHE, basi tena

Mbona yaliyoandikwa kwenye nipashe ndio tuliyoyaona bungeni Jana kupitia TBC1? au nipashe hairuhusiwi kuandika kisa kuna misunderstanding kati ya Mengi na Muhongo? Tuache ushabiki.
 
O.K sasa naanza kuelewa kwa nini anakiburi namna hii, kwa sababu kaingizwa na ufisadi wa meremeta, ana uhakika hakuna kitu anaweza fanywa kwa kuwa anajua mengi yaliyomo kwenye ishu ya meremeta ambayo nao ni uchafu mkubwa ufisadi mkuu, ndio maana alisema nchi itatikisika akijiuzulu kwamba atatoa mabo mengi hadharani, viongozi wakuu wa nchi wataumbuka. Ndio maana anapiga dili kwa kuwa alishaona meremeta haikuwafunga watu, poor Kikwete shame on you watu wa ufisadi ni wale wale, Meremeta, chenge, Olenaiko (huyu mwanae kaoa kwa lowasa) yona bado anakesi mahakamani, nchi ngumu hii?

Huyu Muhongo ameoa nyumba moja na mtoto wa Benjamin, so sioni ajabu kupata uwaziri kwa kupewa na sioni ajabu kuhusika kwenye ufisadi na pia sioni ajabu alivyosema kwamba nchi itatikisika coz anajua mambo mengi ya kifisadi ambayo yamekua yakifanyika kuanzia kipindi cha mkaahapa hadi sasa kipindi cha tezidume.
 
Muhongo ndio mwizi wa report ya escrow maana kuna mawasiliano ya simu kati ya mwizi na muhongo.
 
Huyu Muhongo ameoa nyumba moja na mtoto wa Benjamin, so sioni ajabu kupata uwaziri kwa kupewa na sioni ajabu kuhusika kwenye ufisadi na pia sioni ajabu alivyosema kwamba nchi itatikisika coz anajua mambo mengi ya kifisadi ambayo yamekua yakifanyika kuanzia kipindi cha mkaahapa hadi sasa kipindi cha tezidume.
Du, watu wale wale, kazi ile ile, nchi hii tu, ukoo wa panya at work, Mungu mwingi wa rehema wewe tuondolee utawala huu.
 
Ukiiona CV ya Muhongo, unawezakimbia, lakini ukijagundua yaliyojaa kichwani mwake ni kama mtoto wa chekechea ambaye ukimuuliza shuleni wamejifunza nini siku hiyo atakwambia wamejifunza 'uji'!
 
Gazeti la Jamhuri leo limejinasib kuwa limechapisha ripoti kamili ya CAG (Uk. 2), lakini ukurasa wa mwisho uliochapishwa ni wa 'Uk 56 kati ya 59'. Najiuliza, kurasa za 57 mpaka 59 zi wapi? Ama nao wamepewa ule ulioibwa Dodoma?
 
Nipashe hawawezi kumuandika vizuri Prof Muhongo kwa vile katia mchanga kitumbua cha bosi wao Mengi. Porojo tu hizi

Hiyo picha ya General Kagame iyondoevl hafanani na wewe unamzalilisha
 


(Ow, ow-ow-ow-ow!
Ow, ow-ow-ow-ow!)
Yeah, yeah, yeah!

How can you be sitting there
Telling me that you care -
That you care?
When every time I look around,
The people suffer in the suffering
In everyway, in everywhere.

Say: na-na-na-na-na (na-na, na-na!):
We're the survivors, yes: the Black survivors!
I tell you what: some people got everything;
Some people got nothing;
Some people got hopes and dreams;
Some people got ways and means.

Na-na-na-na-na (na-na, na-na!):
We're the survivors, yes: the Black survivors!
Yes, we're the survivors, like Daniel out of the lions' den
(Black survivors) Survivors, survivors!
So I Idren, I sistren,
A-which way will we choose?
We better hurry; oh, hurry; oh, hurry; wo, now!
'Cause we got no time to lose.

Some people got facts and claims;
Some people got pride and shame;
Some people got the plots and schemes;
Some people got no aim it seems!

Na-na-na-na-na, na-na, na!
We're the survivors, yes: the Black survivors!
Tell you what: we're the survivors, yeah! - the Black survivors, yeah!
We're the survivors, like Shadrach, Meshach and Abednego
(Black survivors),
Thrown in the fire, but-a never get burn.
So I Idren, I-sistren,

The preaching and talkin' is done;
We've gotta live up, wo now, wo now! -
'Cause the Father's time has come.
Some people put the best outside;
Some people keep the best inside;
Some people can't stand up strong;
Some people won't wait for long.

(Na-na-na-na-na!) Na-na-na, na-na-na na!
We're the survivors

In this age of technological inhumanity (Black survival),
Scientific atrocity (survivors),
Atomic misphilosophy (Black survival),
Nuclear misenergy (survivors):
It's a world that forces lifelong insecurity (Black survival).
Together now:


(Na-na-na-na-na!) Na na-na na na! (Na na-na na na!)
We're the survivors, yeah!
We're the survivors!
Yes, the Black survivors!
We're the survivors:
A good man is never honoured (survivors)
in his own yountry (Black survival).
Nothing change, nothing strange (survivors).
Nothing change, nothing strange (Black survivors).
We got to survive, y'all! (survivors) - /fadeout/
[*Sleeve notes:
But to live as one equal in the eyes
Of the Almighty.]



​
 
Last edited by a moderator:
Huyu jamaa MUHONGO ni mpuuzi na amejaa ujinga mwingi kichwani, nilishampuuza siku nyingi sana. Elimu uuchwara tu, zamani nilikuwa nafikiri maprofesa ni watu wenye akili sana kumbe wengi wao wamejaa ujinga mwingi kama huyu jamaa.

Mkuu tatizo sio elimu, bali siasa ambao ni mchezo mchafu. Ukishaingia kwenye siasa, taaluma yako unatupilia mbali.
 
Niwaambie kitu? Eti mimi sisubiri kwa hamu kujiuzulu kwa Pinda, Werema, Muhongo, Tiba,..... Ninachosubiri ni jinsi maugali na mamboga yatakavyomwagwa, patakuwa patamu hapo
 
Mengi kaingiaje hapa???na atarusha live coverage kwa sana,mkitaka mjinyonge
Ila bosi wenu Mengi ndo mwerevu? Mbona na yeye ni mpuuzi tu kama wapuuzi wengine! Ndo maana akina Maulid Kitenge wamemkimbia kwa vile ni mpuuzi
 
Back
Top Bottom