Ridhiwan naomba nisomee mkopo wa mkeo.


S

stan b

Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
85
Likes
5
Points
0
Age
32
S

stan b

Member
Joined Sep 8, 2011
85 5 0
mimi ni mtoto, wa mfugaj nakuomba bro ridhi hela aliyopewa mkeo uirudishe isaidie wanyonge, najua unafaham mkeo hakustail mkopo lkn amepata kwasababu bodi imewekwa na dingi yako. wa JF ndio malengo ya milenia haya au ndicho 2lichokuagiza kuzungumza na mshua.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Mke wa ridhiwan c tayari ni graduate wa LLb,au ana wake wangapi?
 
N

NIMIMI

Senior Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
170
Likes
1
Points
33
N

NIMIMI

Senior Member
Joined Apr 2, 2011
170 1 33
Kwa jina aitwa Kikwete Arapha. Sifahamu kama ndie ama? Ila kama ni yeye ni mhitimu wa Shahada ya Sheria (LLB) na kwasasa amechaguliwa tena kusoma shahada ya sanaa katika Ushirikiano wa kimataifa (Bachelor of Arts in International Relations-IR) chuo kikuu Dodoma. Amepewa mkopo wa Tshs. 2,430,900/= kwa mchanganuo ufuatao; Chakula na Malazi 1,732,500/- Gharama ya Vitabu 200,000/- na Ada kalipiwa Tsh 498,400/- hii ndo hali halisi. Je kuna tetesi kwa Arapha ni mke wa Rizzzzzz?
 
S

sparrow junior

Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
16
Likes
1
Points
0
S

sparrow junior

Member
Joined Sep 29, 2011
16 1 0
jamani kweli anaitwa arafa sasa hivi nimetoka kumtafuta google..dah yani kuna watu wamechaguliwa madicine na wamesoma gvnt wamekosa mikopo af yeye....my godness kweli kikulacho kipo nguoni mwako
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
Arapha kikwete sio mke wa Riz1...mke wake anaitwa Arafa..
Na mkewe ni graduate tayari...wavivu wa kufikiri ndio mwadhani ni mtu mmoja.
 
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2010
Messages
3,439
Likes
2,595
Points
280
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2010
3,439 2,595 280
[h=3]S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL[/h]moe.go.tz/NectaResults/ACSEE2011/s0224.htm - Tafsiri ukurasa huu
ARAPHA KIKWETE. 10. II. G/STUDIES-S HISTORY-D GEOGR-D DIVINITY-C ENGLISH-C. S0224/0505. F.

[h=3]University of Dodoma ( A to L )[/h]www.heslb.go.tz/index.php?... - Tafsiri ukurasa huu
31 Aug 2011 – 1112, S0224.0007.2008, KIKWETE, ARAPHA, F, BAIR, DM046-Bachelor of Art in International Relations (BA - IR), UDOM, 2430900.00 ...


NO RESEARCH NO RIGHT TO TALK....BEFORE UJALETA HUU UZI HAPA UNGEJISUMBUA AKILI YAKO HATA KIDOGO NDO UANDIKE SIO UNATOA MANENO VIJIWENI NA KUANZA KUTUSUMBUA AKILI ZETU......INA MAANA RIZ1 ALIOA HUYO MTOTO ALIYEMALIZA KIFUNGILO 2011.....INAKERA
 
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2010
Messages
3,439
Likes
2,595
Points
280
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2010
3,439 2,595 280
jamani kweli anaitwa arafa sasa hivi nimetoka kumtafuta google..dah yani kuna watu wamechaguliwa madicine na wamesoma gvnt wamekosa mikopo af yeye....my godness kweli kikulacho kipo nguoni mwako

S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL

moe.go.tz/NectaResults/ACSEE2011/s0224.htm - Tafsiri ukurasa huu
ARAPHA KIKWETE. 10. II. G/STUDIES-S HISTORY-D GEOGR-D DIVINITY-C ENGLISH-C. S0224/0505. F.

University of Dodoma ( A to L )

Welcome to HESLB... - Tafsiri ukurasa huu
31 Aug 2011 – 1112, S0224.0007.2008, KIKWETE, ARAPHA, F, BAIR, DM046-Bachelor of Art in International Relations (BA - IR), UDOM, 2430900.00 ...

HAYO NDO MAJIBU YA GOOGLE MKUU....MUOGOPENI MUNGU JAMANI, HIVI HILI TAIFA LA WATU WANAOROPOKA MTAIPELEKA WAPI NCHI.....NAISITIKIA TANZANIA YA MIAKA 25 IJAYO ITAKUA BALAAA .....FESIBUKU, GOOGLE, TWITTER NDO ITATOA VIONGOZI WETU...JISUMBUENI KUSOMA JAMANIIIIIIII HATA KIDOGO ACHENI KUDESA KILA KITU
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
inakera sana kuona mtu anakurupuka na kuamua kupaisha issues
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
Kwa jina aitwa Kikwete Arapha. Sifahamu kama ndie ama? Ila kama ni yeye ni mhitimu wa Shahada ya Sheria (LLB) na kwasasa amechaguliwa tena kusoma shahada ya sanaa katika Ushirikiano wa kimataifa (Bachelor of Arts in International Relations-IR) chuo kikuu Dodoma. Amepewa mkopo wa Tshs. 2,430,900/= kwa mchanganuo ufuatao; Chakula na Malazi 1,732,500/- Gharama ya Vitabu 200,000/- na Ada kalipiwa Tsh 498,400/- hii ndo hali halisi. Je kuna tetesi kwa Arapha ni mke wa Rizzzzzz?
hivi yule ambaye alikuwa anapongezwa sio yeye huyo..
 
