'Reputation-Personal Branding' aka 'The Mhogo Mchungu's'

'Reputation-Personal Branding' aka 'The Mhogo Mchungu's'

Hadi niliona tangazo moja la subway zimechorwa manga picha za mwanamke akijikwatua kwenye treni.

Walivyokuwa wahuni wameweka "before" na "after" kujipura.

Kapendeza kweli kweli kisha wakaandika kwa herufi kubwa "Do it at home"

:laugh:



Anadhani tu kuna masharti.

Akishakuambiwa kwa sauti iliyokatiwa bima

"Baba Masala si ukae hapo unihadithie habari za kazini leo, mie natia wanja?!"

Hapindui.

Mwenyewe lazima aseme "futa upande wa kulia kidogo, naona kama umeingia mwingi"

🙄

Umezibukaaa.

Kiumeni (kwa wagumu kama mimi) ukishaanza kumshauri bibie kupaka wanja kashfa, unaweza hata kugeuka na wewe kupaka.

Bibie mpaka awe bibie kashafukizwa michaichai yote, mkianza habari za kufundishana kupaka wanja ujue kungwi hajafaulu. Kwani Wamarikani sie?

Hilo tangazo nalitaka saana tu kama litapatikana.
 
Kule kwenye Pie si nikajua ni mwanaume mwenzangu dah!!! huku nako upo pia hakika wewe ni mwanamke wa shoka:high5:

Hii ndio jf bana uwe macho mteule
nenda kaangalie jinsi nilivyofanya, manake nilitaka tu nipate tu nipate jibu.
 
Hata humu kuna ID zinazoashiria utam flani.
ID kama Mtamu, Mzuri, Bikira etc ni mulemule.
 
hata kutumia avator ya mtu pia ni kujibrand.mbona mi natumia yangu halisi
 
Mwalimu gfsonwin nimependa sana post yako hasa ktk sehemu ya wanaume ni wazuri sanaaaaa.

Well saidi, huwa natamani na wanawake ingekuwa hivyo.. Tungenoga sanaaaaaa.. Yani kitu natural natural.

Too much kujikwatua mpaka ladha zinapotea lolz..

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
Ni "ubatili" tu (non sense).
And za mwizi arobain, na zikifika hzo forty lazima uchomwe tairi labda ukutane na wakristo kama mwenye heri John Paul II or Mother Theresa of Calcuta..
 
Hakuna kitu kizuri katika maisha kuwa wewe kama wewe na kujivunia kuwa wewe, tumeona wakinana dada wengi wakiwa na rangi za coca chini na juu kwenye paji la uso ni rangi ya fanta,tena siku hizi kuna baadhi ya wanaume/sharobaro sio wote nao pia wamekuwa na tabia km hizo za wakinadada za kujichumbua ili wapate ile rangi ya fanta. Jamani kuwa wewe kama wewe kwani huwezi kuishi hivyo siku zote
Kuwa kama wewe na jipende na jivunie kuwa wewe
 
Mwalimu gfsonwin nimependa sana post yako hasa ktk sehemu ya wanaume ni wazuri sanaaaaa.

Well saidi, huwa natamani na wanawake ingekuwa hivyo.. Tungenoga sanaaaaaa.. Yani kitu natural natural.

Too much kujikwatua mpaka ladha zinapotea lolz..

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
ukweli kuikwatua sana ni kujiharibu uzuri wako.
mtu jirembe just as kujiremba kwa kawaida huku ukiacha uhalisia wako.
 
Labda cha kujiuliza, ni ku-update lifestyle ni nini? Na kujibrand ni nini?
Naona kama unanichanganya ama unaniwekea mada 2 tofauti

Mfano, nilipokuwa nasoma sababu ya ukata nilikuwa nanyoa, navaa viatu vya 10,000 tu
Sasa nina kazi nasuka, na navaa kiatu cha 100,000. Hii ni brabding au kuji-update sababu waweza afford?



Kuwa na manjonjo ni sawa, je ni mamnjonjo ya asili au ni ya kujipaka?
Hivi, unaweza kukopa swagger kwa muda Karucee nisaidie hapa



Hivi mtu mwenye swagger zake, mie wa pembeni kuna ninachotakiwa kumsaidia ili ameintain hizo swagger?
Je swagger = personality?

Swagger zinakopesheka ila sasa zina aibu hazistiri makalio lazima zikutokee puani when you least expect it. lol. On the other hand, I do not see you you help someone maintain swagger. Labda hawa wadogo zetu wanaweza. ka bf kamevaa kata k ama hereni kisa swagger, na ka dame kake kamevaa hereni moja ku mechisha swagger.:iamwithstupid:
 
Back
Top Bottom