Kwamex

Kwamex

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
378
Likes
2
Points
0
Kwamex

Kwamex

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
378 2 0
[h=3]S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL[/h]moe.go.tz/NectaResults/ACSEE2011/s0224.htm - Tafsiri ukurasa huu
ARAPHA KIKWETE. 10. II. G/STUDIES-S HISTORY-D GEOGR-D DIVINITY-C ENGLISH-C. S0224/0505. F.

[h=3]University of Dodoma ( A to L )[/h]www.heslb.go.tz/index.php?... - Tafsiri ukurasa huu
31 Aug 2011 – 1112, S0224.0007.2008, KIKWETE, ARAPHA, F, BAIR, DM046-Bachelor of Art in International Relations (BA - IR), UDOM, 2430900.00 ...


NO RESEARCH NO RIGHT TO TALK....BEFORE UJALETA HUU UZI HAPA UNGEJISUMBUA AKILI YAKO HATA KIDOGO NDO UANDIKE SIO UNATOA MANENO VIJIWENI NA KUANZA KUTUSUMBUA AKILI ZETU......INA MAANA RIZ1 ALIOA HUYO MTOTO ALIYEMALIZA KIFUNGILO 2011.....INAKERA
Umemaliza kila kitu, nlikuwa nawaza hivi huko vyuoni na bodi wanatumia majina ya kwenye vyeti vya shule au ya ndoa?
 
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2010
Messages
3,439
Likes
2,595
Points
280
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2010
3,439 2,595 280
Umemaliza kila kitu, nlikuwa nawaza hivi huko vyuoni na bodi wanatumia majina ya kwenye vyeti vya shule au ya ndoa?
si tunatumia majina ya kwenye vyeti vya shule hilo la ndoa ni heshma tu serikali wanataka jina lao lile lile la kwenye vyeti vya shule....thanki yuu mkuuu
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Na huyo arafa hana uhusiano wowote na familia ya jk kwel?
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Kweli magreat thinker wa kibongo ni wavivu wa kufikiria. Inakuaje Tcu watumie majina ya vyeti vya ndoa? Aibu!!
 
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2010
Messages
3,439
Likes
2,595
Points
280
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2010
3,439 2,595 280
mimi ni mtoto, wa mfugaj nakuomba bro ridhi hela aliyopewa mkeo uirudishe isaidie wanyonge, najua unafaham mkeo hakustail mkopo lkn amepata kwasababu bodi imewekwa na dingi yako. wa JF ndio malengo ya milenia haya au ndicho 2lichokuagiza kuzungumza na mshua.
daah kweli mafisadi c mpaka serikalini....viongozi wanakula juu ya mgongo wa mkulima na mfugaji...wananchi hvyo hvyo kwenye shida ye mtoto wa mfugaji kwenye matumizi ye pedesheee...yani pale bodi asilimia ka 90 hv kila mtu kajaza baba yake au mlezi ni mkulima ila siku ikifanyika reseach ya ukweli wanaopewa mikopo wataumbuka wengi sana.....kamuuzie mistari yule msanii wa bongofleva akifanya remix aidumbukize ndani
 
Pdraze

Pdraze

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
616
Likes
27
Points
45
Pdraze

Pdraze

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
616 27 45
Huu uropokaji baadhi ya wa tz utatuponza huo ni uongo 100% fikiri kabla ya kupost
 
N

nyanungu magena

Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
68
Likes
3
Points
15
N

nyanungu magena

Member
Joined Nov 27, 2010
68 3 15
huo ndiyo ukweli mbona unamtetea sana mpaka unajingata au umenunuliwa nini?
 
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,306
Likes
1,612
Points
280
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,306 1,612 280
huo ndiyo ukweli mbona unamtetea sana mpaka unajingata au umenunuliwa nini?

Waswahili wanasema mnyonge mnyongeni, haki yake mpeni....sio kumtetea mkuu!! Mke wa Riz1 ni Arafa Mohamed na co Arapha Kikwete!!! Labda mjadala ubadile; badala ya kuendelea na mjadala wa mke wa Riz1 kupewa mkopo labda iwe huyo Arapha anastahili au la! Suala la yeye kuwa na jina la Kikwete sio issue coz' majina ya kibantu ndivyo yalivyo; c ajabu ukakuta hata uhusiano hawana!!! Na hata kama wana uhusiano, wht is impt how close is their relationship.....kama ni mtoto wa babu wa baba aliyemzaa shangazi yake wa baba mdogo ambae hana uwezo basi ana haki ya kupata!
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,338
Likes
520
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,338 520 280
mimi ni mtoto, wa mfugaj nakuomba bro ridhi hela aliyopewa mkeo uirudishe isaidie wanyonge, najua unafaham mkeo hakustail mkopo lkn amepata kwasababu bodi imewekwa na dingi yako. wa JF ndio malengo ya milenia haya au ndicho 2lichokuagiza kuzungumza na mshua.

Haaaaa!!! Riziiiiiiiii!! Kamua baba maana siku zaja utakiona chamoto...hii ndio bongo wakuu...
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
18,276
Likes
8,256
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
18,276 8,256 280
this is what they call.... "crap"
 

Forum statistics

Threads 1,213,860
Members 462,337
Posts 28,493,048